Minh Long Cảm Ơn Quý Khách Và Đôi Điều Lưu Ý DỊch Vụ

Lượt xem: 6,004

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Hiện nay em đang cơ cấu lại Minh Long nên không thể tránh tình trạng sai sót một số điều, về CSVC em sẽ nâng cấp lại toàn bộ và khi có một số sự việc không hay xảy ra như Locker xin tip hay KTV vòi thêm các anh có thể ngay lập tức báo với số đt quản lý Minh Long 0902063994 hoặc gặp trực tiếp tại quầy để giải quyết vấn đề ngay lập tức.

Em rất cám ơn những đóng góp chân thành để em có thể biết được và khắc phục nó các anh có thể inb để em cập nhập được tốt nhất những thiếu sót và phát triển Minh Long ạ.

Xin chúc các anh giáng sinh an lành hạnh phúc.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560, New and hikki69

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chúc Minh Long ngày càng phát ttieern. Có cơ hội sẽ ghé thăm Minh Long

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Sao hok public màh inbox đánh lẻ vậy pác? Pác xấu quá nha. Hjhj
Bên ML pác thử 09 hoặc 07 xem, nghe nói cũng khá nhiệt tình đó

• Like
Điểm cảm xúc: kingmaster

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
thấy 09 07 06 52 08 là thấy ok có điều 52 dính phốt xin tiền mà ku quản lý mới chấn chỉnh 52 vs 68 rồi đó ai mà qua test bị xin tiền gọi 0902063994 là ok miễn phí vé ngay

kasukia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
29/3/14
Chủ đề
7
76
9
0 ₿
ad hay đó , cho mình góp ý , cái bồn tắm cho ha thấp xuống tí , bữa đi cái phòng ngay cầu thang ai đi lên đi xuống thấy mình tắm hết kakaka

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ em sẽ nâng cấp lại hết ạ

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿

kasukia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
29/3/14
Chủ đề
7
76
9
0 ₿
Gửi các anh em trong cộng đổng massage !
Mình tham gia diễn đàn cũng hơn 2 năm rồi chưa từng viết bài repost nào. Hôm nay vì quá bức xúc nên mới viết cho anh em hiểu.
Lúc 4h mình có alo cho hotline lấy code Minh Long để test thử số 7 và 9. Mình đã đi số 8 cũ ( rất ok mà tiếc em đã nghĩ)
Mình đến Minh Long đưa code và thanh toán tiền Vip thái thẳng tiến. Xui thây 7 và 9 nghỉ, mình mới hỏi locker có số nào được kêu mình số ( ko quên bo 50k , hic bop còn 500 và 200 ko à ) và được giới thiệu số 68 ( locker giới thiệu số 68 được lắm anh 3 vòng ok quậy vui vẻ ).
Nhưng nào ngờ cuộc đời trớ trêu thì đúng cũng có 3 vòng nhưng :
Mặt thì tạm ổn. 7đ
- V1 : 3đ ( trái chanh , ti đen thui )
- V2 : 3đ ( có mỡ )
- V3 : 3đ ( nản )
- V4 : né không nên ko chấm điểm được.
Massa khỏe phải nói mình đi cũng nhiều nơi nhưng chưa thấy ai đấm tệ đến như vậy chỉ có chiêu bóp bóp ( chắc tầm 10p) , xong thì kêu thư giản thư giản nếu nói so với TDK thì thua xa kỹ thuật viên bên đó.
Masse mệt :
Em: Anh muốn thư giản kiểu nào ( ác vãi mình đi vip thái mà hỏi mình thư giản kiểu nào )
Anh: Anh đi vip thái mà em.
Em : Vậy tí anh bo em nhiều tí nha, tiền nào của đó , 1 tờ nguyên nha anh ( bà mẹ nghe tới đây là nản )
Anh : OK. em làm đi ok thì anh bo cho em vậy.
Đến khi thư giản em mới cởi áo , cũng hun tai , cổ , tùm lum mà bj thì tệ hại giả bộ ngậm tay thì sục , còn kẹp thằng nhỏ vô 2 trái chanh chà đau bỏ mẹ. Thôi ráng out lệ về hic hic .
Lúc mình đưa tip dặn mình là nói tip 300k thôi, mình đi xuống cầu thang thì đòi cho mình số đt , zalo nói chuyện chơi ( bà mẹ bỏ chạy còn ko kip nữa ), còn bảo mình lần sau lên kêu ẻm nữa em số 17 ( trời ơi nghe như sét đánh ngan tai nảy locker bảo số 68 mà giờ lòi đâu ra số 17, thôi vcl rồi )
Mặt thì ngượn cười lòng chua xót.
Xuống gặp anh giữ xe hỏi em út có làm tốt ko thì mình kể hết ( anh giữ xe nói anh thông cảm để em báo quản lí, lần sau nhớ ghé ủng hộ nha anh)
Total : tic : 250k
tip: 500k
lock: 50k
xe : 20k
Tổng cộng : 820k
Nói chung lần trước đi Minh Long em số 8 rất là ok , lần này coi nhu xui.
Cám ơn anh em đã đọc, coi như hôm nay xui lắm rồi tiền đi chơi bao nhiêu không tiếc, bỏ tiền ra mà ôm cục tức hic hic.

• Like
Điểm cảm xúc: lucky09

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Ghi nhận thông tin của pác. Chờ @Minh Long Băng Tâm vào giải quyết xem thế nào. Chứ nếu thật sự là như thế thì Martin thấy có vẻ không được lắm
Vả lại thông tin pác cung cấp thì có vẻ ko giống 68 rùi, vì 68 được khen là ok, chỉ có điều service cần chỉnh sửa lại chút đỉnh.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ em đã tiếp nhận và sửa chửa rồi anh ạ không để thiệt thòi cho anh cám ơn anh đã góp ý bé này em mới đào tạo xong em củng bất ngờ ạ em đã có hình thức xử lý ngay và đã có inb riêng cho anh ạ mong anh sẽ hài lòng

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Nói chung là mấy bác đi về rp phãi chân thực thì a e hoặc khách mới đi lần đầu mới k bị sự cố. Mình thì cũng như bác kasukia.
- Xin góp ý thêm là do các phòng có cửa ngay cầu thang nên phải chú ý tế nhị (dán decal ron ngang ô kính hoặc đưa cao lên), lưu ý nhắc nhở nhân nv có kiểm tra phòng thì tế nhị. Hôm bữa mình ngồi ăn mì nói chuyện với ktv (chưa đến giai đoạn matxa) mà locker hay quan lý đi ngang nhìn chằm chằm vô ô kính làm tưởng có gì.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ nhầm tạo một sân chơi an toàn lành mạnh nên tụi em kiem soát chặt để tránh tình trạng mại dâm gây ảnh hưởng đến cơ sở và khách hàng, xảy ra vấn đề đó mong anh thông cảm ạ do mợt lần đi kiểm kiêm toàn bộ nên hơi sơ sót. Dù gì củng cảm ơn anhđã góp ý ạ

kasukia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
29/3/14
Chủ đề
7
76
9
0 ₿
theo mình thấy thì ko nhất thiết phải dán decal ngay ô cửa , bạn cho che cái bồn tắm lại là được rồi , mình đi thư 2 phòng thì hầu như phòng nào đứng ngay cầu thang nhìn vào cũng được. Đôi lời góp ý .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.