Q.1 Mì bò trứng ko ớt mà Cay !!!

Lượt xem: 1,744

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
14h Ngày 15/10/2022
Mì ăn liền, còn gọi là mì tôm là một sản phẩm ngũ cốc ăn liền, dạng khô, Là 1 loại thức ăn nhanh được đóng gói cùng gói bột xúp, dầu gia vị, nguyên liệu sấy khô… Các thành phần chính được sử dụng trong vắt mì thường là bột lúa mì, dầu cọ và gia vị.Gia vị thường được đóng thành từng gói riêng hoặc được rót sẵn chung với vắt mì. Khi ăn chỉ cần chế nước sôi vào hoặc có thể ăn sống.Là món ăn lúc nào cũng có sẵn trong mỗi gia đình người VN, trớ trêu thay chỉ có tô mì bò trứng ở 41 LTHG này lại ngon một cách khác biệt mà khi có dịp đến đây các AE chắc chắn đừng bỏ qua,ăn là nghiện.Và mình là 1 trong số những con nghiện tô mì bò trứng ở 41 này….

Sau khi nạp đầy đủ chất bổ dưỡng từ tô mì thần thánh mang lại,nghỉ ngơi chờ sắp xếp phòng,cuối cùng cũng được vào thang máy lên tầng 2 Vip 3 ,trong lúc chờ đợi tranh thủ đánh răng súc miệng sạch sẽ,xông hơi,xông ướt các kiểu thì e gõ cửa bước vào.....

Cảm ơn e vì đã đến bên ta
Đã sưởi ấm tim ta trong phút chốc
Xuống phòng chờ bỏ lại ta đơn độc
Giữa biển đời lạc lõng đầy dối gian

Cảm ơn e cho ta ấm tay đan
Và trao ta những nụ hôn say đắm

Trao lời yêu với chút tình chân thật
Rồi vội vã – dòng đời riêng tất bật
Đớn đau nhiều………….
nhưng chẳng trách e đâu!

E cúi đầu chào tôi trong ánh đèn mờ ảo,tôi muốn thức tỉnh nhưng ko thể đánh bại trái tim mình.E như 1 hố đen của vũ trụ làm tôi mất đi trọng lực khiến tôi bất lực chống cự vô vọng trong không trung,ý thức kiểm soát của tôi cùng với nhịp đập của cơ thể đều bị sức hút của e sai khiến,tất cả ko thể kiểm soát được bởi sự hấp dẫn của e.

E là mê cung nguy hiểm khiến tôi ko thể tìm ra lối thoát,e đã cướp mất trái tim tôi,tâm trí tôi chỉ nghĩ đến e,đầu của tôi ko còn minh mẫn.
Xin e đừng quan tâm tôi,đừng đối xử dịu dàng với tôi như vậy,đây là 1 hành động chứa đầy âm mưu vô thức mà ko phải ai cũng nhận biết được. A sợ sự quan tâm của e,mái tóc e,nụ hôn của e,cử chỉ dịu dàng của e,sợ giọng nói,sợ nụ cười của e,sợ cơ thể của e .E như một vòng nước xoáy mà tôi từ từ rơi vào ko thể thoát ra rồi cứ thế rơi xuống…rơi xuống….ko thể dừng lại ….Từng chút,từng chút,nhẹ nhàng và chậm rãi nuốt chửng lấy tôi.
Cả hai đã hòa thành 1.Từ màn Onsen trong bồn đến khi lên giường đều diễn ra một cách nhẹ nhàng sâu lắng,thời gian như ngưng lại,mọi thứ trên đời đều ko có ý nghĩa gì.Cả 2 thả trôi,buông thả cảm xúc………………… và ko lâu sau đó mọi chuyện diễn ra thật hoàn hảo,cả e và tôi đều cảm thấy hài lòng sau thời gian dài gặp lại .
E là sự cám dỗ ko thể cưỡng lại,e mê hoặc tôi còn tôi thì yếu đuối…………………….

Có một cuộc tình ta chưa kịp đặt tên
Mà cứ thế dần trôi vào dĩ vãng
Chỉ đôi lúc một mình trong tĩnh lặng
Chợt nhận ra rằng chữ khó nhất là QUÊN.....

Tổng Kết : CSVC luôn sạch sẽ ,đẹp lóng lánh,giữ xe,tiếp tân,locker thái độ lịch sự niềm nở,tất cả 10/10 đặc biệt tô mì bò trứng .
Dubai Luxury Q1 Dịch vụ chất lượng tạo nên sự Uy Tín
Tic : Code NTT ........011 Cảm ơn Mod @Uchiha Itachi và dđ đã tài trợ + 1 Onsen
Tip : Bằng tic chưa giảm

KTV: 11

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿
Lát tới e review locker lể tân

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Giàhamzui

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Tình cảm là thứ gì đó rất đặc biệt, bài viết của a tuy tả tô mỳ những nói lên tình cảm dành cho người ấy là rất nhiều. E cũng mong ng đó sẽ được nhiều khách yêu thương? Và cũng chỉ mong gặp được những khách dễ thương như vậy thôi... [không bao giờ gặp khách khó]

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Hóng 1 bài bên Em&tôi của bác già

• Like
Điểm cảm xúc: El25 and Lạnh 69 Xii

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
116
3,864
1,920
5 ₿
Cảm ơn bài của anh, em rất thích những cuộc tình ko đặt tên như này

• Love

Johnny Minh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/10/22
Chủ đề
4
83
30
0 ₿
Ôi trời, nếu post này ở một diễn đàn khác thì mình nghĩ đây là bài viết nói về một cuộc tình lãng mạng với tô mì bò trứng quá

• Haha

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Mình chưa hiểu được ý bác: công nghiệp là thứ ko được xuất hiện ở diễn đàn là gì ? Mong bác khai thông