Minh Long ngày trở lại

Lượt xem: 3,156

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿
Đầu tiên thì gửi lời cảm ơn diễn đàn đã tổ chức chương trình xổ số cực ý nghĩa , cảm ơn cty xổ số kiến thiết vĩnh long . và ko quên cảm ơn các vị âm binh cô hồn đã phù hộ tui trúng giải đặc biệt .

Giờ vào mục chính , vừa nhận code là 2 anh em lên đường đi khám phá
Bước vào quầy gặp e lễ tân xinh vãi . giá mà e lên làm kỹ thuật viên thì tốt ,đưa code e liền bảo . e ko biết vụ 1000đ này ơi , để e gọi hỏi chủ . sẵn tiện đứng địa e mà lòng xao xuyến .
Sau vài phút e bảo ok a . mời lên phòng vip . hehe . có ku phục vụ lon ton chạy theo . ko có thái độ gì vòi vĩnh, hỏi chuyện vui vẻ . trên đường bước lên gặp 1 bé đang chuẩn bị vào làm cho khách , nhìn hợp nhãn quá, mặt dâm dâm nhìn mình đong đưa liền hỏi ku phục vụ ,e số 20. Nhìn quả mông là muốn ở tù rồi. Hẹn e bữa sau vậy hê hê

Vào phòng ku phục vụ mở nước trong bồn và hỏi a có số quen gì ko hay để e kêu cho a bé nào dễ thương nha . mình liền bảo ko biết ai hết random đi e . xong boa nó 20k tống ra phòng để mình lột đồ . đánh giá phòng ốc sạch sẽ có điều cách âm ko tốt. Nghe tiếng zdô zdô của quán nhậu kế bên . ko biết những phòng khác có bị ko . cửa phòng ngay cầu thang nhưng mình cảm thấy ko ảnh hưởng gì đến việc hành sự của anh em ta . phòng có tolet riêng sạch sẽ ,xông ướt mình ko test nhưng nhìn cảm quan vẫn rất ok . đánh giá với tầm giá vip 200k , nếu có code còn giảm 150k như vậy là quá ok rồi

Trở lại vấn đề chính . 5 p sau e gõ cửa
Nhìn hiền và dễ thương . 26t số 07 .v3 khoảng 85 đến 89 , căng đét . vỗ bốp bốp sướng vãi . v1 hệ cam thôi . hết căng oy , da dẻ mịn màng . tiếp chuyện mình vui vẻ . cộng điểm cho e khoản vui vẻ , chứ mình đi chơi cực ghét bé nào ko vui vẻ . sv có thể tâm . ngoại hình ko đẹp cũng được, chứ bước vào phòng mà hỏi chuyện ầm ừ là đổi đào ngay .
Điểm cộng cho bé nữa là khoản đấm bốp lành mạnh tốt lắm .không hối thúc khi bj . tốt . có điều kỹ thuật bj ko good lắm nếu chấm điểm bj cho e mình cho 5đ thôi , vì từng đi nhiều điểm bj từ htgd đến massge rồi. Từ cái thời mà benny ĐBP còn hot . phúc lộc thọ 1 chưa tệ như bây giờ, he he . thêm cái nữa là vòng 4 ko cho check . nên ko có đánh giá được . làm xong e ko hối thúc ra tắm mà còn bảo a ngồi nghĩ tí oy tắm . nói chung thái độ e good ,đúng 1h30. Tip e 400k .
Trên đường xuống gặp 1 bé lại hợp nhãn . hỏi thì biết số 05 .một ngày đi thu hoạch 3 số cũng ok. Vì có việc gấp phải về . không cũng ngồi thư giản địa đào kiếm số nữa quá . xuống lấy xe . tip 10k theo giá thị trường
Xong . kết thúc 1 buổi tối nhẹ nhàng
Tổng thiệt hại :
Tic : free , trúng độc đắc mà
Tip : 400k , phục vụ 20k . gửi xe 20k
Kết : tầm giá này thì quá hợp lý từ csvc đến kỹ thuật viên .,sẽ ghé lại 1 ngày ko xa để check 20 và 05 . e bé body nhìn hợp nhãn quá .
Thank all . thân ái và quyết thắng

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
1 chuyến đi thu hoạch được 3 số,quá tuyệt luôn chứ hả bằng hữu:)

• Like
Điểm cảm xúc: thixtoiz

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿
Tại ko thấy phòng nhân viên nó ở đâu . để ngay mặt tiền như boss là đứng trước cửa phòng học thuộc số lun. Mình thuộc dạng già rồi nên ko sợ chết mà há há

pipobobo2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/7/16
Chủ đề
1
73
10
36
0 ₿
Nghe rp hấp dẫn thế nhỉ,để tí tui check-in chỗ này liền ,kaka

Trạng thái