Q.10 Minh Long 07 29042022 Trời âm u sắp khóc, người vội vã lao đi, tôi lang thang lơ đãng, lạc vào trốn u mê.

Lượt xem: 1,100

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Sáng 29 trời Sài Gòn như đổ lệ, tôi mặc vội tấm áo choàng lên đường tìm chân lý cuộc đời. Đến trưa thì đã bắt đầu nốc từng cốc men, khi đã say rượu thịt thì trời cũng đã xế tà, tôi mới ghé tới Minh Long để thực hiện lời hẹn gặp em 07.
Tôi đã gặp em một lần rồi nhưng sao mà vẫn bồi hồi đến lạ thường, ngồi xông hơi mà cứ nhìn ra cửa, tôi mong em đến mà đứng ngồi không yên. Em đến rồi, cửa mở, em vào nhưng im lặng không nói gì, điện bộ lẽn bẽn em ngó vô phòng xông hơi như trêu chọc tôi. Nhịn không được tôi mở cửa bước ra." Ý ý! Người quen nà!" Em nói.
Rồi như lần đầu tiên, em cũng tủm tỉm cười mãi, cũng như người con gái nhỏ bé cần tôi che chở, cũng thủ thỉ to to với nhau. Em nói em thích trà sữa lắm, thích nhất luôn, làm ra mà có ly trà sữa đợi em sẵn là mệt mỏi gì cũng tiêu tan. Nước đầy bồn, vậy là 2 thân thể lại hòa quyện vào nhau trong làn nước ấm. Bàn tay tham lam của tôi lần này còn bạo dạn hơn. Nó đi qua những nơi mà tôi bỏ quên trong lần gặp trước, nhất là "cặp mông ăn tiền" của em (em giới thiệu tôi thế). Sau một hồi luyện Ngọc Nữ Tâm Kinh, em lấy lại thế phóng ra tuyệt kỹ Cửu âm bạch cốt chảo chộp lấy thanh Đoản kiếm của tôi. Tôi dùng Linh tê chỉ mong chiếm lại thế thượng phong nhưng càng ngày càng yếu. Được thời cơ, đôi môi mềm của em tuột theo Đoản kiếm ra chiêu hấp tinh đại pháp. Tôi nhắm nghiền mắt đọc Dịch cân kinh, tinh khí trong người cuồn cuộn bị tắc nghẽn ở Đoản kiếm. Hé mắt thấy em cười nhẹ, tôi nghĩ thầm chắc không giữ nổi. Bé chồm lên, rên từng tiếng nhỏ to như mê hoặc lòng người, rồi ngoạm một đòn cắn ty. Tôi mất phòng thủ phải xuất kiếm Thiên ngoại phi tiên. Kiếm khí bắn vọt lên, em dùng đôi tay nhỏ nhẹ dùng Thủy thượng phiêu để kiếm khí trên người em. Tôi thả trôi theo dòng nước, linh hồn bay bổng như phi tiên. Em nhìn tôi lại cười một cái -"anh này dễ thương quá à"
Tôi như tỉnh cơn say, em lại đấm bóp. Tôi không làm shot 2 nhưng tôi lại đè em ra trả thù bằng chiêu Ngón tay vàng mà tôi luyện nhiều nhất. Suối nguồn chảy ướt tay, em mắc cỡ quá vội lấy tay em lau tay tôi. Tuyệt vời.
Hôm nay lễ tân nhanh nhạy, cơ sở cũng ok nhưng nước trong bồn hơi yếu, cơ sở xem lại. Bé 07 dễ thương, nhỏ người, khuôn mặt dễ thương muốn hôn cho đến khi về.
Tôi đi vé 900k nhé!
Bước chân ra cửa Minh Long,
Mây mưa kéo đến như rồng trên cao.
Hẹn ngày trời đẹp trăng sao,
Hai ta gặp lại ta trao nàng trà (trà sữa).

• Like
Điểm cảm xúc: Mr. Heo and Vương Ưng Phong