Thủ Đức mệt nhưng sướng , em 08 quá đỉnh

Lượt xem: 438

vân ca

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
95
33
0 ₿
vô box của anh thơ tham khảo thì thấy số 08 nhiều người review nhất nên quyết định thẩm thử em nó mà thấy nhiều bài review nên mạnh dạn chốt vé 2shot thẩm thử dịch vụ của ẻm qua tới nơi thì mình chỉ cần đưa code rồi thanh toán vì nãy có gọi book trước rồi cho đỡ kẹt vô nhân viên vui vẻ nhiệt tình check code nhanh gọn lẹ rồi đưa lên phòng

đầu tiên khi vô phòng là xông hơi cái sau đó là ra ngồi chờ bé vô , nay vô phòng xông được xíu rồi ra tại mình thấy xông hơi bị nóng quá , ra ngồi xíu thì bé cũng vô tới , nhìn em này xinh dáng ngon chuẩn bài vì có tập gym
v1 hệ cam
v2 eo ót
v3 to săn chắc
v4 lúc ở ghế có thẩm qua thì khá bot nước nôi nhiều
vô bồn là shot đầu tiên được bắn , em trườn thái hôn môi cháo lưỡi luôn nha chắc tại mình đẹp trai kkk , rồi hun xuống cổ kết hơn hj làm thằng em lên trong vòng 1 nốt nhạc rồi em bắt đầu màn bj mình ngồi thành bồn cho em bú rồi thấy em dễ thương quá mình đổi qua thế đứng để dễ hành em , bé vẫn bú ngon lành luôn , vì 2 shot luôn nên để em bú cho out luôn tại bồn
bắn xong em tắm rửa lại 1 lượt cho mình rồi đưa mình lên giường làm bài khoẻ , dân gym có khác làm đấm bóp có lực và làm đúng bài luôn với thấy bé làm các bài đầy đủ và oke nha , rồi quay lại bài mệt bé trườn thái rồi nuru đầy đủ kích thích thằng em rồi vô bài 69 , nước nôi khá nhiều kèm thêm em thích được chiều nên cảm xúc cả 2 lên đỉnh điểm và rồi mình bắn sau 20p trong thế 69

tic 400 có code camapro
tip bằng vé