Q.1 Mê Muội bé 18 DB TÂN ĐỊNH

Lượt xem: 1,429

Thánh soi 01

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
2
18
3
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau bữa tiệc tất niên cty, thấy trong người rạo rực thế là vội ghé qua DB TĐ làm tí xông hơi cho khỏe người. Đến nói làm thủ tục, trả tiền vé rồi lên phòng, bữa có đọc bài thấy bé 18 bên TĐ ok, đúng gu mình nên hỏi thử coi bé có đang rãnh kh. May sao bé cũng đang rãnh thề là yc 18 rồi lên phòng luôn.
Vào phòng chui vào xông hơi được tầm 2p thì bé mở cửa bước vào. Thấy vậy mình cũng vội mở cửa bữa ra chào hỏi bé. Đứng hình mất 5s vì face bé quá xinh, xinh hơn trong hình nhiều. Bé cười có 2 cái răng khênh dth cực luôn. Bé cũng có vài cái tha thu nhìn chất chất.
2 ae ngồi chào hỏi vài câu rồi bé cũng dắt tay mình đi tắm.
Vào bồn tắm e ý tắm cho mình rất nhẹ nhàng xong rồi còn mon mem cậu nhỏ của mình mà thật sự lúc đó mình chỉ muốn out luôn những vẫn kìm lại được để xem hết được kỹ năng của bé. Tắm xong xuôi e nhẹ nhàng bảo anh lên giường nằm úp nhé mình thì chỉ biết nghe lời em ấy thôi .. vè phần massa khoẻ bé massa rất ok nhẹ nhàng mà rât dễ chịu masa 1 hồi bé bắt đầu trườn ( khúc này phê kh có từ nào diễn tả nỗi )
Xong bài trườn cuối cùng cũng đến phầm chính và quan trọng (nói thật ra lúc bé trườn mình đã cố kìm hãm lắm rồi ) sau một hồi em ý đi đường quyền thi mình cũng được nằm ngửa và rồi thêm một vài đường lưỡi điêu luỵen từ dưới lên trên cậu nhỏ của mình và khoảng vài phút sau thi mình không thể chịu nổi nữa mà đầu hàng trong trạng thái mãn nguyện
Kết thúc 1 buổi tối không thể quên với bé, có lẽ mình đã mê muội mất rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Lão Lùn

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/2/20
Chủ đề
0
24
1
22
0 ₿
Chi phí tổng thiệt hại là bao nhiêu không thấy nói đến zậy bro?

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh cùng trải nghiệm thành công với bé 18. Chúc anh 1 năm mới An Khang, Thịnh Vượng và nhiều may mắn, thành công.

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
155
57
0 ₿
bé này hình như thuộc gu tatoo thì phải, thấy bé xăm hình khá nhiều
Nên mình cũng chưa chọn bé, chắc bữa nào phá lệ xem sao

Lão Lùn