Q.7 - Mia - review lai rai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Mia - review lai rai

Lượt xem: 4,477

hoangnguyen11dvb

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
15
75
43
ho chi minh
0 ₿
Mia spa mới mình vô vài lần rồi nên review sơ sơ cho mấy bác nắm tình hình.

Csvc khang trang sạch sẽ phòng nào cũng giường rộng rãi và mình luôn dc bố trí giường trong có màn kéo che lại nên cảm giác rất riêng tư. Đèn sáng đến tối khá dịu mắt. Phải nói vô đây tập trung thư giãn là ok.

Helen: dc ae review nhiều nhất, 96 97 kinh nghiệm, đậm người lực massage tốt. Bé này hay có chiêu thổi phù phù vào tai và cổ, có bác thấy phê. Mình thấy lạ lạ kiểu ko phê mà buồn cười. Lingam cũng chuẩn chỉnh. Hỏi vô đây có đc sờ em ko thì nói ít ít thì dc, nhiều thì bo thêm.

Nhi: thấp người, 2k 2k2 nhỏ nhỏ im im tập trung làm ít nói. Khúc cuối mới kéo cây hàng vuốt vuốt. Lingam ổn

An: 2k. Nhí nhảnh. Hơi vui đùa. Nói tiếng anh vài từ làm duyên. Bé mới nên khỏe làm yếu thôi nhưng cuộc chuyện trò tương tác sẽ bù lại. Làm khỏe mà cầm cây hàng vuốt ngược xuôi hoài Lingam cũng mới tập tành thôi ko nói dc nhiều, dc cái bù vào là cho đụng chạm dễ chịu dễ thương.

Còn Châu hay dc khen với Nga. Để canh vô thử luôn rồi report

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and emhamvui

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
16
332
174
29
0 ₿
Pé cưng mà xa xíu ngại r. V là cưng dữ chưa a :)) e mới thăm nó 2 tuần trước nè. Đúng siêu phẩm ha. Cần thì ib e giới thiệu thêm vài bé cưng giá rẻ nữa cho nha

• Like
Điểm cảm xúc: hoangnguyen11dvb

hoangnguyen11dvb

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
15
75
43
ho chi minh
0 ₿
Bổ sung vào bộ sưu tập: Châu: 2k, miền tây dễ thương, thấp người hơi chubby. Tinh nghịch. Làm đủ bài, vuốt hơi nhanh chưa tạo cảm xúc phiêu vì tốc độ. Cởi mở tự mời khám phá, vui vẻ. 7d

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

hoangnguyen11dvb

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/9/23
Chủ đề
15
75
43
ho chi minh
0 ₿
Update bộ sưu tập: Tú, 2k2.
To con đầy đặn. Mặt mũi dễ thương. Tính tình ít nói ít cười. Làm đúng bài đúng nhiệm vụ. Khỏe tốt. Lingam nghề chưa tới chỉ vuốt lên xuống ko có đổi thế gì hết. Vuốt mạnh hơi đau. Vào nghề 6 tháng hơn nhưng chưa học hỏi tốt. Mặt mũi 7 điểm skill 6d