Q.5 - Mê mệt cùng em 05 BB | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Mê mệt cùng em 05 BB

Lượt xem: 337

MLoc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/9/24
Chủ đề
1
1
3
Hồ chí Minh
0 ₿
Hello các bác chuyện rằng theo dõi cơ sở bigbang đã lâu thì hôm nay mình có tham gia dựt code nhưng mà bị hụt vì đánh sai chữ mà trong người hứng quá chịu không nổi thế là nhắn admin book luôn em 05 để trải nghiệm thử. Vừa vào phòng em chào và cười rất duyên. Đang ngồi ăn trái cây thì em lại cháo lưỡi và đồ mình bị lột ra lúc nào không hay, tay thì cầm cu mình vuốt vuốt miệng thì liếm ti mình sờ vào V4 thì ướt nhẹp. Sau đó xuống cu mình bú nhiệt tình cùng với gương mặt nhìn rất dâm đãng. Em bú rất phê và đi đường lưỡi rất sướng và mình out trong giây phút. Sau đó em khui bia, bò khô, trái cây và lột trứng cho mình ăn. Ngồi một chập người khoẻ khoẻ thì em lôi mình vào bồn tắm kỳ cọ, cháo lưỡi và úp mặt vào V1 đê mê, miệng em rên nghe rất sướng: “ nữa đi anh, mạnh lên anh, anh làm em sướng quá!!!!! “. Xong rồi em dắt mình ra phao lúc này em cho dầu vào người mình và bắt đầu đi thái, chà bướm nuru, 69,… đủ các loại skill làm mình out cái thứ 2 trong đê mê sung sướng. Sau đó mình ra ngồi làm vài ly bia lấy sức và đến phần massage khoẻ thì em đi bài tốt tay nghề cao mình dân văn phòng nên mấy phần em bẻ cơ, bấm huyệt làm mình rất hài lòng. Đang massage khoẻ thì em bắt đầu bôi dầu lên và trườn rất sướng, rồi em đổi qua thế 69 em bj còn mình thì cho tay vào V4 của em để quấy em la lên trong xung sướng. Sau đó em lấy 2 chân kẹp lấy cu và chà mạnh làm mình out shot thứ 3 trong xung sướng tột cùng. Xong em tắm lại cho mình và đòi cái nữa mà sức mình có hạn nên đành hẹn em hôm khác. Tổng thiệt hại: tic: 1tr, tip: 1tr5. Đánh giá chung cho ae dễ hình dùng em có gương mặt duyên dáng, dễ thương V1: vừa tay, ti hồng, V2: thon gọn, V3: mông chắc bóp sướng, V4: nước nhiều, tót gọn gàng

Đính kèm

1.1 MB · Lượt xem: 50

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
965
299
0 ₿
dạ Em cảm ơn Anh nhiều ạ :ami-(39)::ami-(39)::ami-(39):

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
323
142
41
0 ₿
Chúc mừng bác, report kích thích quá.
P/s: dân văn phòng mà viết sai chính tả quá kkk.

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

RedDemon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/5/24
Chủ đề
3
31
26
TPHCM
0 ₿