Q.5 - Mê mệt với cặp chân dài 07 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Mê mệt với cặp chân dài 07

Lượt xem: 458

Tule

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
4/12/21
Chủ đề
3
3
4
0 ₿
Hello anh em
Đi số 7 cũng lâu rồi mà chưa viết cho em cái review nào nay rãnh mới ngoi lên viết cái bài review cho anh em.
Cuối tuần rồi sau bao cuộc nhậu nhẹt với anh em thì mình thấy mệt mỏi liền lấy đt ra lên group của bigbang kím code thấy có nhiều chương trình khuyến mãi liền book nhanh lẹ số 07 liền. Mình tức tốc vọt ze chạy qua để xả mình sau cơn mệt, tới nơi gửi xe dưới hầm ae rất nhiệt tình cất xe giúp dẫn tới nơi dịch vụ rất tốt xong mình lên đợi 5p thì có phòng do mình đặt trước. Lên phòng mình thấy đã có xông hơi sẵn thay đồ vào xông mình cho thoải mái đang xông hơi thì thấy bóng dáng em bước vào dáng cao mà đầy đặn đúng gu mình liền nôn nóng ra khỏi xông hơi ôm ấp em liền, ra e lột trứng trái cây lau mình được chút thì em cởi đồ ra body nhìn cái là mê mệt liền em ngồi lên mình cho mình hưởng cặp dú tay em thì sờ xoành khắp nơi, được chút thì em dẫn ra hồ bơi ở đây e như nàng tiên cá bơi lượn khắp trên thân mình liếm khắp nơi, sau một hồi chống cự thì em d ẫnmình ra phao với màn trườn nuru không chê vào đâu được, được 5p là mình ra trong sự sung sướng ra nghĩ mệt thì được em kêu cho tô mì bò hồi sức công nhận ae ở đây làm mì ngon phết. Hiệp 2 trên giường em làm khỏe đúng là rất ưng ý bao nhiêu mệt mỏi tan hết, sau đó nằm mình chỉ biết nằm hưởng thụ một cảm giác khó tả làm mình muốn ở đây hoài .
Đánh giá
Face 8đ
Ngực 10đ
V3 9 điểm
Mình đi vé 1200 giảm còn 600 tổng thiệt hại hết 1800. Ae đến và trải ngiệm

Đính kèm

129.4 KB · Lượt xem: 51
  • Love
  • Like
Điểm cảm xúc: An Thiên and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
23
949
296
0 ₿
dạ Em cảm ơn Anh đã ủng hộ ạ. Gặp đúng chiến thần phải mê mệt Anh ơi.