Minh Long Phiêu Lưu Ký {21}

Lượt xem: 2,928

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chưa Già Mà Ham

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/16
Chủ đề
1
90
14
0 ₿
CÓ đọc qua Minh Long cách đây 1 tháng thấy có vài bài mấy em quanh đi quẩn lại nay bổng dưng xuất hiện đống số mới và theo dân tình báo thì có em 89 vs 29 16 đang hot tức tấp tới ngay thì nhận được hung tin em 89 khách đặt sáng tới chiều, em 29 nghĩ , em 16 đang làm đành random may mắn thay gặp được 1 em mới vào làm ấn tượng ban đầu em nhìn lanh lanh mà té ra em nó hiền queo chắc do chưa quen với cơ sở. Không xông hơi nên chờ em nó pha nước cho tắm mình xàm vài câu biết em nó sinh 1997 quê ở Đồng Tháp mới từ Đà Nẳng về đây làm.

CSVC thì mình thấy phòng khá mới nhưng bị cái không có móc treo đồ đành phải treo lên cửa phòng xông >"<

Đánh giá qua em nó Face 7,5 ai khó khó cho 7

V1 vừa tay núm nhỏ nhắn xinh xắn
V2 người mẫu
V3 nhỏ
V4 có chăm sóc

Thái em đi chậm rãi kỹ lưỡng em tập trung làm mặt gần mình thấy mùi thoang thoảng cầm lòng ko đặng nên kiss em nó phát... Em kỹ lưỡng chăm sóc từng chút một lưỡi vs V1 của em chậm chậm xuống đến thằng ku hôn nhè nhẹ rồi ngậm lút cán chậm rãi lâu ngày không chinh chiến nên đành thua em tại đây toàn bộ binh lính bị em gọi ra giết sạch trên một chiếc khăn... Có hỏi qua em có CIA ko em nói em chưa làm lần nào mà anh nào yêu cầu thì em tập làm thử ... Chắc lần sau sẽ ghé em chứ ra một lần cảm hứng tụt rồi nên tạm dừng ở đây xin số đt em có gì tâm sự mỏng.

Tic 280k tip 400 tổng hại sau sướng.

Cu đơ

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/12/16
Chủ đề
0
34
1
33
0 ₿
inb cho mình số em nó vs