Q.1 - May mắn và tình cảm dồn hết vào 198 thôi. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 May mắn và tình cảm dồn hết vào 198 thôi.

Lượt xem: 547

quắt đại ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
6
47
45
0 ₿
Ngồi cafe tán dóc tự nhiên thần tài tới là có thiệt mấy bác à. Đang ngồi bên 68 chém gió mấy em tự nhiên ngứa tay nhớ trong bóp có mấy tờ hôm rồi mua chưa dò quắc bà vé số hay đi ngang dò lụm được 5 vé G6 ngon lành là bà đổi luôn cho tui , thôi lixi bà 5xi lấy may tự nhiên máu vào lại nứng sản lên chạy phát qua 41 LTHG kiếm hời gần tý nữa, ngồi mấy em chỉ cạ cạ thôi khó chịu chết.
Nay có duyên với số 98 nên quyết theo luôn, vào gọi 198 có không em. Bé LT báo có, mua vé lên thôi.
Tranh thủ 5h30 có kèo nên làm vé tắm 1 shot cho gọn , nhắn pv cho bé lên luôn tui không xông hơi gì hết. Vào vừa đặt đít xuống chưa kịp nóng bé 198 vào luôn, quá nhanh quá nguy hiểm. Bé mặc chiếc áo the mỏng màu đen hợp với máu tóc đen của bé pha chút màu xanh trông cứ như mấy bé phim hoat hình cưng cưng dữ thần. Bé lại ngồi cỡi từng nút áo rồi xoa xoa se se đầu vú tui trùi cái này mà ngoài quán được vậy chắc tui cắm rễ luôn rồi chứ đi massage gì tầm này , bé khéo nói chuyện và tạo cảm giác gàn gũi nhiều.
Tắm tiên bé chịu hòa mình vào rồi dùng cơ thể nóng bỏng mà cựa cạ trong bồn với tui làm hứng lên kêu em up luôn onsen 2 luốn chứ chờ gì nổi đến lúc sau , sau 30s bé quay lại và tung chiêu hấp tinh đại pháp làm thằng nhóc vừa được thả tý bắt đấu chống cự kịt liệt đến khi bung cờ trắng đầu hàng thì tui cũng qua là phê pha. Đứng để em rữa lại mà cũng còn phê nữa.
Massage khỏe tui lướt qua do đang cao hứng nên lên ôm em quần một hồi xong tiếp luôn tập 2, em trườn bài thái kết hợp nuru rất tê tái. Vừa out xong mà em làm tầm 10ph là thag82 nhóc nó lại muốn đứng lên trả bài liền với em, làn da hơi thở giọng nói và cảm xúc em mang đến cho tui một cách gì đó rất gần gũi , đúng chất theo cảm xúc để lần này tui chỉ biết nằm sấp đến nằm ngữa theo sự "chỉ đạo" của em. Lần sau đi gọi BDSM chắc trải nghiệm cảm giác em chỉ đạo chắc phê à. hihihi. Em có chiêu cạ cô bé rất đỉnh, nhìn mặt em thì phê phê cặp ngực em bóp nó rất đã, hàng thiệt nên bóp sướng lắm, sau đó em để màn 69 dứt điểm tui và thằng em trong cái cơn cao trào tui vừa húp em thì cũng kềm cho thằng em sau một lúc mới cho nó bắn sung sướng.
Dù mấy chiến hữu đang gọi muốn cháy máy nhưng tui vẫn muốn bên em thêm nữa, em đưa dt tui nghe nhưng khi vừa thấy tui dời kèo là em bắt đầu massage khỏe , kéo tui vào câu chuyện của em , mê gái là chân ái mà. Để em đấm bóp xong rồi ra tắm rữa sạch sẽ vẫn không quên tặng em cái ôm ấm áp. Đi về được em ôm sát trong thang máy như giữ của khi có thêm 1 cặp nữa đang xuống cùng.
May mắn luôn may mắn vừa trúng số vừa trúng ngay em có tâm có tình cảm. Quá hài lòng với em . Tic tip gửi luôn 2cu5 .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,130
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn huynh đã ghé thăm và lời khen cho bé 198 :2onion35: mong lần sau vẫn có cơ hội được huynh tin tưởng và ghé thăm ạ ! :3onion15::3onion15: