Tân Bình [MensSpa] Trải nghiệm 20 ngón

Lượt xem: 5,083

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Chiều hôm ấy vừa xong việc ở đường Hồng Hà, chạy ngang Men's Spa thấy vắng vắng khách, mà trời thì se se lạnh hơi âm u muốn mưa nên quyết định tắp vô tìm chút hơi ấm. Định bụng làm một session 90p cho thong thả nhưng thấy có gói 4 tay 60p, 590k nên thôi chơi luôn để x2 hơi ấm. Ngồi chơi với bé lễ tân chút xíu đợi chuẩn bị phòng. Nay trang điểm lên trông cũng ưa nhìn. Ko có khách, mỗi mình với bé trong căn phòng trống, nếu đúng gu thì cũng tranh thủ thả dê nhưng mà mình hạc xương mai quá hông hạp nên thôi.
Tầm 10p có phòng thì đc bé H dẫn lên. Lúc đầu cũng k nhớ tên vì đi lâu rồi. Lên phòng thì gặp thêm một bé nữa hơi mũm mĩm, tên Ng, chưa gặp lần nào. Hai bé nói chung giao diện trung bình ko yếu ko mạnh, váy ngắn, trang điểm ổn, tóc tai bồng bềnh, đèn mờ mờ ảo ảo cũng gọi là ổn. Một bé vào mở nước, chỉnh nước cho tắm, một bé lấy khăn, lấy quần lót giấy cho mặc. Nói vài ba câu xã giao mới sực nhớ Men's spa ko có phòng xông trong phòng. Vào tắm luôn, phòng tắm chung toilet, nói chung là cũng chỉ để tắm.

Tắm xong ra thì 2 bé đã buông rèm, giảm đèn, mở nhạc chill chill rồi. Leo lên giường thì tiếp tục giảm đèn rồi bắt đầu massage. Mấy cơ sở đi theo mô hình này chắc mấy bác đều biết phần khỏe thế nào rồi. Mình cũng ko trông ngóng gì phần này lắm. Có lẽ vì vậy mà tầm 101-5p đầu thấy khá ổn. Một bé ở đầu làm xuống, một bé ở chân làm lên. Có một chút lai tạp giữa shiatsu (dùng ngón tay, bàn tay, trỏ nhấn) với swedish (vuốt, miết). Gọi là lai tạp vì làm xen kẽ, đang cái này qua cái kia rồi lại quay lại cũng hơi lung tung. Lực yếu, trừ mấy lúc trèo hẳn lên người nhấn bằng cân nặng. Nói chung cảm giác như ngồi ghế massage thôi, hơn dc chút xíu là có dầu, ma sát phê hơn, với có người thả thính cho đớp đỡ chán. Kinh nghiệm đi 2 tay từ massage mệt, massage khỏe, massage vừa mệt vừa khỏe là KTV cởi mở vui vẻ hơn vì có bạn làm chung.

Hết 15p đầu tạm ổn áp có thì 15p kế mỗi bé chuyển qua đứng 1 bên bắt đầu vuốt dầu là chính. Đoạn này bắt đầu tuột nửa quần lót giấy xuống lướt lát các kiểu. Một bé thì chuyên luồn 2 tay xuống bẹn nhấc nhẹ người mình lên còn một bé thì chuyên lướt khe WC. Ngoài ra cũng vuốt đủ từ cổ đến móng chân. Thỉnh thoảng có chạm nhẹ bi nhưng chưa có gì mạnh bạo hết. Dc một xíu bé hỏi anh có muốn massage bạn nhỏ ko? Mình nói có thì bé nói vậy lát anh thưởng thêm cho tụi em nha. Ok xong xuôi thì bắt đầu xé quần một nửa vuốt sâu bẹn, vuốt bi, gãi trụ. Hôm nay khác mọi lần là thấy có một bé rất hay nhấn huyệt lỗ nhị, huyệt "hài dón". Nói chung cũng k biết có huyệt đạo gì ở đó ko, nhưng thay vì chỉ vuốt thì nay có nhấn nhá nữa. Có vẻ có tác dụng làm giảm hưng phấn thằng em chuyển hưng phấn qua chỗ khác.

Lật ngửa lại thì một bé massage đầu tầm 10p trong khi bé còn lại xé nốt cái quần, massage hai đùi lên tới bẹn. Cũng vuốt, miết, đổ dầu. Nằm ngửa thì bớt nói chuyện bằng miệng lại chuyển qua giao tiếp bằng tay. Mỗi tay một bờ mông. Luồn lách từ ngoài vào trong, lân la lên trên xíu, nhưng mà bên ngoài thôi. Hôm nay cũng ko có hứng thám hiểm bên trong vì hai bé chưa đúng gu lắm. Thật ra từ đầu cũng ko có ý định thám hiểm gì lắm, nằm hưởng thụ thôi nhưng hai bé "gợi ý" cạ đùi vào tay mấy lần nên chơi luôn.

Cuối cùng là màn vuốt trụ 4 tay. Vì dùng hơi nhiều dầu lúc đầu nên đến phần này cảm giác chưa đặc sắc lắm vì hơi khó cảm nhận. Da thịt ko thấy mấy toàn thấy dầu. Nhưng nói chung là vuốt ổn, ko sục, miết, xoáy nòng, thả kiến, mân mê nhẹ nhàng. Mỗi bé một tay vuốt trụ tay còn lại vuốt ngực. Chắc phải trụ da đen thì mới đủ vuốt 4 tay đúng nghĩa =)). Đi 2 tay nên bonus thêm màn vuốt ngực, vê ti lúc chuẩn bị ra cũng khá phê. Mà chuẩn bị ra thì lại tiếp tục có màn nhấn huyệt kích thích lỗ nhị làm hơi phân tâm nên lúc bắn pháo bông cái sự sướng nó bị giảm bớt chút đỉnh. Bắn xong bé đi rửa tay còn bé còn lại tiếp tục massage vai gáy. Nằm nghỉ xíu bé cúi xuống sát rạt gần như mặt chạm mặt gọi dậy, thấy tay cạ cạ vô cái gì mềm mềm.

Tắm lại rồi ra dc mời ăn socola ko biết của bé nào mua. Trước khi lên có hỏi dưới tip nhiêu thì dc báo tip mỗi bé 200k. Có HJ nên định bụng tip 700k mỗi bé mà mở bóp có sẵn 4 tờ 200k thôi tip luôn. Thấy vui vẻ mời ăn socola tiếp. Mấy bác tip ít hơn thử xem sao =))

Chưa thấy có gì để thử gói 90p hay hơn nữa. 60p có lẽ cũng ko có nhu cầu đi lại trừ khi hôm nào nổi hứng tìm cảm giác lạ. Tính hòm hòm 20p massage, thư giãn 10p, còn lại 15p bôi dầu, 10p tắm cho hết dầu. Thiệt hại 1390k, ko so sánh dịch vụ, kỹ năng vì hiện giờ chả có tiêu chuẩn gì để so sánh, nhưng nếu CSVC sang xịn mịn, thái độ nhiệt tình hơn nữa thì OK chứ ở mức tàm tạm thế này thì hơi phí tiền so với đi 1 KTV.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
À xin lỗi viết nhầm, định tip 700k 2 bé nhé. Cuối cùng tip 800k 2 bé.

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
741
715
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
2 tay 4 núi, tài nguyên dồi dào mà ko đủ máy móc để khai thác phí nhờ:2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: SC17

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
cảm nhận riêng là đi 2 bé không thăng hoa bằng 1 bé , dễ bị phân tâm và thả thính thì bay không trúng đối tượng lại ko hay =))

• Like

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Cao nguyên, thôi chưa dc núi đồi nên ngại vác máy ra quá =))
Đúng là sẽ dễ bị phân tâm hơn, nhất là bộ môn lingam bê đê này. Nằm còn bận tưởng tượng, thả lỏng, relax để tận hưởng chứ thêm suy nghĩ bóp ai bỏ ai thì quá tải =))

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Cảm ơn bài viết chi tiết. Cá nhân tôi thì thích món này và tiệm này. Đúng gu của tôi.

• Like

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
995
343
37
0 ₿
chưa bao giờ tôi trải nghiệm 4t mà ưng bụng.

• Haha

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Trả giá trước rồi mới HJ hay sao v bác? Bt mình cũng tip 500k, có hôm 400k nếu có tiền lẻ. Mà đó là HJ xog r đưa chứ k có chốt giá trước

So với 2 tay ở đây thì sao bác? Bác đi 4 tay có cặp quen k hay random?
Thử 4 tay 2 miệng massage mệt ko bác. Món nào có trên menu vào là có đủ khỏi phải suy nghĩ, kỳ vọng, ấm ức =))

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Em nó ra giá trước luôn bro ơi nên cũng ko muốn đi lại.

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: RowanBracker and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
@tanthanhle công bằng mà nói thì thấy hơi phí tiền vì dịch vụ ko rõ ràng như massage mệt. Chứ nếu làm con tính ra thì nếu bác thấy giá 1 KTV chấp nhận dc thì giá này cho 2 KTV cũng là có cơ sở, chứ k phải cao vô lý. Tổng 1350 cho 2 tay so với 690k (290k + tip 400) khi đi 1 tay, coi như thiệt hại gấp đôi. Nếu so với massage mệt, gói onsen của cơ sở Q, 800 code còn 560 + tip = 1360. Gói sup onsen 2000 code còn 1400 + tip 1000x2 = 3400. Thiệt hại vậy là x2.5 lần lận. Tất nhiên sup onsen thì thư giãn 2 lần.

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Anh bạn nói có lý nhưng quan trọng là sở thích của từng người. Cá nhân tôi không thích mat-xa mệt lắm nên tôi chọn loại hình này. Còn có 2 KTV thì cũng có cái thú riêng của nó. Cho nên mới nói thị trường đa dạng.

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác tìm dc gu. Cái gì cũng có cái duyên. Duyên có khi đến ngay lần đầu, có khi đến sau nhiều lần (ko phải ai cũng đủ kiên nhẫn đợi), cũng có khi tự nhiên hết duyên =))

So với massage mệt, môn này tính ra dễ sụp hầm hơn luôn. Massage mệt chịu khó đọc trên này, chỉ đi những chỗ, những số có report thì khó mà sụp. Chứ môn này đọc nhiều, nghe nhiều, expect nhiều còn sụp ác kkk

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
kkkk, cảm ơn anh bạn, kkk

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
995
343
37
0 ₿

cái thời mệt massage hải vân hải sơn đại nam v.v 2000-2006 qua rồi vì lấy zk nên phòng bệnh cho zk con, nên không ấm ức.