Minh Long Number 9 Cô Bé Bán Cam

Lượt xem: 6,364

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Sau kì nghỉ lễ ở nhà chỉ biết ăn + ngủ + chơi game thì tối T2 ngày 2/1 sau khi ăn no xách xe dạo mát 1 vòng cũng buồn nên ghé vào ML kiếm bé 09 để nói chuyện chơi và tập thể dục lun kaka

Mình đi Vip Thái cho có nhiều thời gian tâm sự cùng em và tập thể dục lâu hơn

Mình ko xông hơi nên ngồi chơi đợi bé vào, ấn tượng đầu tiên là bé rất dễ thương vui vẻ ( 1 like đúng sở thích luôn ). Bé thuộc dạng mình hạc xương mai nên cũng phù hợp với gu mình hihi

Vì không xông hơi nên ngồi nói chuyện làm quen với bé, miệng thì làm quen với thằng anh còn tay bé cũng nhân tiện làm quen với thằng em luôn cho đều cả 2. hihi

Bé là bé bán cam nhưng lại mượn rỗ đựng của bưởi nên cam cứ lòi ra ngoài nhìn mà thèm zi đâu :rolleyes:

Sau 1 hồi làm quen cả anh và em thì thôi cũng vô tắm để còn làm tập thể dục nữa chứ. Lên nằm cho em maxa, em làm cũng đầy đủ khỏe khoắn

Maxa mệt :

Mình nằm sấp và tận hưởng từng đợt cảm xúc dâng trào của màn maxa thái kèm theo màn TẮM LƯỠI ( vâng chính xác là tắm lun á ) phê tận óc lun. Cảm giác 2 cơ thể hòa vào nhau cùng nhịp thở của bé làm thằng em biểu tình dữ dội

Lật ngửa lại tiếp tục là màn maxa thái đầy cảm xúc từ đầu đến chân, kèm theo chăm sóc thằng em 1 cách kỹ lưỡng đầy đủ tuyệt kỹ nút bi, mút kem, BJ mát lạnh cảm giác feeling lắm ợ

Tất nhiên mình cũng tranh thủ khám phá các vòng 1,2,3,4 và ăn cam các kiểu. :rolleyes:

Em làm rất nhiệt tình đầy cảm xúc nên sau 1 hồi gắng gượng mình cũng thăng hoa với hàng triệu tinh binh.

Nằm ôm em trong tay vừa ôm vừa nói chuyện về buổi thể dục vừa qua, sau đó tắm lại rồi mình ra về.

Trước khi ra về em còn nói cho mình 1 điều bất ngờ mà lúc nãy mình chưa nhận ra. Lúc nãy mà nhận ra là..... hihi
Đánh giá: tổng quan về service thì mình cảm thấy 8/10, em vui vẻ nhiệt tình và mình cũng nên đáp lại như thế
Còn về dáng vẻ thì em mình dây cây cảnh, mỗi người mỗi ý nên mình không đánh giá chi tiết cái này

Tick 280k có code
Tip 500k
Giữ xe 10k

P/s có cơ hội sẽ check em bán bưởi mà em bán cam mượn rổ kaka

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu, daubo and Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng Mr ngon trym.
1 like cho bài rp thực tế khá chất

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

darkhimura

Tập Sự
Luyện Khí Massage
7/10/14
Chủ đề
0
204
7
0 ₿
bé này face ok ko bác, mình dây là e khoái rồi thêm face ok nữa check liền.

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Face thì tùy gu mỗi người thui bác ah. Với mình thì e xinh và dễ thương. Bác gặp e thử xem

Nghia1263

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/12/16
Chủ đề
0
5
0
29
0 ₿
Minh Long giá vẫn chát như ngày nào :)

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
haha bán cơm rổ bưởi ngôn từ chú phong phú vồn

• Like

darkhimura

Tập Sự
Luyện Khí Massage
7/10/14
Chủ đề
0
204
7
0 ₿
ok bác sẽ check liền, mà bé này làm ca mấy giờ vậy bác, tại e chỉ đi dc buổi chiều thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.