Q.1 Mê mẫn phê pha cùng bé " học sinh" (44)

Lượt xem: 2,779

munpham

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/12/21
Chủ đề
2
4
1
0 ₿
Đi Queen lần đầu và cách đây mấy ngày rồi. Nay ngồi nhớ lại và viết Rp cho e "học sinh" mình đã gặp.
Nhân dịp thấy Queen mở cửa lại và đang có chương trình khuyến mãi. Nên cũng thử ghé thử 1 lần. Sau lần đầu này sẽ còn ghé thêm nữa. Gửi xe dưới hầm và lên gặp e lễ tân. E mời mình dùng nước và tư vấn rất nhiệt tình cho mình các gói bên Queen. Đồng giá 500, mình chọn gói 1tr2. Hôm mình đi 1 vài số e về quê nên mình random thử vận may, k ngờ là may thật. hehe.
Được dẫn lên phòng, điều đầu tiên bước vào là csvc good, sạch sẽ, trang trí đẹp và nhìn rất kích thích.
Vào ngồi xông hơi được 5' thì e bước vào. Ngồi trong phòng xông hơi mà e cứ đi qua đi lại rồi cuối cùng e đứng trước phòng xông hơi cởi hết những gì e mặc từ trên xuống, làm mình phải ngồi chùi cửa kính mà sạch bóng.
Ngồi xông không nóng bằng bước ra đối diện với e, cô bé nhìn dáng và gương mặt rất là học sinh, nét ngây thơ rất cưng. E lấy khăn lau cho mình và mời mình vào tắm. Vào bồn tắm, trong lúc tắm e HJ nhẹ nhàng, rồi BJ trong bồn tắm, e kiu mình lên thành bồn ngồi để nhìn e BJ cho rỏ, ghê thật. E rất miệt mài và có tâm và e CIA ngay cho mình tại bồn, đều nhìn rỏ hết, rất là phê.
Xong shot 1 e tắm lại cho mình và lên giường để massage khỏe lấy lại sức. E này khuyên các a e thích tình cảm nhẹ nhàng, trò chuyện các kiểu, và giởn hớt nhây nhây.
E làm đầy đủ như gói nên các a e yên tâm. Và shot 2 e làm vẫn nhẹ nhàng kèm theo tiếng rên nhè nhẹ. Shot này mình không thấy bé dùng tay 1 xíu nào, hoàn toàn là BJ. Cuối cùng điều ngạc nhiên là e vẫn CIA shot 2, vắt đến giọt cuối cùng tới khi mình kiu dừng đi e, chết a. haha. Xong xuôi hết e còn rủ mình làm shot 3, nhưng mình thôi. haha. Và ra dề có hẹn sẽ đến gặp e dài dài.
Chi tiết cho các a e.
E mang số 44. Gương mặt nhỏ xinh rất dễ thương. Thêm có đồng tiền mỗi khi e cười. Mình cứ kiu e bằng "học sinh"
v1: hơi nhỏ nha. a e nào thích v1 to tròn. thì chắc hông phải gu, kĩ thuật của e sẽ bù đắp cho e. mình vẫn ok với v1 của e và đặc biệt e có quả tym bên phải.
v2 : Không có lipit. Ôm vừa tay
v3 : To tròn vỗ rất đã.
v4 : Nước nôi rất nhiều, mình có cho tay vào làm cho e, nhìn mặt e phê rất dâm.
Tic 1200 khuyến mãi còn 500
Tip 1200.
Tổng 1700

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and deedee123

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Qua chưa vào làm có nhắn set kèo mà fail rồi bác, hôm nay vô làm lại rồi, để cuối tuần mới tính chiến hay không được B11

Loveyou

Tập Sự
Luyện Khí Massage
17/1/22
Chủ đề
0
333
62
0 ₿
haha nay tui cũng đi làm lại rùi. ôi thôi nó đuối