Bình Tân Mê chữ ê kéo dài với bé 06 nhà Samdi

Lượt xem: 511

kok94

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/12/23
Chủ đề
1
1
1
Hcm
0 ₿
Cũng chinh chiến qua nhiều hệ thống massage thì mình thấy ở hệ thống dubai samdi khá ok nha ae.

Nằm vùng đi cũng hơn năm nay, nay mới có dịp lên khoe với ae kkkkk

Cũng kênh qua nhiều con số ở cơ sở nhưng bé 06 để lại cho mình nhiều cảm xúc thăng hoa quá nên lên chia sẻ để ae ủng hộ bé nó

Ấn tượng đầu tiên với bé 06 là face bé xinh nha ae, body thì rất cháy trong bộ đồng phục mới váy đỏ bó sát. Chiều làm về đang mệt nhìn phát hưng ngay he he

Kế đến là bé còn trẻ, vừa vào làm, giọng nói nhỏ nhẹ nge rất êm tai luôn, bác nào gu nhẹ nhàng tình cảm như người yêu thì cứ gọi là xác định mê k tả được nhé

Về phần tắm gội, nuru thì lưỡi bé cứ phải gọi là điêu luyện, lướt tới đâu nổi da gà tới đó ae ạ

Body bé thì khỏi chê luôn cao gần 1m6 nặng cỡ 42kg da thịt thơm săn chắc kể mà thèm

V1 thì vừa tay
V2 ít limit
V3 ***kết nhất v3 của bé luôn to, săn chắc mlem mlem cực kỳ. Bé cũng cực kỳ ướt át nge.

Bữa điện thoại hết pin k có vài pô ảnh cho ae chiêm ngưỡng được, để lần sau qua với bé xin vài kiểu cho ae mắt thấy tai nge ha ha .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ Hệ thống Dubai Gò Vấp cũng như Samdi Bình Tân! Cơ sở mong tiếp tục được phục vụ bác trong thời gian tới ạ!