Q.5 - Mê mẩn với cô em 39 của BB | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Mê mẩn với cô em 39 của BB

Lượt xem: 397

Chut123

Tù Binh
Banned
23/5/24
Chủ đề
2
2
1
Hcm
0 ₿
Trời mưa SG buồn không biết làm gì bèn nhớ tới BB đi xả stress. Lên nhóm chọn ngay em gái 39 nhìn rất ưa nhìn, chọn xong bèn phi xe tới cơ sở ngay để dc gặp em. Vào phòng và ngồi xong hơi một lát, e cũng gõ cửa bước vào. Mặt em rất xinh và khoác lên mình bộ yếm đen mỏng, ngồi ghế Sofa nói chuyện với e một hồi rồi hai đứa cũng cởi đồ khám phá nhau một tí rồi e dẫn mình qua bồn tắm. Em tắm và kì cọ rất kĩ, từng ngón chân lên tới cổ, gội đầu xong rồi em cũng thư giản, em liếm và trườn rất phê, mình bảo cố gắng nhẹ nhàng qua phao mình em làm mình chịu k nổi nhiệt cũng đành thua ngay trong bồn.
Xong hiệp 1 rồi em qua ghế ngồi bóc trứng cho mình ăn rồi nghỉ ngơi nc 1 lát rồi qua giường massage. Kĩ năng của em rất tốt, massage khỏe nhẹ nhàng vừa tay k quá mạnh, e làm rất kĩ, hỏi anh có đau chỗ nào e làm chỗ đó. Xong rồi qua khúc tốn sức nữa ae ak. Lần 2 em bú tới tấp và em rên nghe rất phê nữa cũng phải chào thua lần 2, lúc xuất em ngậm 1 hồi rồi mới thả. Phê chữ ê kéo dài luôn. Nói chung skill của bé rất đỉnh, các bác tới trải nghiệm nha
V1: căng mọng, ae tha hồ bóp
V2: nhỏ gọn ôm vào là khó dứt
V3: căng đét, vỗ cái nào đã cái đó
V4: sạch sẽ nhiều nước sẽ tha hồ húp

Đính kèm

433.7 KB · Lượt xem: 55
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC