Vuốt Lướt - Q.7 - MIA 2 LẦN 2 CẢM XÚC | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Vuốt Lướt Q.7 MIA 2 LẦN 2 CẢM XÚC

Lượt xem: 3,373

Mr. 007

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/8/24
Chủ đề
1
1
3
Quận 7, Sài Gòn
0 ₿
Sau 2 lần trải nghiệm nay viết chút review cho ae coi thấy sao

Lần đầu: Em tên Quỳnh, chưa nge ae nào nói nên thử

Em tầm 99 2k, quê Sóc Trăng, khuôn mặt xinh, trẻ trung nhìn giống hình, dáng thon thả cao ráo tầm 1m6 trở lên, hàng vừa vặn với dáng người, nói chuyện nhẹ nhàng.

Sau khi tắm xong t lên nằm sắp và e chùm khăn lên, em bắt đầu bài khỏe nhẹ nhàng thao tác chậm rãi rất ổn, sau đó đến khúc kéo khăn rất tuyệt vời, xong đến phần đổ tinh dầu vuốt, trước là vuốt từ phần đùi lên đến mông xuống háng lướt qua đùm trứng rất đả lập đi lập lại nhiều lần như vậy, rồi đến phần lưng lên vai tay và vòng xuống hong, rồi đến phần chân. Sau đó nằm ngửa lại em nó bắt đầu vuốt từ dưới lên lướt qua thằng em và xoa làm t dâng chào cảm xúc cứ như vậy tầm 5 6 lần, vuốt đều người rồi quay lại tâm trung vào thằng em, vuốt nhẹ nhàng rồi đến xoa đầu, trong lúc đó t loàng tay vào phía sau mông, mông săn và đầy đặng rồi đưa tay tiến sâu hơn vào bên trong, lúc này em nó tập trung xoa phần đầu cu rất cảm xúc t sắp rên ra tiếng, không lâu sau thì bắn tung tóe, sau khi bắn xong em vẫn tiếp tục xoa và không ngừng lại khúc này tê tái lắm nge ae t định kêu dừng lại mà gáng cố gắng. Sau đó em kêu anh nhằm nghỉ, em rửa tay rồi qua mát xa đầu, xong đi tắm rồi ra ngồi ăn trái cây uống chút nước rồi về.

T thấy em làm tốt, bài nào ra bài đó rất thư giản, hơi ít nói. Em nó làm nhẹ nhàng tập trung như để không gian yên tỉnh cho ae thư giản.

90' Tic 300k có mã camapro, Tip hơn vé xíu
------------------------------------------------------------------------
Lần 2: Em tên Nga,

Em này 98, quê Lạng Sơn, bên ngoài có khác trong hình, khuôn mặt tròn trịa hơn trong hình, dễ thương tươi cười, dáng thấp đầy đặng

Sau khi tắm thì mình lên gường nằm sấp trần truồng 1 lát sau em mới chùm khăn lại. Rồi đầu bài khỏe, em đi bước tay từ dưới lên trên nhưng nhảy bước hơi xa cho cảm giác như không đều người, kéo khăn thì chưa đả, về phần khỏe thấy chưa mượt mà. Sau đến phần đổ tinh dầu vuốt, em bắt đầu với phần đùi và tập trung nhiều ở phần mông, em có chiêu dùng đầu móng tay đi khắp người (không biết phải là chiêu thả kiến như ae nói không) phần này rất phê mỗi lần như vậy có lòang tay xuống dưới vuốt thằng em mà đang thả lỏng cơ tận hưởng nhưng lát phải gồng để nhỏng mông lên cho loàng tay vô thì cảm xúc bị đứt đoạn tầm 4 5 lần như vậy. Xong lật ngửa lại em tập trung vô vuốt thằng em trước, có leo ngồi trường trường nhẹ giống như mát xa mệt mà khác là có mặt đồ, sau đó có liếm nhẹ phần đầu cu rên nhè nhẹ, lúc đó nhìn em rất mời gọi nên t củng bắt đầu khám phá, mọi thứ đều không có phòng thủ nên rất dễ dàng, V1 hơi mềm, loàng tay xuống dưới thì trên đùi nước ướt đẫm t mới kéo quần lót mỏng xuống và nguyên bàn tay nằm trọn vào vòng 4 nhưng không dể để tìm được hang nha(ae tự hiểu nó thế nào kk), v4 không ướt nhiều, lúc này tao mới biết nước ướt dưới đùi là do em ấy nhiễm dầu lên, bú ti và xục cứ thế cho đến khi t bắn, rồi đến mát xa đầu đến tay cuối cùng là vuốt đuồi mà lúc này không còn cảm xúc nhiều nữa, sắp xếp bài vậy chưa ok. Đến đây là xong đi tắm ra nói chuyện uống nước xíu rồi về

Bài khỏe chưa mướt lắm, có nhiều chiêu bài cho ae thích thú nên có cảm giác như mát xa mệt

90' Tic 300k có mã camapro, Tip bằng vé

Mỗi em có mỗi bài khác nhau, ae nên thử nhiều em

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,244
2,746
32
16 ₿
Chia sẻ rất thực tế, bé Quỳnh mặt xinh vuốt cũng khá phiêu :cuteonion7:

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
448
227
0 ₿
wow đã dữ ta, có chiêu đá nhẹ đầu thằng em như massage mệt lun à tưởng chỉ dùng tay , bên Min Spa có skill này ko bác @Súng máy hehe:2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
138
92
0 ₿
Chắc phải ghé thử bé Quỳnh quá. Bữa bé An An thì nói nhiều quá nhức cả đầu, bé gì cũng trẻ trẻ thì skill hơi chán không nhớ nổi tên luôn.