Khác MEKONG KÝ SỰ

Lượt xem: 41,309

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Được dịp đi công tác lục tỉnh Nam Kỳ, RP cho các bác biết đôi dòng những gì mình đã trải nghiệm

Ngày 1 - Cà Mau:

Về Ca Mau nhớ đến giọng ca mượt mà em PMC - the voice kid – Áo Mới Cà Mau. Sau khi đã nhậu với khách hàng ở nhà hàng Phố Xưa, gọi taxi hỏi, matxa cho nào đỉnh nhất CM, bác tài trả lời Ngọc Hiếu – OK đến đó.
Nhìn bề ngoài thì thấy bình thường, bên trong khoản 20 phòng matxa, không có xông hơi chung mỗi phòng có phòng xông hơi riêng:
Phòng Vip 120K, Super VIP 150K – 120” ( có xông khô, đẹp hơn, nằm bên trong ) sau khi Boa tiếp tân 20K, nhìn mặt thằng này rất gian hồ, hỏi, có phòng siêu VIP không em ? - Không anh, supervip của em là đỉnh nhất ở đây. Mình nói Gọi cho anh số hot nhất nha.
Em tên Thùy 25 tuổi – mình dây không mặt áo ngực, áo bên ngoài chấm lỗ, nhìn thấy hết trong ra ngoài V1-V2-V3: 6/10. Mình nói anh ở SG về đây Matxa có tuyệt chiêu gì em tung hết đi. Em nói sẽ làm hết sức mình.
Mấy em này kỹ thuật matxa không có gì để bàn vì chủ yếu BJ, tha hồ móc lốp, bóp vú, nhảy vô tám chung. Mình yêu cầu em liếm body, HJ là đủ, em hỏi lại sao vậy anh. HJ ko có dầu, mình yêu cầu em cho it dầu, em nhanh nhẹn nhổ nước miếng vô thằng nhỏ và tiếp tục làm, Má ơi, potay, sau khi song em nói ở đây khách ko chịu làm có dầu. Em còn hỏi ỏ matxa SG ko dc BJ hả anh?
Tip: 200K

Ngày 2 – An Giang:

Sau khi ăn lẩu trâu, hỏi bác tài chỗ nào đỉnh nhất AG, bác tài tư vấn 02 chổ : KS Hòa Bình & Thiên Kim. OK Hòa Bình thẳng tiến. Đến nơi thấy vắng hoe như chùa bà đanh. Hỏi tiếp tân, dc trả lời:
- Phòng thường: 200K, VIP 300K – 02 tiếng, Ok VIP, mình nói phải chọn em đẹp ah nha, không có tui đi về. sau khi 02 lần chọn toàn cá sấu, mình hiểu chổ này, boa locker 50K, lấy lại 300K đi về.
- Đón Taxi chạy qua Thiên Kim, VIP 120K, nhìn thấy em matxa đang ngồi tán dóc với bà chủ, mặt mũi ok, gọi luôn, đấm 7/10. Chỗ này chỉ HJ, làm như mấy em Đại Nam sóc lọ, không BJ. Hên xui tùy em chọn. Tip 200K

Ngày 3 – Cần Thơ:

Nhớ đến câu nói của ông sếp cũ người CT> Cần Thơ có bến Ninh Kiều, đi rồi mới biết đĩ nhiều hơn dân.

- Lên forum20K search lại info, có 03 chỗ: TC, Dona, Rio, Nhân viên KS nơi ở giới thiệu thêm Nhật Hạ. Nếu anh có yêu cầu gọi em, Nhật Hạ có xe đón tại KS nha anh. Sauk hi gọi điện thoại check thêm một lần nữa với KH bản địa. OK Tô Châu là good nhất. Taxi Go…
- VIP thường: 300K ( 75” ) , Super VIP 500K ( 2 em làm 120” ), 24G 1,500K ăn ngủ tại chổ nếu muốn gọi mỗi giờ 1 em hay cùng lúc 10 em cũng dc. Toàn quyền hành động trong vòng 24 hours. Boa tính riêng
- VIP:300K, sau khi boa locker 50K, xem forum gọi một loạt các tên, chỉ còn em Lam
Đánh giá chung TC:
- Phòng sạch sẽ, giường lớn tha hồ lăn lộn với em. Thiết kế theo kiểu Nhật, có hot tone
- BJ các em liếm từ đầu đến asshole.
- Em lam này nói chuyện rất già đời, còn hỏi mình ai chỉ cho anh các số ở đây, em này thuộc loại ốm: V1-V2-V3 5/10. BJ khá điêu luyện. Mình tip 300K em nói ở đây vậy chưa đủ anh ơi định boa thêm, nhớ lời các bác ko phá giá. Tổng thiệt hại 650K chưa tính taxi.
Về đến KS, thấy một em đi vô khá ngon, em xin tiếp tân 02 bao cao su. Đi chung thang máy hỏi em giá bao nhiêu: 500K / 02 shot nha anh. Qua đêm 2 chai, nếu anh cần, anh điện em số này, em gọi bạn em dễ thương hơn em.

Matxa 650K >< 02 shot 500K ( đến tận phòng ). Thử hỏi nên F hay M

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
Đặc thù matxa miền tây Tip ko ghi vô vé mà đưa tiền tại chỗ, bác nào sử dụng thẻ thì các em sẽ đưa trym cho cạ nha. chem gió tí

• Like
Điểm cảm xúc: ZSóiZ and anhhailua

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Bài Mekong kí sự của bác quá sống động. Đi 3 ngày coi bộ hao tốn "tinh binh" kha khá :D Đã cộng tín dụng cho bác.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
về An Giang là thua, ko gì nổi bật đâu bro, Cần Thơ là trùm miền Tây rồi, không đâu qua :D

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

AG có bánh mì Ba Phả ăn ngon.:D

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿
LX, An Giang hình như nghe nói có Bảo Giang?
nghe bác nói em kia 500k/2 nháy + ko tốn tiền phòng => quá ok
tội gì phải đi massage haha

tienbuocnguoidi82

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/4/13
Chủ đề
1
37
1
0 ₿
AG va DongThap thi chan lam :( . Minh thich TC ben CTho hon, nhung cang an tuong cai option 500/2s, neu dc bro share so dt cho a e co nhu cau

123donga123

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/6/13
Chủ đề
0
21
1
34
0 ₿
Bữa mình cũng xuống Cần thơ chơi mà ko bít mấy chỗ này, h nghĩ lại tiếc ghê, mình ở gò vấp có ai rãnh giao lưu chơi

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

da email vo box cua bac

da email, check inbox nha

Wannaxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/13
Chủ đề
1
15
5
0 ₿
Ùi, nhất bác.
Đang rãnh rỗi, hay là mình xác xe làm chuyến các tỉnh miền Tây 1 tuần nhể :D

Gamble

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/10/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Bac oi doc RP cua bac nghe thich qua..Bac co the cho minh so dt em trong thang may dc ko??? Co gi minh se share lai so cac em o SG

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Mình thích mem này share những thông tin rất hay.
Bạn cho mình thông tin em trong thang máy, đầu tháng 11 có dịp xuống cần thơ. Thanks

LoveMassagE

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/10/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Hap dan qua, chac den CT mot chuyen. Ban PM minh so phone em trong thang may nha. Cam on nhieu nhieu.

aznown

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/10/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Cho em xin số điện thoại của em trong thang máy đc không bác. Hôm nay lên CT chơi :)). Nguời mới mông các bác tận tình giúp đỡ.