Q.1 - [MC-Leeds] Trả code cùng 79 DBQ1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 [MC-Leeds] Trả code cùng 79 DBQ1

Lượt xem: 739

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
444
310
SG
0 ₿
Tic: Event
Tip = tic
Chân thành cám ơn cơ sở, diễn đàn và mod đã tài trợ cho buổi trải nghiệm này.
Trúng code trận MC vs Leeds, thấy hạn dùng có vài hôm nên tranh thủ cuối tuần đi luôn. Book phòng đúng giờ có mặt tại cơ sở chốt số 79 rồi lên phòng.
Ngồi không xông tầm vài phút thì em bước vào. Ấn tượng đầu tiên là nấm lùn, hơi chuppy, tóc nhuộm màu vàng, face cũng dễ thương. Nói chuyện đôi ba câu thì xõa đồ chui vào bồn tắm cho mát. Em tắm gội cho mình, sau đó triển màn va chạm tới lui kết hợp đường lưỡi quanh body, nhẹ nhàng đôi ba hơi thở rồi bắt đầu lên giường.
Phần khỏe ok, em chịu làm, lật ngửa ấn tay, khuỷu tay, massage mặt rồi tới đầu, bóp hai cánh tay rồi tới chân. Sau khi úp lại thì làm phần đá nóng,cũng kỹ lưỡng vuốt lưng, sau một hồi thì đổ dầu trườn thái, trườn từ dưới lên trên rồi ngược lại, lâu lâu thổi nhẹ vào tai, la liếm khắp người , bonus màn thả kiến làm nổi hết da gà. Sau đó em lick ti, đá lưỡi toàn thân rồi rơi xuống hạ bộ, liếm mút một hồi mình cũng out. Kết thúc tắm táp lại chút ít, nằm nói chuyện xíu rồi chia tay em ra về.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn