Thủ Đức Mê mẩn với em Teen KTV:14..Quá ngon.

Lượt xem: 4,605

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Xin chào ae congdongmassage sau 6 tháng đại dịch chim cò ngủ đông thì mình cũng bường đc lên SG kaka.. xấp sếp chỗ ở mới xong xuôi.. Tìm chỗ vui chơi giải trí thì gặp pharaon cách chung cư mình ở đúng 100m".Hài thiệt sự(déll tin luôn)Do mới khai trương có giảm giá nên triển luôn cho nóng luôn.B11
Lên xe nổ máy chưa đầy 60s là tới r.. Lên sảnh ngồi chơi tí được anh Ql và ae phục vụ tiếp chuyện vui vẻ nhiệt tình là ưng bụng gòi.haha.Ngồi tán ngẫu 15p thì mình đc loocker dẫn lên phòng trước để xông hơi cho khỏe người trước (xông hơi rất tốt sức khỏe nhất trong lúc dịch đó nhak). Mình vào phòng Vip4 ,cái phòng to rộng thì toy luôn.
CS do mới hoàn tất nên mới toanh đẹp rực rỡ với tông màu xanh ngọc, Xông ướt, khô, nhà vệ sinh thiết kế trong phòng +giường,bồn tắm nhưng mình vẫn thấy phòng vẫn rộng..
Mình xông ướt rồi qua khô ra làm 1 lon bia thì e vào, khúc này mới hài hước nek.
E ấy: Ủa anh!
Mình: Ủa khoan, từ từ, ủa!B57
Haha mình đi random do cs chưa up ảnh nên không thể chọn đc, ngẫu hứng luôn ai dè gặp người quen (14 Dubai GV) Cả 2 lao vào bắt chuyện đúng nghĩa hơn là tấu hài quá chừng.hahaha.E đẹp hơn xưa ko nhờ câu: "ủa anh" chắc mình ko nhận ra đâu.
E bắt đầu thoát y ,còn mình chỉ mỗi chiếc quần xông hơi mỏng manh chưa đầy 5s tiu biến rồi.hahaha.Trong phòng xuất hiện 2 con nhộng, Nhộng cùng dắt nhau vào bồn..phần này không hấp dẫn gay cấn nên mình xin tua đến phần ae trong đợi nhất luôn.(nảy h dài vòng quá.haha)

Mình thích thư giãn ở giường nên kéo e ra triển hiệp1 cho rộng rãi thoải mái cho cả 2...Mlem Mlem van rộng 2 tay,2 chân ra dân hết cho e luôn: e cười khoái khoái, còn mình nằm dưới chảy nước miếng, chảy nước miếng..hahaha,e thoa ít nuru bắt đầu đi lưỡi từ chân lên đầu ti, cái lưỡi điêu luyện và âm ấm lướt đến đâu phê phê phê phê...vv.. nổi da gà đến đó,hihi thêm tiếng hôn chùn chụt đầu ti kèm thêm vài nhác cắng yêu của e... ôi trời ơi mình sướng, thở gấp lớn hơn e ấy nữa á.Mình thấy ko ổn liền nâng nêu,sờ soạn ti e liền,cái bầu ngực trắng nõn, mềm mại
vừa tay(hàng real nó phải chất v chứ).E như hiểu ý trườm lên cho ăn đào tay ko quên HJ nhẹ nhàng, mình luồn tay xuống v4 ôi nhèm nhẹp rồi.. Đào ngon quá nên out1 luôn ae ạ kiềm ko nổi.haha sướng sướng,e cười khúc khích hỏi:"Sướng dữ ko anh"bảo yêu đc ko.
B36
Nằm nghỉ ngơi tí chờ em lấy đá nóng đấm bóp hồi sức. Bài đấm bóp e làm rất tốt,tay nghề rất cao phần này, đủ lực, đủ bài bản, có cả bẻ khớp cổ nữa (tay nghề cao mới dám) vừa đấm bóp vừa cùng tán ngẫu cùng nhau ôn chuyện cũ, căng
phòng toàn tiếng cười..haha
Tới phần đi Thái, trườm Nuru thần thánh,e thoa nura khắp người mình và bầu ngực của ẻm rồi trườm, đã đã phê phê ti nhọn và độ mềm mại của hàng real của e gái 20 thì còn ji bằng, kèm thêm đường lưỡi đi theo nữa ôi cái lưỡi này tả r nói ji nữa, rồi chà mông nghe tiếng nhèm nhẹp của nuru thích tai luôn.

Mình triển phần thư giãn luôn hứng quá gòi, chà bướm, bướm bay lên r bay xuống đi ngang anh chim, bướm chào hỏi cạ nựng a chim rồi mới chịu bay đi(a chim muốn khóc ròng luôn) có nuru nên phần này đặc biệt "hảo hảo"..R em chăm sóc thằng e nhiệt tình BJ toàn tập, vẫn tiếng chùn chụt đó ôi trời ạ..Bạo hành a chim quá mà.Quần nhau đúng sướng 10p thì lên thế 69 huyền thoại luôn.Ngon lành liền,con bướm nhèm nhẹp sạch sẽ gọn gàng, ôi sướng khích thích, mình chèn lưỡi khắp ngõ hẻm thấy đã tê tê đầu lưỡi luôn ae ạ, thêm đôi bờ mông to tròn săn chắc, tiếng rên càng ngày càng gấp của nhau thì mình out hiệp 2 trong miệng e ấy luôn.Quá nất chịu đựng.haha, giờ vẫn còn nhớ mùi da thịt e ấy ạ(thơm ngon ngọt béo).
Csvc: Mới toanh, sạch sẽ, phòng rộng.

KTV:14 FACE: Xinh, trẻ trung,vui vẻ.
V1: Bưởi vừa tay, trắng,mềm,ti Hồng(real)
V2: Chuẩn
V3:To tròn,săn, bóp vỗ phê
V4: Sạch sẽ, gọn gàng, thơm (teen mà)

Vui vẻ nhiệt tình cứ như là người yêu v.Xong cả 2 tấm lại, cùng nhau xuống phòng trong sung sướng khoái cảm.
1 buổi trải nghiệm cs mới quá hài lòng các bác ạ.. Giờ này người mình vẫn còn mùi hương của e ấy.haha.Lần sau chắc chắn sẽ ghé trải nghiệm nhiều bé ở đây nữa..

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Cutodan and Gấu con

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
50
334
191
0 ₿
Cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ cs mới.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿