MINH LONG 337 NGUYỄN THƯỢNG HIỀN CÁM ƠN QUÝ KHÁCH

Lượt xem: 6,705

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Cám ơn các anh trai đáng yêu đã tin tưởng ủng hộ Minh Long em thời gian vừa qua và thời gian vừa rồi Minh Long em luôn trong trạng thái quá tải nên có những lỗi xảy ra không mong muốn cho một số khách hàng kính yêu. Và những vấn đề đa phần về kẹt phòng và các anh phải chờ lâu làm tốn thời gian quý báu của các anh và vấn đề KTV, bên em luôn theo sát nhưng các em ấy củng có những ngày quá tải nên phục vụ mấy anh không được tốt lắm. Nay em đang nâng cấp CSVC và làm thêm nhiều phòng hơn nửa để có thể tiếp đón thật tốt các anh để hoàn thành 100% tiêu chí vừa lòng khách đến và vui lòng khách đi.

Em mong về sau mãi sẽ là sự tin yêu cở sở của em và nhiều lời góp ý chân thành hơn để em có thể liên tục phát triển hoàn thiện Minh Long thành một sân chơi tốt nhất và thư giản nhất cho các anh. Em xin kính chúc các anh và gia đình phát tài phát lộc sức khỏe dồi dào và sẽ ghé em nhiều nhiều thêm nửa ạ.

Khi ghé đến em chơi để thuận tiện hơn các anh nhớ lấy code qua số 0908801747 hoặc app Camapro nhé.

Lão Quỷ

Binh Nhì
V.I.P Member
7/11/12
Chủ đề
1
251
334
0 ₿
Triệu like cho tinh thần cầu tiến của Minh Long. Chúc Minh Long ngày càng phát triển

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
Decor lại phòng ốc và làm mới csvc thì khách sẽ đông tấp nập luôn

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
uh đến kẹt đi 2 lần một lần phải về do có việc gấp cô chủ làm nhanh cho anh em ghé thăm

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Em đã nhận thông tin bên Admin em sẽ xem xét và trả lời anh sớm nhất có thể ạ. Xin lỗi và cám ơn anh nhiều ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.