Mê mẩn với cô gái Huế 29

Lượt xem: 3,364

Hai cù nèo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
4
64
22
0 ₿
Hello cả nhà.

Hôm qua, sau khi dự tiệc cưới đồng nghiệp rồi đến tăng 2 cả hát nhảy múa. Kết thúc xong thì ku em biểu tình đòi giải quyết thế là lên diễn đàn xăm soi. Lướt tới lướt lui thấy nhiều A/E report bé 29 Ánh Dương good quá nên quyết định book Grap (Hai sợ tốn 7tr hoặc ít nhất cũng mất bánh mì hehe) trải nghiệm.

Hai đến nơi cũng tầm 15h, vào làm thủ tục các kiểu cũng nhanh gọn lẹ. Ku locker rất nhiệt tình hướng dẫn và Hai ngồi chờ chưa đến 5 phút là đã có phòng (kết cơ sở chổ này).

Lên phòng, thay đồ xong vào xông hơi tầm 7 phút thì bé vào. Tuy ku em biểu tình dữ dội nhưng cũng ko vội bước ra vì Hai muốn xông thêm chút nữa cho bớt mùi bia.

Sau khi bước ra ngoài thì hỡi ôi.....Không hỗ danh là 1 trong "tứ đại mỹ nhân" của AD. Trước mắt mình là ai đây? Một cô bé mình dây cây cảnh, thân hình tuyệt mỹ, khuôn mặt dể thương nhưng vẫn có nét ddcn. Sau khi lau mồ hôi cho Hai thì bé cũng từ từ trút bỏ hết những gì có thể và dìu Hai đi tắm. Bé tắm cũng rất kỹ nha, và sau đó xin phép Hai được làm out lần 1 trong bồn (dễ thương thế cơ đấy). Và rồi, mọi chuyện diễn biến tự nhiên nhưng khổ nỗi là bé làm cũng khá lâu nhưng Hai ko out được nên nói bé ngưng để dành lát nữa.

Sau đó, 2 thân thể dìu nhau lên giường mas khoẻ. Bé làm rất có tâm, đúng chất khoẻ (tầm gần 30 phút á). Phần này Hai xin phép ko nói chi tiết hehe.

Sau phần khoẻ thì đến phần mệt đây, bé thoa gel lên người và bắt đầu làm thái. Bé làm đến đâu là tê đến đó kết hợp với tiếng rên khe khẽ nên nếu A/E ko kìm chế cảm xúc rất dể "chưa đi đến chợ đã tiêu hết tiền" nha. Xong rồi lật ngửa lại, vẫn những chiêu thức đó kết hợp thêm bánh bao kẹp xúc xích và triển khai thêm thế 69 huyền thoại thì lúc này ko thể kìm chế nữa đành chào thua, tuông trào trong sự sung sướng vì bị ùn ứ từ lần 1 lúc nãy.

Tổng kết nha, csvc thì ở mức khá ( thích nhất cái bồn tắm) locker nhiệt tình 8.5/10.
Về bé 29: V1 tuyệt đẹp, cam Mỹ á, ti nhỏ và hồng như gái mới lớn. V2,3 phù hợp với thân hình. V4 đẹp, rất thích hợp cho các AE thích ăn lẫu. Skill và thái độ chuẩn mực, đặc biệt rất là thích tâm sự loài chim én nha 9.5/10.

Thiệt hại: tic 700k, tip theo mặt bằng chung ko phá giá.
Sẵn đây sorry ku locker vì hôm qua ko còn tiền lẻ nên làm lơ luôn, lần sau khi ghé sẽ bù đắp.

Xin chào cả nhà, thân ái và quyết thắng.

chim rung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
1
131
10
0 ₿
Thật sự chỉ nhìn thấy bé 29 thôi đã thây nứng cặc rồi

chim rung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
1
131
10
0 ₿
chúc mừng bác

haohoa

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
Bác yêu e nó rồi

hang bu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
34
11
0 ₿
Ko phải bác mê e nó . Mà nhiều người cũng mê e nó đó bác kkkk

hang bu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
34
11
0 ₿
.

Hoquang541

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/20
Chủ đề
1
12
6
0 ₿
Nghe danh bé đax lâu mà chưa đk gặp mặt

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
421
0 ₿
thay mặt cơ sở và bé ad xin chân thành cảm ơn tình cảm và sự tin tưởng của bác dành cho cs và bé ạ.... chúc bác nhiều sk và thành công.