Minh Long cô tiên năm 2000

Lượt xem: 4,250

Xiexie

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
2
65
40
27
0 ₿
Cuối tuần mình tranh thủ đi xả 1 cái nhẹ sau giờ làm vác con xe chạy qua ML do đường 1 chiều nên chạy tà tà huốt qua cái là phải đánh nguyên 1 vòng . Lọt thọt chạy vô chống xe xuống thằng e trai kêu để đó e dắt cho .. thôi vô quầy làm thủ tục . Cũng may ngay đúng dịp khuyến mãi nên mih mạo muội đi osen lun mih chơi hên xui lun sao cũng được còn bạn lể tân thì pr gớm về bé này nào là dễ thương xì teen hàng tuyển ....
( thiệt vậy ko đó !)yociexp31 Trong bụng nghỉ vậy ..

Thế là lên phòng cũng vẫn vậy vẫn phải leo lầu vào phòng xông hơi đc tí bé gõ cửa vào thôi mình cũng bước ra lun chứ nóng quá chịu hết nổi kk và trước mặt là bé gái giọng miền tây nhỏ nhắn và xinh xắn nhẹ nhàng chào a, mih đứng hình vài giây trước cái ngây ngô đáng để yêu này .B25B25
Vào bồn tắm bé cũng lột tuốt tùn tuột chu choa toàn thân của bé trắng muốt dáng người nhỏ con nhưng được cái đều đặn bơi xong thì lên bờ bé lấy khăn lau cho mih định lên giường thì bé nói a đứng yên đi bé cuối xuống bj ấm áp thằng nhỏ lại đc cảm giác phê vãi chưởng 2 chân mih muốn rung rinh lun xin bé tha khúc này rồi nói bé lên giường hành sự bé cứ miệt mài bj lau trụ mình thì tay nâng niu cặp vếu săn chắc tay thì mò mẫm mọi chổ . Yomost với bé này lắm lun
Mas khỏe thì e làm cũng ổn bé sn 2000 sbd 07 ko quên gửi ít cafe cho mấy man ở dưới lầu.
V1 hệ đào vừa tay chắc lọi hà
V2 thon thả yêu kiều
V3 nhấp nhô đưa đẩy phê phết
V4 hồng hồng thơm phức
Tip bằng vé 9xx
Thiệt hại kiểu này ko thiệt thòi chút nào kkk

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã giành lời khen cho bé ,bé này bên muội sắp tới dự là sẽ thành số hot đó hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Darius

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
Chúc mừng bác vui khỏe bên nàng tiên 07