Q.1 May mắn với em 99 Tân Định

Lượt xem: 1,091

Híp tũn hớn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
7
120
59
Hà Nội
0 ₿
Nhân dịp phòng đạt được chỉ tiêu quý 3. Sếp thưởng cho một buổi ăn uống tại quán mười khó. Sau khi ăn xong thì mấy đồng nghiệp nữ đi về. *** đồng râm nam ở lại hen “đánh bida” sếp cũng một tay cơ cao, lúc nào đánh cùng phải 2 em đỡ tay đỡ gậy đánh mới nổi. Nên bảo tranh thủ đi chơi tý rồi về với gia đình. Ai cũng hiểu ý. Liền kéo qua bên 5a Trần Nhuật Duật lấy bàn, bàn đã có. Bắt đầu đưa bi vào. Nào là bi bưởi cam đủ cả. Anh em bắt đầu nâng niu những cặp bi mình chọn. Cùng cụng ly và chúc mừng. Sau tầm 2 tiếng gấm gấm thì đương ai nấy tiếng. Tình ai nấy tới. Tui chưa tìm được tiếng nói con tim. Đành kiếm chỗ massage xã chét. Móc điện thoại ra quét xung quanh thì gần Đặng Dung có dubai Tân Đinh. Vậy là đi bộ qua luôn khỏi bắt xe. Vào chọn cái vé onsen gọi đại 99 cho nó to tý mà có luôn các bác ạ.

Lên phòng cũng kg xông hơi. Thấy người hơi mệt nên ngồi tý em vào. Em hỏi thăm làm quen lâu chùi người. Rồi em xoa bóp vai nhè nhẹ cho tỉnh bia tý. Em bắt đầu thoát y cùng tui vào bồn tắm. Trượt ui cặp ngực em nó đầy năng lượng. Bóp đã tay phết. Em để tui tay thì bóp tay thì sờ bướm em. Con em thì tắm táp kỳ cọ cho tui. Một hồi em bảo tui xoay lại em ôm từ phía sau áp cặp ngực vào tay vuốt lấy thằng nhỏ của tui. Cái kiểu này là tui muốn out luôn. Lâu lắm kg có cảm giác gái ôm từ phía sau như vậy.

Lên đấm bóp thì khỏi chê. Em biết tui mệt nên tập trung bóp vai cổ đầu nhiều. Xong lấy đá nóng chà lên cho ấm người và cái túi thảo dược đặt lên gáy cổ ấm người. Em tiếp tục xoa bóp chân. Gặp chân bẻ khớp các kiểu. Người bắt đầu tỉnh hơn. Sau đó em bảo xoay lại. Và em tiếp tục đấm bóp hầu như em rất tập trung đee giúp tui khỏe nhiều hơn.

Mà thư giản cực xuất thần. Em bảo tui nằm sấp lại. Và một phút im lặng. Một làn nước mát rưới lên và tiếp theo là màn làm thái với cặp ngực trườn nhè nhẹ mơn mơn với chiếc lưỡi kỳ diệu em đi đến đâu rợn người đến đó. Hứng lên quá lật lại ôm em vào bú vú em cho đã. Lúc này tay tui đang sờ v4 em nó khá là ẩm ướt. Càng sờ lại càng thấy nhiều nước. Thế là tui thả em ra để em tiếp tục phát huy thế mạnh của mình. Em tấn công thằng nhóc. Bj một cách nhiệt tình. Nghe âm thanh hifi mà sướng cả phòng. Tui tranh thủ húp lẩu em. Ngọt nước à nha. Và cùng phải bắn phà phà em tiếp tục vắt đến lúc sạch sành sanh mới buôn ra. Tui phê quá mà nằm sải lai. Chỉ nhờ đến lúc em lại bóp đầu tại một hồi mới có thể dậy nôi. Phê quá em ui.

Sức khỏe đã hồi lại. Đủ sức đi xuống và đặt xe về. Tạm biệt em. Rất vui và may mắn khi có chỗ ở gần chỗ tui nhậu. Chắc lần tới cáp kèo bên đây để qua thăm em cho tiện

Tic onsen tip theo vé. Hài lòng.

Chúc các bác một tuần đầy niềm vui.