Q.10 - Mây mưa 2 phát sung sướng cùng em 24 chân dài, mặt xinh, vú to | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Mây mưa 2 phát sung sướng cùng em 24 chân dài, mặt xinh, vú to

Lượt xem: 1,644

đại gia bj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
126
63
0 ₿
Lần trước ghé qua Hawaii gặp đc em 24 chân dài quá ngon lành làm bữa giờ mỗi lần nhớ tới em là mình nắng cực ah nên lần này ghé Hawaii thăm em tiếp

Alo lễ tân book trước bé 24 và lấy code camapro, tới nơi check in nhanh gọn rồi len phòng

Xông hơi trong lúc chờ đợi em, ra lấy khăn định lau mồ hôi thì em mở cửa vô phòng

Vừa mới gặp em cũng sớm nhận ra mình, em cười chào hỏi lễ phép hỏi mình bữa giờ khỏe ko? Mình ôm chầm bé ôm hun bé nói bữa giờ a nhớ em quá chừng, nay nắng cực quá chịu k nổi ghé wa kiếm em nè

Bé nghe vậy cười rồi hun má mình rồi nói cưng quá, chờ em pha nước tắm xíu nha

Pha nước xong bé dẫn mình vô tắm, bé tắm gội sạch sẽ, nước cũng ấm, vừa ngâm bồn vừa được bé cho bú bình thiệt là chill, bú xong bé vuốt ve, hun liếm láp kích thích nhẹ nhàng rồi bú mút thiệt là phê và ngọt ngào, nằm trong bồn tắm tận hưởng màn bú mút của bé thiệt là sướng phê bung nóc bắn ra trong bồn cảm giác quá đã.

Xong hiệp 1 bé dẫn mình lên giường để chơi hiệp 2, bé đấm bóp matxa chà đá nóng khởi động hiệp 2 xong bắt đầu thoa dầu trườn, liếm láp mút lưỡi khắp người làm tê tái nổi hết da gà, bé lật mình lại chơi 6996, 2 đứa bú mút 6969 say sưa, bé sướng rên á á nghe thiệt kích thích, 2 đứa hấp diêm nhau trên giường hơn 10p cảm giác phê y như đang đóng phim, cuối cùng mình lên đỉnh phê quá bắn tinh sung sướng

Nằm nghỉ mệt 1 xíu rồi đc bé dẫn đi tắm rửa lại, xuống quầy thanh toán và ra về sướng tê tái, kiểu này chắc chết mê chết mệt với bé luôn quá

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Hido86, Súng máy and Taplaxe

AndyLauch 3910

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/1/22
Chủ đề
17
71
74
0 ₿
Vé 2 shot nhiu tiền vậy bác? Mình đi 2 shot thì tip sao bác

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
459
237
0 ₿
Bác đi vé Onsen 900k ,tip1tr1 hả , tắm chung sướng ta , em 24 hot bên này chắc khó book quá , mình đang tính ghé đi em 24 hoặc 44

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Chỗ này cũng gần, hôm nào qua chơi liền