Q.10 Mê mẫn tê tái với skill bj của 36 HG

Lượt xem: 740

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Đánh giá:
Bé 36
Face: xinh, nhẹ nhàng, dáng mình dây, cao 1m6
V1: vừa tay, real nha ae
V2: eo thon
V3: mông không to nhưng cần đối
V4: nước nôi khỏi phải bàn
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion6:
Đến gửi xe, rồi vào gặp lễ tân làm thủ tục như thường lệ, xem ipad thấy có mấy bé nhìn cũng ưng ý, lướt tới lướt lui thấy bé 36 hợp gu quá, nên chọn bé luôn. ngồi uốn chưa hết ly trà được pv dẫn lên phòng, “xông hơi trước nha anh, bé xuống liền”. Do nôn nóng gặp em nó nhưng cũng vào xông tý cho ấm người, mưa ướt dễ bệnh, nghe tiếng gõ cửa “vô đi em”, cái nhìn đầu tiên bất ngờ vì gương mặt nét, kute, xinh xinh, face tròn tròn nhìn cưng gì đâu.

Ngồi tám chút với bé (đa phần ôm ấp, bé thôi), mùi nước hoa Lelabo say đắm, bé cũng thuộc dạng dâm dâm nhẹ nhàng nha, Siêu nhiệt tình với kỉ năng hôn môi như người yêu, làm cho các anh cảm thấy gần gũi và thoải mái khi ở bên bé, Bé dẫn mình vào bồn cùng tắm với em nha, vừa vào bồn là không thể tha cho bé được, bay vào ôm lấy hôn tới tấp cặp ngực của bé ngay và liền, bé nói sao anh dâm quá dạ , nhưng em thích, bé rất biết cách nói chuyện, hoạt ngôn, thích làm trò làm mình cũng kích thích theo, ôm ấp làm tình các kiểu, bé nói thôi ra giường đi em làm cho anh nè, anh dâm quá làm em cũng hứng theo
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, làm đủ thứ trong bồn lun bao phê pha, tôi bị mê mẩn với ấy rồi mấy ông ơi, giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa., nghiện mất thôi.

Do quần nhau trong bồn lâu quá, khi lên giường trườn trườn cạ cạ tới công chuyện, trườn rồi đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà, ngậm thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng, chưa được 10p thế là núi lửa phun trào. Bé vẫn chưa tha còn nút cây cà lem phê tê người, làm quéo hơn mắc mưa.

Massage khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài, khá ổn

Tic: 850k còn 650k camapro
Tip: 850k + bonus thêm vì bé quá nhiệt tình

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
vé này ko có CIA bác, mình out hết rồi bé mới nút tiếp, lúc này đầu khấc còn tê tê nhột nhột, phê quéo người

Tuanhoang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/22
Chủ đề
1
3
6
0 ₿
Bài viết này là bài ảo đúng không, từng câu từng chữ y chang bài report KTV 25 của MS Thanh Tâm quận Tân Bình. Có đi thực sự không hay bê nguyên bài của họ rồi thay số vào?

• Like
Điểm cảm xúc: longgja
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.