Mình được relax thì KTV cũng được relax thì mới trọn vẹn cuộc vui

Lượt xem: 2,831

Dorkas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/5/17
Chủ đề
2
14
9
30
0 ₿
Chào các bác! Hôm nay em xin chia se 1 chủ đề và cũng là 1 trải nghiệm của em trong lần đi MS.
Chuyện là thế này: Trong những lần đi MS (nói những cho thấy có vẻ nhiều chứ thật ra đi có 3 lần chứ nhiêu hí hí) thì mình đều có men trước khi vào MS. Ấy vì thế mà máu con 35 nó nổi lên như phao các bác ạ. Lần nào cũng vậy, vào là em chủ động "quậy" các ẻm trước mới chịu, nhất là em rất thích khám phá khu rừng Amazon. Còn nhớ có lần không biết sao em lại điên thế không biết, lúc hứng quá e cắn 1 phát vào V3 của KTV làm ẻm giật cả mình rồi quạo em luôn :(. Nhưng mà vấn đề ở đây như mình nói ở tiêu đề là mình muốn KTV cũng được cảm giác phê pháo như mình, như vậy nó mới ý nghĩa phải không các bác, 1 mình mình phê thì thôi ở nhà "Querty" cho rồi, đi MS làm gì cho mệt. Chính vì thế mà mình luôn muốn các ẻm cũng hòa quyện cảm xúc với mình. Nhưng trế trêu thay trong những lần em đi MS thì đều gặp trúng các em (không biết hết "đát" hay là đã tiếp khách trước đó hay sao) "không ra 1 giọt nước". Buồn ghê, khám phá Amazon mà mấy ẻm khô ran như sa mạc vậy đó các bác. Vậy nên bác nào rành về chuyện này có thể giải thích cho em biết sao mấy ẻm KTV khô ran vậy. À mà lúc em đi vào MS là toàn khuya, không biết chen đó là giờ chót nên ít nước là đúng phải không.
Mong các bác cmt nhiệt tình nhé.

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
khổ, hihi mưa hoài thì cũng có lúc hạn hán mà pác, đúng khổ :D

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Làm cã ngày mấy ae đi trước làm nước ra hết rồi tới lượt bác là hạn hán phãi rồi ! Chĩ có bác nói với em ấy cho bác húp lẫu thì chắc em ấy sẽ có nước tràn trề luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Vic.tran and Tiamo

Dorkas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/5/17
Chủ đề
2
14
9
30
0 ₿
thôi bác, húp lẫu mình không dám đâu :)

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

binladen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
1
97
8
36
0 ₿
Bác thớt giống mình. Nghe ae rp nước tràn bờ mà lúc mình test thì chẳng có 1 giọt nào. Nhiều lúc nghĩ ko đủ trình độ thì cugx ko phải vì về nhà vờn gấu mẹ xíu là nước tràn bờ.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and Tiamo

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Bác muốn mấy em massager ra nước nhiều và cùng hưỡng thụ sung sướng như bác đang hưỡng thụ vậy thì chĩ có một cách húp lẫu mấy em mới sướng thôi ! Còn bác kg dám thì phãi chịu hạn hán thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Vic.tran

Dorkas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/5/17
Chủ đề
2
14
9
30
0 ₿