Q.1 mệt mỏi thì tìm bé 99

Lượt xem: 876

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
dạo này tăng ca nhìu quá bị đau vai mỏi gáy , lại tồn ứ nhìu quá chợt nhớ bên dubai có bé 99 tay nghề khỏe rất tốt nên chạy qua , đến nơi làm cái vé onsen rồi yc cầu 99 xong lên phòng, thấy cái phòng xông hơi thì bay vào ngồi ngay vì lâu rồi không được hưởng thụ , đang ngồi thì thấy bé nhưng vì đang phê nên tui ngồi thêm 1 lúc sau bước ra thì bé cầm khăn lại gần giúp tui lau người rồi dắt ra ghế ngồi nghỉ ngơi tí, ngồi trong bồn nhìn bé thoát y mới thấy body bé ngon , 3 vòng rõ ràng , to tròn hấp dẫn , cao ráo và có cái hình xăm trên đùi , bé bước vào bồn tắm rữa sạch sẽ cho tui , tui vừa tắm vừa nghịch bé bảo tui dựa lưng ra bé làm cho, kỹ năng bé tốt hơn nhiều bé teen tui từng đi, hết chà liếm phía sau chuyển qua bú liếm phía trước , mấy bài này mà ai yếu dễ hy sinh luôn trong bồn lắm ,
Lên giường tui được hưởng thụ 1 bài mát xa khỏe đúng nghĩa , đủ bài mà không hề qua loa , bẻ xương rắc rắc lun , bé bảo hồi xưa có làm mát xa khỏe nữa nên tay nghề của bé rất cao , quả là không phụ sự kỳ vọng của tui
bài thái bé nằm nên cặp ngực áp vô phê hơn, chà tới lui rồi đổi v4 chà tiếp sướng nổi da gà mấy lần, lật lại chà thêm 1 vòng thì chịu hông nổi tay bắt đầu mò mẫn, bóp vú long trảo thủ gặp ngực của bé dính tay luôn, to bóp đã , v4 thì nước ra như suối, tay bé thì nằm thằng nhỏ vuốt đều hồi sướng quá kêu bé 69 để húp hàu, 1 hồi cũng xả đạn ùn ứ bấy lâu trong súng
Tổng quan :
face : mặt ddcn ,
body : ngon , đẹp , săn chắc
sv : 8,5đ kỹ thuật mệt và khỏe 10đ
chi phí : 2 củ tròn
anh em nào mún đi thư giãn mà có bài khỏe tốt kiếm bé này là đúng bài

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator