Q.10 Mây Mưa với bé 20 Hoàng Gia Q10

Lượt xem: 4,722

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
Chào anh em trang diễn đàn săn lùng chim, bưởi và dưa
Tui có cái thành tích này lên đây buôn cùng anh em.

Từ quận 9 trườn lên q10 đi ăn sinh nhật con của đứa bạn, đi hơi xa nhưng mà cũng zui.
Tan cuộc thì cũng tìm đường để thư giãn chút đỉnh gọi là đi chơi trọn gói.
Nghe Hoàng Gia dịch vụ cũng ok nên vào trải nghiệm thử.
Lấy vé Thái 500k thời gian chín mươi phút. Được bé 20 tiếp phục vụ massage cho tui. Bé người cao, tướng ốm nhưng ngực khủng.
Bé 20 cao kh 160cm
Face: Cũng xinh
V1: Người nhỏ nhưng ngực khủng
V2: Eo thon, chắc an chay trường nên siêu nhỏ.
V3: Cũng khủng chắc tất cả nó dồn về đây
V4: Cũng ok

Lên phòng tắm sạch, xông hơi lau sạch lên giường giao thân cho em.
Bé massage cho tui, nói chuyện chào hỏi, tui thì đi ăn sinh nhật về no nê và cũng làm vào lon rồi nên cũng muốn có không gian yên tĩnh thư giãn tí cho khỏe. Em nói gì tui cũng uhm và em hỏi gì tui cũng ok.
Hế khỏe rồi đến mệt em làm tới tấp là qua lướt lại, làm tui cũng phê và rồi chếch in xem hàng em nó ra làm sao, ok hàng thiệt, tuy người nhỏ nhưng hàng khủng bự như bưởi da xanh. Bóp đã luôn tề, bé massage mệt cho tui cũng phê đến lúc Mõa ra hồi nào không hay luôn, sao nhanh vậy ta. Nhưng bé nó làm phê lắm. Dịch vụ phòng ốc cũng ok. Thư giãn được cũng khỏe, bé cũng dễ thương, thân thiện nhiệt tình lắm. Xìu xong lau láp, típ táp ròi trò chuyện với bé chút xíu rồi zề. Xong rùi zề cũng sướng khỏe ne.
Lên đây la lên cùng anh em để biết tình hình dịch vụ vào đào ở đó nè, nếu không anh em lại nói đi về im luôn không la lên gì hết.
Dịch vụ và bé ok nha anh em.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.