mình cần thông tin massaga Trà My 2 ở Mai Xuân Thưỡng, Buôn Ma Thuột

Lượt xem: 77,354

Lục Gia

Binh Nhì
V.I.P Member
1/11/15
Chủ đề
1
456
289
0 ₿
mình nghee nói trà my 2 phục vụ cũng tốt, có e 14 cũng xiinh, mới 17 thôi,. nhiệt tình, BJ điệu nghệ. ko biết có ai đi rồi ko cho mình ít thông tin với

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

kekhatgai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/1/16
Chủ đề
0
6
1
39
0 ₿
Trà My 2 ở 184 Chu Văn An nha

Bác đọc bài viết của em nè

Đi công chuyện trong thủ phủ cà phê Ban Mê mà thiếu hơi gái tại Ban Mê là mất vui. Bởi thế sau khi xong việc thì Trà My 2 ở 184 Chu Văn An thẳng tiến.

- Tôi : có mấy loại vé hả anh ?
- Lễ tân : chỉ có 1 loại duy nhất là 300k 1 giờ.
- Tôi : ok, cho 1 vé vào luôn.
- Lễ tân : anh có yêu cầu em nào ko ?
- Tôi : mới lần đầu chưa biết em nào cả, ko ưng thì đổi cho đến khi ưng được ko hả đồng chí ?
- Lễ tân : anh đổi thoải mái luông

Nhân viên dẫn vào 1 hành lang tối, ánh sáng đủ nhìn được đường đi. Có vẻ kích thích ngay. Vào phòng thấy ấm áp, xinh xắn, độ 15m2, có buồng xông hơi vách kính, có bồn cầu, có bồn tắm phun áp lực, giường mát xa nho nhỏ xinh xinh. Phòng có ánh sáng của 2 đèn led màu vàng gắn âm trên trần hắt xuống đủ nhìn.

Mình đang tự lột đồ thì em nhân viên vào. Test nhanh 1 lượt từ chân đến đầu thì duyệt luôn em này. Dáng người thanh mảnh, 45kg, mặt khá xinh 7đ, ưa nhìn. Em hỏi mình : em làm cho anh được ko ? Mình bảo anh ưng em đó. Em bảo để anh cởi đồ nốt cho anh. Đồng phục của nhân viên ở đây gợi cảm, sexy, nhìn rất kích thích. Mình vạch ti bú và móc lốp luôn, nước ra ngay mới sướng. Em này người dây nhưng bướm khá múp, sờ sướng tay.

Bú ti móc lốp vài phút thì em gội đầu và tắm cho mình trong bồn tắm. Em mân mê thằng nhỏ cho dựng lên như cột buồm rồi vuốt ve cho nó căng cứng nhưng ko cho ra ngay. Tắm táp, nghịch ngợm chừng 10 phút thì ra giường mát xa đầu, tay. khi mát xa đầu mình vòng tay ra sau nghịch vú và bướm em ý. Em bảo anh làm em sướng bủn rủn chân tay rồi nè.

Được 5 phút thì mình bảo anh vật lắm rồi, em thư giãn cho anh đi. Em ra ngoài vặn cho 2 bóng led tối đi, chỉ còn nhìn thấy mờ mờ hình bóng người. em tụt 2 dây váy ra cho mình nghịch vú, váy thì quá ngắn rồi, ko cần tụt ra nữa. Em ôm mình nằm trên, mình ôm em thật chặt rồi lật lại cho em xuống dưới.bú ti tòm tọp rất thích.

Lúc sau em trườn người trên người mình hôn từ trên tai xuống, từ trên ti xuống, từ đùi xuống chân rồi vuốt lưỡi dọc chim, lên lên xuống xuống làm chim mình cứng ngắc, giật giật. Xong em đá lưỡi tanh tách 2 bi, mút vào nhả ra thật phê. Xen giữa các lần như thế là ngậm chim lút cán ra ra vào vào nhọp nhẹp như đang chiến đấu. Mình hỏi ở đây có được chén ko, em bảo cấm chén, còn các cái khác ko cấm. Nếu được chén thì mình đã đè em ra ngay vì kích thích tột độ.

Đổi tư thế, em cúi người tiếp tục thổi, mình ngồi dậy móc lốp sâu vào trong, nước ra ướt nhẹp tay, em bảo anh làm em sướng quá rồi. Thế mà ko được chén, tiếc thật. Quãng 20 phút, chim giật liên hồi sắp bắn pháo hoa thì mình chọt tay nhanh trong bướm em, em nhả chim ra và dùng tay sóc đầu chim thật nhanh. Bùm bùm bùm, sữa bắn tung tóe. Phê quá người mình giật đùng đùng. Em vuốt chim tiếp 2 phút nữa cho chim hết cứng hẳn. Em này ko đồng ý cho CIA nên đành bắn ra ngoài.

Tắm rửa xong em mát xa lưng chừng 10 phút nữa. Bo cho em 300k, ôm em thật chặt, bú ti em lần nữa rồi về. Một buổi mát xa thật mãn nguyện và khỏe người. Tối đó ăn 4 bát cơm mới no. He he he.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Xetai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/11/15
Chủ đề
0
1
0
37
0 ₿
Có bác nào đi masage Trường Đạt ở Hoàng Diệu chưa cho ý kiến đi

Youngdog

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/1/16
Chủ đề
0
13
0
0 ₿
Trường Đạt tui đi rồi csvc tệ lắm . Đang tính đi Trà Mi thử đây . Mà thấy đi đâu cũng toàn gái miền Tây vào SG đi cho khoẻ quá ...

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Tớ ở đăk lăk, cũng có nghe giang hồ đồn bmt có vài chổ "hay hay" mà chưa dám đi, có bác nào mới khám phá chổ mới ko, rp anh em đê

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
trên Buôn Mê có 1 tiệm đi hồi 30/04 (ko nhớ tên do thằng bạn dẫn đi). vé 350k thoải cmn mái mà ko lo tiền tip, em út phải nói là tuyệt cú mèo. Nói ko biết có ai tin ko, chứ mình tip thêm mà e nó ko dàm lấy mới bá đao chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: Cudeo

Cudeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/7/16
Chủ đề
0
2
0
41
0 ₿
Tra my 2 giờ xuống cấp, tiền vé 300k em vao thu gian như gà công nghiệp, em mới vào hôm nay không giống như anh em diễn tả không biết hôm nay. Chán quá

Dclebong869

Tù Binh
Banned
26/3/17
Chủ đề
0
4
0
43
0 ₿
Anh thì không có đủ nổi trội, nhưng dù em có lặn lội cả đời cũng chẳng có cơ hội tìm được người giống anh