Massage Khoẻ - Min Spa - Bé Sam | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Min Spa - Bé Sam

Lượt xem: 3,490

nguyen long 93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/8/24
Chủ đề
1
3
7
Q4
0 ₿
Coi review chùa lâu rồi, nay làm bài trả lễ anh em.

Mình đi hôm CN cách đây 2 tuần. Chạy tới cơ sở đá chống cái kịt thì có cu em ra mở cửa, nhìn tưởng nữ hóa ra nam. Vừa bước vào thì có bé lễ tân đưa điệm thoại cho chọn ktv, bữa đó còn trống đâu 3 bé, nghe anh em nói Sam làm ổn , nhanh trí chọn Sam sau đó ra ghế ngồi đợi.

Nhìn qua bàn lễ tân thấy cu em đang chuẩn bị trứng luộc, một lúc sau bé Sam xuống dẫn mình lên phòng.

Vẻ ngoài dễ thương , nói chuyện cũng nhỏ nhẹ, ưng bước đầu

Bước lên tới phòng, bé kêu mình tắm nhẹ 1 cái, phòng nhỏ nhưng ấm cúng, trang trí ổn, có cái là cái vặn vòi máy nước nóng bị hư rớt cmn ra, lui cui gắn lại sau đó tắm (cơ sở có đọc nhớ sửa dùm, phòng số mấy thì quên cmnr)

Quy trình như các spa khác, bài khỏe bé làm có lực, mình cũng đang nhức mỏi, nhấn tới đâu phê tới đó.

Được chừng 20p bé bắt đầu massage đùi, chiêu ngồi lên bàn chân khiến mình cảm nhận dc sự mềm mại của bờ mông.

Sau đó bé đứng kế bên để massage vùng mông đùi. Bàn tay hư hỏng của mình như thường lệ vẫn lân la ra đài đụng chạm nhẹ vào chân bé, bé như bắt được tín hiệu nên tiến gần lại để mình dễ dàng giao tiếp, không quên gác 1 chân lên bàn massage để mình dễ dàng tương tác.

Sau đó có phần ngồi lên mông mình massage lưng, chân của mình và bé quấn nhau một lúc, cảm giác phê khó tả

Hỏi thăm nhau qua lại vài câu, bé lật mình lại bắt đầu hành hạ thằng nhỏ, ngực, bẹn, núm bị bé vuốt không chứa điểm nào.

Cây trụ bé vuốt rất kỹ, khiến mình phải kêu từ từ, bé cũng ko quên chăm sóc lỗ nhị, vuốt rất phiêu.

Được hồi lâu mình trụ không nổi nên out trong sung sướng, bé lau sạch sẽ sau đó bắt đầu massage đầu.

Được một hồi thì mình kêu để mình đi tắm , mình tắm bé ở ngoài bóc trứng đợi sẵn. Ra thì ngồi vừa ăn vừa nch hỏi thăm bé chút đỉnh. Ra về trong sung sướng.

Túm lại :
V1 : vừa tay 7d
V2 : thon 9d
V3 : tròn 8d
V4 : hairy , khám phá chút đỉnh nhưng không móc. 9d
Face : xinh 8d
Khỏe : tốt 8d
Mệt : tốt 9d

Tic = tip = 400

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
43
1,352
311
TPHCM
4 ₿
Xin đc cơ sở được không fen?

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
91
70
0 ₿
Mắt bác cũng thẩm mỹ cao dữ. Ktv phải đẹp như siêu mẫu mới làm cho bác được. Chứ ktv không ai húp bác nổi đâu. Bác chưa tuột máu . Hay tia ,Ktv nhìn bác cũng muốn tuột huyết áp luôn. Nhập viện cấp cứu . Kkk

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/1/24
Chủ đề
6
467
291
vietnam
0 ₿
Nói chung hữu duyen thôi. Thời tới cảng ko kịp đâu kkk

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
91
70
0 ₿
bác là đi tới spa cũng hữu duyên lắm . Mà khổ cái spa nào mà gặp bác chắc. Ktv làm bác xong nó cũng điên điên khùng khùng. Tới lượt ae khác đi. Trải nghiệm. Chắc phải 4tr mới làm đấy. Thôi thì ae o nhà tự hành sử luôn cho rồi. Đi làm chi nữa sao kè được bác à. Vô cứ hấp diêm kiểu thế. Chắc bỏ nghề hoàn lương luôn đấy. Kkkk

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/1/24
Chủ đề
6
467
291
vietnam
0 ₿
thì tui nói rồi lâu lâu tui mới 1 lần mà tui đã tia 1 tg dài xong đi là lụm , lụm xong về tu tg dài và tia thôi kkk chứ ông nghĩ chúng ta phải phong phú về tinh thần chứ đâu phải chỉ matxa , là đàn ông thì phải phong phú mà là chơi cái gì thì phải tới nóc cái đó, cái gì cấm cái gì người khác ko có TA CÓ mới gọi là WIN WIN còn cái ai cũng có tầm thường quá, cái đó tui ko chơi đâu

MrĐàmlim

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/10/22
Chủ đề
2
91
70
0 ₿
Vậy bác sao không kiếm em sugar baby đi thỏa mãn luôn. Chu cấp hàng tháng đấy bác . chứ đi máy cái spa này vô tia cũng không đáp ứng được yc của bác đâu. Tôi là khuyên bác chân thành. Tìm 1 em sugar cho nó sang xịn hơn đấy bác. Đi đâu cũng sang hơn với người ta. Kkkk

• Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui and Súng máy

LÊ THANH ĐIỀN

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/1/24
Chủ đề
6
467
291
vietnam
0 ₿
Gt tui 1 sgbb

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
13
718
477
12589
0 ₿
KTV ở Min cũng thường thui cũng k xinh gì.thua xa Jumy,hasu,joko,...Sam bác chấm điểm cao thế.

• Like
Điểm cảm xúc: LÊ THANH ĐIỀN