Bình Thạnh Men spa đường Hồng Hà

Lượt xem: 50,404

juanjuan

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/4/21
Chủ đề
7
46
18
0 ₿
Có bác nào đi Men Spa đường Hồng Hà gần sân bay chưa? Style ở đây giống Orchid Emo ko các bác?

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Giống emo , ktv thì hên xui , có nhiều ae đi rồi chia sẻ , cũng có chúa ngục . Cứ thử trải nghiệm xem có phải là ngục tối không kkk . Cần thêm thông tin gì inb

• Like
Điểm cảm xúc: RowanBracker and AndyTran

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Tôi đi 3 bé rồi, về kỹ thuật từ đấm bóp đến vuốt lướt thì ổn nhưng mà vui tươi thì không hẳn. Trong 3 thì tôi ưng ý đc 1, chu đáo, dễ chịu, không có màn gợi ý tip. Trò chuyện thì có nhưng ko nhiều, có lẽ cũng phải do các bé tập trung làm, tôi cũng muốn nằm yên lặng tận hưởng nên không cần nói lắm. Có thể đi nhiêu quen mặt sẽ vui vẻ thân thiện hơn hay gì ko biết, nhìn chung cũng tạm ổn, skills, csvc tốt, đi đổi gió cũng dc.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Đúng rồi bác. Nằm im mà tận hưởng thôi. Để em nó tập trung làm mới có lực, mới có cảm giác đã, phê. Thái độ vui vẻ, ko gợi ý tip là ok rồi. Tui cũng ưng ý đc 1 em giống bác :8onion38:

• Like
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

Tuansg81

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/7/22
Chủ đề
0
35
13
0 ₿
Xạo xạo ta đá chết giờ , định dụ em Q luôn ah chú :)

• Haha
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
57
65
0 ₿
Thực ra chuyện gợi ý tip cũng không phải xấu, nhưng bên gợi ý nên là bộ phận lễ tân hoặc chính quản lý thay vì các ktv. Thường các spa dùng câu "tip theo mức độ hài lòng" cũng để làm đẹp hình ảnh cơ sở. Một số bé gợi ý tip một phần do có những khách yêu cầu làm đủ kiểu rồi xuống dưới tip không tương xứng, nên đánh chặn trước cho chắc ăn. Điều này vô tình tạo cảm giác không thoải mái cho khách.

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
10
107
58
0 ₿
Né em Hân ra nhé :))) làm khỏe thì chán chỉ chăm chú làm mệt cũng chán nốt mà còn hay đòi hỏi tip nữa. Tip kh đúng là thái độ ra mặt luôn

• Like
Điểm cảm xúc: halimtone

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Được con bé làm oke xíu thì LCD siêu mỏng , hết muốn qua luôn . Cần lắm những em gái m58-45kg

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
ai đi 2 KTV (dịch vụ mới của Men Spa) cho review cái nào ?

halimtone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/7/16
Chủ đề
1
14
5
40
0 ₿
Chuẩn, e lâu lâu thử đi, hm qua đi làm về dạo này xtress quá, ghé luôn mà gặp ngay bé này, ms ổn mà tip e cũng chả tiếc mà ghét nhất đòi hỏi, ms khỏe để tụ nhiên tụt mod, xong tip hơn vé chứ ít gì mà thấy còn ko zui, di mệt mà ngang tip ngang tick mấy e còn dạ cảm ơn lịa này bó tay..thui bái bai 1 lần, ..bác nào đi orchid ib đi cho e ké tử zoi:)

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
vậy mà nói menspa thì bé Quỳnh với Hân là ok nhất, tính ra chắc được mỗi bé Quỳnh, chừng nào đi thử bé Quỳnh xem sao, chứ chán quá gặp toàn gì đâu không ? đi massage mà toàn gặp nhân viên mặt mày cạu cạu chán.

• Like
Điểm cảm xúc: halimtone

traito123

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/20
Chủ đề
2
97
70
0 ₿
Đã đi và thấy hiện tượng vòi tip từ bé này, vòi thường xuyên trong lúc làm, lúc sau tip không đúng ý bé thì tỏ thái độ luôn, anh em nên cân nhắc kẻo mất tiền, mất vui

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

codon123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
29/7/22
Chủ đề
1
106
38
0 ₿
vay cuoi cùng ông tip bao nhiêu co HJ KO