<Minh Long 09> Tuyệt Vời Thần Lưỡi

Lượt xem: 1,922

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Lâu rồi chưa ghé Minh Long, hôm nay rảnh rổi nên xin code @Lục A Ka quay về chốn xưa xem đã thay da đổi thịt như thế nào.

Đến nơi, có thể thấy Minh Long đã thay đổi hoàn toàn từ cơ sở vật chất cho đến chất lượng phục vụ.

Nhân viên trông xe lịch sự mời vào, lễ tân check code dạ thưa nhỏ nhẹ, ân cần đem thay giày dép.... những thay đổi nhỏ nhưng mang đến cho mình 1 trải nghiệm hoàn toàn khác so với những lần đi Minh Long trước.

Nội thất và cách trang trí phòng massage mang nét giống Kim Huy, sạch sẻ và sang trọng. Tuy nhiên phần sảnh và cầu thang, hành lang cũ vẫn chưa được tu sửa nên chưa hợp với tổng thể, kiểu như trong phòng và ngoài phòng là 2 thế giới khác vậy ^^

Vào phòng chút là em ấy vào, em dáng cao, face không xinh lung linh nhưng có nét ddcn.
Sao màn chào hỏi, tên tuổi, quê quán xong thì cũng tới màn tắm heo như thông lệ mỗi ngày.

Rồi đến phần massage khỏe.
Phần này mình chấm em ấy rất cao, tay nghề khỏe rất tốt. Lâu lắm rồi mình đi massage Thái mà mới được làm phần lưng bài bản và phê tới vậy. Lực tay em dàn trải đều xuyên suốt từ đầu đến chân, vuốt, nắn, bẻ người em làm không xót 1 chỗ nào.

Massage mệt:
Em trút bỏ xiêm y, trườn cặp cam sành khắp người mình kèm theo âm thanh JAV đầy kích thích. Em trườn Thái rất kỹ, không qua loa làm cho có lệ, màn trườn Thái cũng được hơn 10 phút.
Sau đó em lau khô hết người mình và tới màn tắm lưỡi.
Phải nói là em ấy xứng đáng được nhận danh hiệu Chiếc Lưỡi Vàng trong làng Massage Thái.
Chiếc lưỡi ướt át của em đi hết từ chân lên cổ không xót chỗ nào, e đi tới đâu là mình phê kèm da gà nổi tới đó ^^
Đặc biệt chiếc lưỡi ấy như 1 chiếc máy radar dò tần số, em thăm dò hết người mình thì em tìm ra được điểm G trên cơ thể mình nên em chủ động kích thích vào liên tục. Đến lúc sắp ra thì e lại dừng lại và chủ động giảm hưng phấn để màn hưởng thụ được kéo dài lâu hơn.
Bị em hành hạ gần 30 phút thì em cũng cho out cực kỳ đã, cảm giác như bao nhiêu tinh binh dồn nén suốt từ nãy giờ được bùng nổ bắn hết ra cho thỏa mãn sự đời vậy, phê cực kỳ!!!

Xong việc, em cũng không vội dọn dẹp bãi chiến trường mà nằm ôm ấp tâm sự, cho mình thời gian lắng đọng lại cảm xúc như người tình.

Đến lúc gần hết giờ thì e dìu mình vào tắm rửa lại sạch sẻ và ra về đầy mãn nguyện.

Đánh giá cho anh em nhé:
Face: 6.5
V1: Cam thôi nhưng trắng mịn.
V2: có lipit nha anh em.
V3: Căng tròn đều/
V4: không check.
Điểm mạnh: Skill thuộc hàng top, massage khỏe cực tốt.
Điểm không mạnh: Ngoại hình không hot như mong đợi ^^

Cám ơn các bác đã đọc hết report.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
S9 từ thời MinhLong cũ hay đổi chủ đổi ktv luôn v bác

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
cám ơn bạn đã ghé ủng hộ cơ sở, rất vui nhận được sự góp ý từ anh em giúp cơ sở ngày càng hoàn thiện hơn