MINH LONG 89: TÂM SỰ CÙNG NGƯỜI LẠ

Lượt xem: 3,432

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Senzabi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/17
Chủ đề
1
3
2
31
0 ₿
Lần đầu tiên viết RP nên có chỗ nào lủng củng mong ACE bỏ qua nhé :))
Đọc nhìu bài của các bác về 89 Minh Long nên cũng mún được test thử nên hôm qua được dịp đi đám cưới xong gần đó nên chạy qua lun
Cái nhìn đầu tiên về MInh Long thì mặt tiền khá nhỏ, chắc tại nằm ngay khúc đường vắng nên cũng ko dễ để ý lắm. Các chú lockers cháo đón cũng khá nhiệt tình, giới thiệu các loại hình phục vụ. Thấy giá cả cũng ok nên mình quyết định đi Vip Thái lun. Mình đi vào khoảng 11g rưỡi nên cũng vắng dc set cho cái phòng nhỏ nhỏ trong cùng. tuy nhỏ mà thiết kế cũng đẹp, mờ mờ ảo ảo o_O vào xông hơi ( xông hơi ở đây siêu đã, nóng liền lun chứ ko phải đợi lâu) được mưoi phút thì em vào @.@
Bắt đầu vào phần chính
Em 89 cũng nhỏ con tầm khoảng 1m59 gì á, tính tình dễ thương, chịu nói chuyện lắm lun
Face : 7,5 em có nét gì dễ thương dễ gần lắm mấy bác :)
V1: Mình phải nói là siêu phẩm, lần đầu tiên cảm nhận v1 tuyệt vậy lun á. săn chắc, to đẹp. Em bảo có tập gym mới dc vậy
V2: Có chút xíu lipit thôi
V3: Tròn căng lun
V4: Mình ko có kn nhìu khoảng này nên no comment :)
Em nó maxa khoẻ cũng bài bản, lực cũng có. Cái phải nói tới là cái maxa Thái ấy, cảm giác ngực vs lưỡi em nó lướt trên người mà mình nổi da gà lun. Siu đã :D Em nó làm tình cảm nhẹ nhàng như người yêu á, bữa đó mình hơi khó ra mà em cũng ko phàn nàn gì cả, cũng chịu khó hợp tác lắm, tìm mọi cách để mình ra =]] Sau 30p miệt mài thì cúi cùng cũng out lun. Xong xuôi 2 anh em còn nói chuyện thêm 1 hồi nữa, em cho mình xem hình đi chơi các kiểu nữa chứ.
Cảm nhận riêng của mình á, các bác gặp em thì cũng nên nhẹ nhàng tình cảm để hưởng trọn cảm xúc chứ đừng vùi hoa dập liễu nhá =]]
Tíc 280k có code + 20k locker + tip ( phần này tuỳ cảm nhận nhá ;))

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and nhoyboylove

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Minh Tâm 89 là sao bác thấy sai sai

thangmtp

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/4/17
Chủ đề
0
42
0
34
0 ₿
Sua lai tieu de di bac , chuc mung bac duoc sung suong kkk

Senzabi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/5/17
Chủ đề
1
3
2
31
0 ₿
mấy bác nói e mới để ý :p mà e ko biết nút chỉnh sửa đâu cả. Giúp e vs. Minh long 89 nhé

thangmtp

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/4/17
Chủ đề
0
42
0
34
0 ₿
Kkk duong cong chu s , v1 ngon con gi phai chan cho nhi haha

trongsuper

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/5/17
Chủ đề
0
14
1
37
0 ₿
Em nay thi sung suong roi , server ok , thay gai ma dep dep ma minh hung khoi roi

hourous

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/4/17
Chủ đề
0
18
2
33
0 ₿
Bac nay 30p luon ghe ta , minh gap em ko cam cu duoc 5p , kieu nay phuc thu dai dai keke

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.