Minh Long NTH hài lòng 90\100 với em số 10

Lượt xem: 3,406

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đa Tình Đa Trym

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/16
Chủ đề
1
49
19
30
0 ₿
Chẳng là hôm qua rảnh rủ thằng bạn qua ML để cho thằng bạn thử nghiệm lần đầu vì bao lần gần đây hẹn qua Minh Long Băng Tâm mà không đến do mưa gió quá nên thấy ngại có xin số quản lý để book cho tiện .Hôm qua em vs thằng bạn quyết vào = đc quả đúng ko phụ tấm 3 chân tình của 2 thằng, em nói ngắn gọn thôi còn bác nào thích trải nghiểm thì cứ ML thẳng tiến đành rằng ăn chơi mất tiền là phải sướng nhưng đã chơi thì ko có gì mà nói chắc đc vì em này hợp vs mình nhưng ko hợp vs người khác thì làm sao. Em mà đi chơi nếu ko hài lòng sẽ nói thẳng vs quản lý nếu quản lý thờ ơ thì ko bao h quay lại vậy thôi.

Quay lại chủ đề 9: i CSVC: đẹp sạch chỉ có 2 điều này mà bị chứ 10 đ ah:T1 khăn tắm hôm qua ko có mà chỉ có 1 cái khăn mặt và còn mũi trong khi củng hơi nghe mùi xịt muỗi rồi ( cái này em nó và quản lý đã có xin lỗi vì sự cố thôi và đang cố khắc phục ),T2 là cái lỗ vuông đục ở cửa quá thô và sẽ làm cho những người mới đi chưa có kn như thằng bạn em cảm thấy ko thoải mái chôc lại phải nhìn cái cửa xem có ai ngó .

Về em út em đi em 10 em có chẩm điểm như sau ah Face: 6,5 V1 : he cam việt V2:eo thon gọn V3:hơi bé chút thôi V4:nhỏ co bóp siêu ẩm ước Thái độ phục vụ: nhưng công đoạn massge em ko nói nữa nhé đi thẳng vào chủ đề 9 vừa vào em nó đã nhìn em = anh mắt đầy tình dục đến lúc thư dãn thì em nó từ chân tới tai( có lỗ tít) em nó còn hôn cả miệng ngọt ngào nhẹ nhàng. Ôm ấp rên là ỉ ối như người tình luôn còn em thì cũng khắm phá tay thì chọc vòng 4 em nó như bt các em khác thì bảo anh sờ ngoài thôi vs nhẹ thôi em đâu đây em này sâu vào anh ơi rồi lại co bóp đc 1 lúc lại lấy tay em đút thật mành vào hình như em no cũng nưng mất kim chế ít nhất là 10' đầu thư gian tay thi cứ bóp ngực em rồi rên những tiếng rên chết người cảm giác em như 1 con rắn cuốn lấy cái cây vậy nó tuyệt vời làm sao đc tầm 20' thấy em nó có vẻ mệt( V4 vẫn ko mệt tì nào ah đều đều như suối mơ) em cũng cố gắng tập chung ra cho nhanh tầm 5' sau em lên tiên mà ko biết gì ah xong xuôi em nó nằm gục lên người em ( cảm giác giống gái lần đầu quan hệ ) rồi kêu em mết anh khoẻ thế và em nó có phần lo lăng hỏi em " em kinh nghiêm vẫn kém quá nên anh cũng phải tập trung lắm mới ra đc phải không" em thì cũng an ủi em nó " ko phải tại em kém đâu do anh lần đầu e then nên lâu thôi" em có cười xoà rồi tắm rửa và mặc quần áo cho em. Mặc dù em nó mệt rồi mà vẫn cứ khiêu khích để em sờ em mó ah. Tông kết: rút hẳn 300 bo em nó thử - thấy em nó vẫn nhe răng ra cười ôm hôn thắm thiết nên rút thêm 1 tờ 200 bo cho em nó rồi đi xuống( ko có 1 chút thái độ voi bo mặc cả nào cho dù phục vụ em khá vật vả).Tổng thiệt hại vé 280 bo 500 Khuyến cáo bác nào thích v1 to v3 to thì ko nên đi em nó nhé Thằng bạn em đi em 17 cũng khá hài lòng em này thì tầm 25 V1 ko bra servic nút ngón tay rên rỉ củng không kém một buổi tuy mưa gió nhưng không uổng công đi.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Lại 1 số mới lên sàn. Chúc Minh Long ngày càng phát triển

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Bé này thì ngoan hiền dễ bảo rồi có điều còn dùng tay nhiều có mấy bác không thích chứ còn lại good phải chi mập mạp tí ngon lành cành đào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.