"Minh Long" 32 huyền thoại

Lượt xem: 1,764

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Back rosse

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/7/20
Chủ đề
1
14
10
0 ₿
Nghe danh 32 bên ml đã lâu nay mới có dịp đi diện kiến, về csvc thì ok vì mới sửa chữa lại phòng sạch sẽ thơm tho trang trí sang trọng lịch sự. Lên xông hơi xíu thì nghe tiếng gõ cửa rồi em bước vào, ko giữ nổi tò mò nên cũng ló đầu ra nhìn em rồi xông tiếp, mà lúc đó sương khói mờ nhân ảo chỉ thấy mỗi dáng em thôi hình như em đang tươi cười chào mình ,mình liền đáp lại em chờ a xíu, thôi xông hơi gì tầm này nữa ngoài kia bao việc nên mình phi ra ngay,rồi e xã giao dăm ba câu mình cũng luyến thoắng vài ba cái sự đời, từ lúc nào em nó đã tháo cái khăn mình quấn che thằng nhỏ, em lau mồ hôi cho mình rồi em nói để em tắt máy lạnh để anh tắm không bị cảm , em í thật là chu đáo em rửa chân cho mình rồi cùng nhau vào bồn tắm chung em gội đầu tắm rửa sạch sẽ cho thằng lớn thằng nhỏ xong em đi bài thái trong bồn làm thằng nhỏ mình cứ ngóc đầu lên mãi , em nựng nịu khen cục vàng này của anh ngoan quá em nói nó biết nghe hết ngóc đầu lên ngóc đầu xuống chào em kìa anh. Em nói chuyện rất duyên ,Rồi e ngồi ngược lại với mình lấy 2 chân của em nâng cao nữa người mình lên khỏi mặt nước em bắt đầu đi lưỡi điêu luyện từ đầu gối dài lên trên ngực , nách , cổ , e liếm tai rất kỷ nhẹ nhàng tay thì xoa bi làm mình Hưng phấn đến rùng mình ,đang sướng phát ra tiếng rên khẻ thì em nhẹ nhàng hôn vào môi của mình tình cảm giống như người yêu , em đứng gác chân lên bờ mông săn chắc của em lộ ra trước mặt mình cùng với bướm non khép nép ấy nho nhỏ hồng hồng tươi lắm mình ngồi BJ bướm vừa thơm vừa sạch sẽ gọn gàng , mình BJ quyết liệt ,lúc này đã ướt nhem e run nhẹ và phát ra tiếng rên đê mê mình chịu không nổi đứng lên khom người xuống em dọn vệ sinh từ sau lên 2 quả trứng và Bj ngược lún cán thằng nhỏ đang lạnh tự nhiên ấm nóng như 1 luồng điện giật từ đầu dưới lên đầu trên mình quằn quại thở gấp cuối cùng củng không chịu nổi cái tư thế này và rồi mình củng out trong sung sướng cực độ. Qua phần sung sướng em tắm sơ lại và lấy khăn lau người cho mình . ở Massage khỏe em làm rất có lực bài bản làm tới đâu thấm tới đó , em làm đá nóng với túi thuốc Bắc đã Thông kinh mạch. em ngồi lên phía trên cho mình gối đầu lên đùi massage đầu cho mình mùi da thịt em nó thơm nhẹ nhàng mà lại quyến rũ.Cuối cùng cũng phải về chào e hẹn lần sau gặp lại nhé 32.
Tổng thiệt hại
Tic :870 vé osen
Tip :1 củ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé 32 nhà muội.

• Like
Điểm cảm xúc: Back rosse
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.