Bình Tân Member mới trải nghiệm 09 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 2,290

Danchoixoom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/22
Chủ đề
1
15
5
0 ₿
Xin chào tất cả anh em congdongmasssage , mình là thành viên mới
Cũng tìm hiểu rất nhiều trên đây rồi , đi massage cũng nhìu chỗ rồi nhưng chưa 1 lân viết review
Thì đây là lần đầu tiên viết bài trải nghiệm của mình
Anh em nhiều kinh nghiệm xin cho mình tí kinh nghiệm nhé!

Chuyện là Ưng cái bụng nên hôm nay lên review cho các ae cùng thưởng thức. Trước đây tui rất thích đi massage nhưng dạo này thời buổi kinh tế khó khăn, mình dồn hết thời gian vào công việc để kiếm thêm thu nhập nên bỏ 1 thời gian ko đi nữa.

Hôm nay làm việc quá mệt mỏi nên quyết định xem trên congdongmasage thì ghé massage Dubai Bình Tân giải stress. Vì đi vội nên k có đặt lịch trước.

Đến nơi, nhân viên đã lăng xăng ra đón. Rồi lia qua menu trong ipad lễ tân đưa thì toàn những gương mặt mới toanh. Book ngay số 9 vì e này là gu của tui. Kkk

Ngồi chờ uống được ngụm trà thì được locker dẫn lên phòng. Một em xinh xắn giọng ngọt như mía lùi bước vào. Ây da, mặt non chẹt, trang điểm nhẹ, cao tầm 1m6 và mình dây cây cảnh nha. Mới nhìn mà muốn say sẩm mặt mài nha quý vị. Mà đếch hiểu sao, mấy em gái massage người nhỏ nhỏ xinh xinh, mà mông với vú cứ gọi là căng đét. Cái váy thì ngắn lúc bước đi lồi 2 quả mông lắc lắc nhìn chỉ muốn đè ra hiếp @@

Mọi quy trình đầy đủ, tui tự cởi trần truồng ra trước mặt em nó, rồi nhảy vô bồn cho e nó tắm rửa, gội đầu. E gội luôn cả thẳng nhỏ nên nó dựng đứng cả lên.

Tắm xong, tui nằm lim dim trong ánh đèn mờ, cái cảm giác nude toàn thân, da ẩm ẩm, se se lạnh lạnh trong phòng điều hòa rồi còn được gái đấm bóp thì mệt cũng thành khoẻ nha.

Không hiểu sao, tui đi mát xa khá nhiều rồi, nhưng em này nói chuyện khá hợp gu, có cảm giác như mình quen lâu lắm rồi.

Và màn thư giãn bắt đầu, hàng ngon thế này nứng méo chịu nổi. Tay tui thì mân mê cặp vú tròn xoe, ti hồng hồng má ơi hàng replica nhưng ngon lành cành đào. Đã bóp vú thì phải móc cua. Lâu quá k làm nên lần này xung móc cho tới luôn nha mấy bác. Móc xong nước nôi lên láng nên t đè 2 chân e nó ra mà vét. Miệng e rên ú ớ còn 2 cặp đùi nõn nà cứ thề mà dựt dựt ứ chịu nổi cứ thoải mái đi e.

Tiếp theo, đôi môi nhỏ nhắn của e mân mê ôm trọn thằng nhỏ tui mà nút, mà đá lưỡi. Cảm giác tê tê t lên tới não, sướng vcl . Muốn ra lắm nhưng cố gắng vận nội công kìm lại. Và chuyện gì đến cũng sẽ đến, ko kìm được nữa, tinh binh bắn ra ồ ạt. Lâu quá k được giải quyết nên hơi nhiều

The end...

Total:

+ Vé: 800

+ Tip: 1200

+ Tip locker : 100

+ V1: hàng replica nhưng loại 1 ngon lành

+ V2: ngọc trinh gọi bằng cụ nha

+ V3: vừa tay

+ V4: nước thì thôi rồi ko cần phải nói tới

+ Skill: ko cia , còn lại tuyệt vời

Đi e này xong cảm giác khoẻ khắn, giải stress và bị ghiền massage trở lại sau mấy tháng nghỉ dưỡng nha mấy bác. Sẽ book tiếp nếu có dịp.
Chúc tất cả anh em ngày mới tốt lành

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Đi Tìm Em

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
16
74
36
0 ₿
Chào thêm đồng dâm mới

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Bỏ ngoài tai những lời nói
Những câu chuyện cũ về PÉ Mèo Hoang [09]
Nhưng hôm nay
JL đã thấy trước mắt JL là gì đây !?
Và rồi lại đau đớn như JL ngay lúc này

Và bao nhiêu trái tim sẽ đau đớn vì PÉ Mèo Hoang [09]

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Cho tiểu đệ xin cuời nhè nhẹ cái nha yociexp115yociexp115yociexp115yociexp115

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Danchoixoom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/22
Chủ đề
1
15
5
0 ₿
Tan nát luôn huhu

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
ĐAU LÒNG QUÁ MAN !!!!

Vẫn nhớ những phút giây kề bên
Chỉ còn lại đây bao nhiêu ái ân khi xưa đã trao
Ký ức hôm qua mệt nhoài
Còn lại đây trong anh niềm vui cùng bao nỗi buồn

SAY GOODBYE ./.

Danchoixoom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/22
Chủ đề
1
15
5
0 ₿
Hôm nào sét kèo đi chung ko chứ bác

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Hok có cửa NGÁP NGÁP đâu nhé, JL mà đã ra tay là chơi tới nái.
(chơi tới nái -> chơi khô máu chó -> chơi đến khi sức tàn lực kiệt)

Lam Trần

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/5/22
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Mình là newbie có gì xin mấy bác chỉ giáo nhé,mong các bác tư vấn cho bé nào vòng 1 và vòng ba to bự để bóp cho nó sướng

danhggggtggg

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/7/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
bro từng là người yêu bé nó hả