<Minh Long 19> 1 số đáng check cho anh thích múp

Lượt xem: 1,356

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Nhận code anh @Lục A Ka lên đường đi test số 06. Tới nơi thì ẻm mới lên làm khách, nên đổi qua 19 thử vì thấy dân tình cũng report nhiều.

Lên phòng thì thấy CSVC nay đã đc nâng cấp lên tầm mới với cái giường King Size đủ cho 2 - 3 người lăn lộn trên đó, bồn tắm kiểu jacuzzi tha hồ bơi lội, quá đã!!!

Em 19 vừa lên tới nhìn thôi là muốn nựng rồi, tướng tá tròn tròn múp múp, nhìn cưng dễ sợ... có điều em thuộc dạng hơi cao và to xương, chứ ko phải nấm lùn như mình tưởng tượng ^^

Nói chuyện với em 1 lúc thì mới biết em đây là bạn thân của số 07 quen thuộc, nên sẵn dịp tui so sánh luôn với 2 em cho dễ .

Massage khỏe thì tui ko đánh giá cao em 19 lắm, cũng ngang với em 07 thôi
Vê massage mệt thì rất nhiệt tình , làm đủ mọi tư thế, ẻm đè tui xuống bắt uống 2 bình sữa tới chán chê mới thôi, cũng có 1 chút máu ddcn trong người ấy :))

Về kỹ năng massage mệt thì tui đánh giá em 19 này có nhiều kỹ năng hơn 07. Nhưng vì tui mê cái v1 của 07 nên nếu chọn thì tui vẫn nghiêng về em 07 hơn (ý kiến cá nhân).

Còn ai thích múp máp, thích đc skill nhiều + chút ddcn thì tìm 19 nhé, bảo đảm đc uống sữa no nê :))

Tháng này ML cũng đang có chương trình KM mua 1 tặng 1, hôm trước có nghe lễ tân giới thiệu mà mình xài code nên chưa hỏi kỹ, anh em ghé qua ủng hộ ML thử xem có chương trình gì có thể comment bên dưới cho Mã tui biết với nhé.
Cám ơn anh em đã đọc.

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
xin chúc mừng bác ngon trym, thêm 1 số hot nữa để trải nghiệm..

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Cần rp những số mới như nay để tham khảo, mấy ông cứ đi 6,7,8 hoài rp cũng chẳng buồn coi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.