Minh Long-Thương nhau mình để đó ^^

Lượt xem: 3,572

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Thân chào 500 ae. Xin tự giới thiệu m tên là Rong Nho ko phải Rồng nhỏ như nhiều bác gọi:D:D. Đã bik diễn đàn khá lâu, mới tạo nick gần đây và xin tự ra mắt 1 bài report nha.

Vào đề: SG mấy nay sáng nắng chiều thích thì mưa. Không khí cứ oi bức, ngộp ngộp. Phố xá đông người, đối xử vs nhau sao tệ quá @@ Có những bức bối, những khó chịu trong cuộc sống chỉ có thể để đó và ko làm gì được cả. Cảm giác hơi bế tắc và nặng trĩu lòng. Thôi thì đi ms thư giãn vậy:cool::cool:.

Thú thật là m đã đến Minh Long lần thứ 4 rồi. Mục đích là để thăm cái số huyền thoại mà các bác hay rp cho ae đó. Số mấy thì để cuối bài cho ae tham khảo :p. 3 lần trước đều ko gặp được con số huyền thoại này nên m ức chế lắm:(:(. Muốn bik mặt mũi em nó như nào, ser thế nào mà ae cho lên sóng đều đều:rolleyes::rolleyes:.

Thủ tục như mọi bữa, alo tổng đài 1 em giọng dễ thương cho a cái code Minh Long nha em. 2 phút sau có code là xách xe đạp điện có mặt tại Minh Long ngay :D:D. Nay được gặp a quản lý đẹp trai sơ mi sơ vin quá đã:cool::cool:. Thủ tục code kiết 1 nốt nhạc là lên phòng luôn. M đi VIP thái nha các bác.

Phục vụ dẫn lên phòng cũng dễ thương. M hỏi cái số hot ấy có đi làm ko là em trai ấy nói a ngồi xong hơi trước e đi kiểm tra. Ôi lạy em, a tới đây lần thứ 4 là để kiếm cô ấy. Nay mà ko gặp là a ko quay lại nữa đâu. Ngồi hồi hộp 5 phút thì thằng em quay lại báo là em ấy ko kẹt khách sẽ vô làm cho a ngay. Ôi 1 cảm giác yomost đến lạ lùng. A mong chờ e lâu lắm rồi bik ko cô gái :rolleyes::rolleyes:^^

Đang xông hơi phê pha thì nghe tiếng mở cửa vào. Em ấy cất tiếng em chào a thật đáng iu. Qua làn sương khói mờ nhân ảnh (trong phòng xông thơi) thấp thoáng 1 cô em tóc dài qua vai, ko cao ko quá thấp. M cất tiếng chào lại và mời em vào đi. Trong lúc đó thì phòng xông hơi lên hơi ko còn thấy gì được nữa. Liền xách cờ hym chạy ra. Vãi, em đến và đi như 1 cơn gió :v độc đáo cái là 1 mùi hương nước hoa ngọt ngọt còn thoang thoảng đâu đây. Chưa được diện kiến dung nhan em như nào, mà mùi hương thơm phức đã đi trước làm con tim này háo hức ko diễn tả nỗi. Thôi leo vô xông tiếp vậy. Bất ngờ lắm 500ae, thì ra em ra ngoài lấy cho m chai nước @@ dễ thương ko diễn tả nổi :eek::eek::eek:.

Lúc mình chui ra phòng xông thì em đang đứng mở nước bồn tắm chờ mình rồi. Lúc này thì m mồm chữ a vs chữ O luôn. Em xinh xắn, tóc dài để mái ngang teen dã man, da trắng nõn nà. Cái mùi hương nước hoa ngọt ngào của em cũng nói lên nhiều thứ về em rồi. Em chậm rãi lau mồ hồi cho m. Em mời uống nước. Em nhắc khéo mới xông hơi ko nên tắm liền, 1 triệu like em quá tâm lý.;);)

Cái cách em đối xử vs m như người iu vậy ae ạ. Em lau nhẹ nhàng nè. Em cười nói rạng rỡ. Trái tim tui đã tan chảy 100% rồi :eek::eek:. Màn mẹ tắm con thì cũng ko có gì để miêu tả. Nhưng em tắm kỹ, nhất là thằng em @@ cứ búng búng nó, xoa xo nó ôi lạy em đang làm gì vậy :v công nhận là em tắm rất kỹ nha các bác. Ae nào sợ nước coi chừng sặc hahahah:p:p

Sau khi lau khô người thì em mời lên nằm sấp. vừa úp mặt lên gối là nghe tiếng bặc bặc, bực bực @@ thấy cái áo của em tự nhiên bay lên ghế @@ ôi lạy cái gì xảy ra vậy. thì ra em nó cởi áo ra để ms cho mình. Kiểu này chắc hộc máu rồi thằng em ơi. M gồng người lại ko suy nghĩ gì cả, lạy hồn những ý nghĩ đen tối hãy biến đi. Phòng thì đóng cửa kín mít, trai thì tồng ngồng, gái thì ko mặc áo. Chuyện gì sẽ xảy ra tiếp đây, mời xem phần bên dưới :p :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Tua chậm lại cho ae dể hình dung nha. Lần đầu tiên tui thấy cảnh tượng tiên nữ giáng trần nên nó cứ ám ảnh mãi. Cứ như hình ảnh adam vs eva đang rượt nhau trong vườn địa đàng:eek::eek:. Và cả 2 đang ko mặc gì cả. tóc em dài ko đủ che 2 trái bưởi, cứ thế em đi qua lại trước mắt m. Lấp ló dưới những lọn tóc là 2 trái bưởi to đùng. 2 đầu ti mềm mại cong vút lên khiêu khích ko thể diễn tả nỗi nữa. 1 hình ảnh quá hấp dẫn và hiếm có dưới góc nhìn nằm sấp như vậy. Nó cứ hư hư ảo ảo khiêu khích dục vọng của đàn ông :eek::eek:@@ (thằng em nghe lời thằng a ngoan ngoãn nào, ko thì thủng giường là ko có tiền mà đền cho tiệm:p:p)

Cái giường trong phòng này hơi cao, nên tui thấy cảnh e đang lấy đà để phóng lên giường. Cảm giác sao ta, giống kiểu hổ báo bay ra cắn mồi quá hahaah Em làm ms bài bản đàng hoàng từ cổ đến tận cuối chân. Trong lúc làm ms tui cảm nhận rõ ràng là em đang chà 2 trái bưởi vào lưng :eek::eek:@@ ôi lạy cái cảm giác dợn dợn sống lưng phê lắm. sức nặng của 2 trái bưởi, độ mềm đàn hồi của 2 đầu ti nó cứ lả lơi trên lưng thật kích thích khó tả. Trong lúc làm ms em và m trao đổi khá nhiều chuyện trên trời và dưới đất. Qua đó, cũng đánh giá em là ng hiểu chuyện, dễ gần và thú vị đó.

Tới màn ngửa. ôi cha mẹ ơi. Từ nhỏ giờ nếu có thì chỉ thấy pha phim ảnh. Nay được xem 5D luôn chứ ko phải 4D ngoài CGV nữa:eek::eek:. Mỹ nữ của lòng tôi. Lúc này m mới diện kiến được toàn bộ dung nhan em. Em có làn da trắng nõn nà, khuôn mặc cực kỳ teen dâu, lấp ló dưới mái tóc kia là trái bưởi. M thấy mặt tự nhiên nóng lên, có cái gì đó cứ kích thích trên hệ thần kinh trung ương quá. Em tiếp tục ms cho m trong tư thế đó. Cứ lạng quang lạng lại. 2 trái bưởi cứ đung đưa qua lại. Đỉnh điểm là màn dùng bưởi ms đầu. Tui muốn bắn tinh luôn ae à. 2 trái bưởi có độ nặng nên nó đè đè lên má, đè đè lên trán kích thích ko diễn tả nổi. Em và m cứ thế mà hòa quyện vào nhau. Mùi hương em nó lan tỏa sang m. Cứ quay trái quay phải là cứ nghe thấy cái mùi ngọt ngọt êm dịu như chủ sở hữu của nó vậy.

Cái gì đến nó sẽ đến. Em bắt đầu mơn trớn từ phía dưới lên. Em thả kiến. Em chà tùm lum chỗ. Em hành m các bác à :confused::confused: Sau màn dạo đầu hoành tráng đó thì cái gì đến tiếp nó đến. Em hôn từ nhẹ tới nồng nàn. Em hôn liên tiếp dồn dập. M cảm thấy hoàn toàn được độ ấm, độ ẩm vs cái lưỡi ma thuật đó. Nó cứ quét tung trời lên hết, thật sự m cũng ko bik là bị gì. Vì lúc này toàn thân nó tan rả, điện thì cứ giật giật ầm ầm tại khu vực nhạy cảm. Cái cảnh tưởng nhìn từ trên xuống dưới thấy em hì hục hôn cho thằng em ám ảnh quá ae à:oops::oops:. Em quá nhiệt tình. Cái nhiệt của em nó truyền từ thái độ, lời nói, hành động. Nó làm tan chảy trái tim sắc đá của m. Cuối cùng, thằng em cũng phải đầu hàng. Ko cần làm gì tiếp cứ để đó nó tự bắn ra liên tục. Toàn thân m tê dại. M lên đỉnh các bác à @@ khúc sau thì như mọi người nên ko cần diễn tả nữa.

Để dễ tham khảo, m chốt hạ lại như sau cho ae:
+ Địa chỉ: Minh Long, NTH mấy bác search gg là ra. Ngoài lề trước khi tới tiệm có 2 quán nhậu cũng có tiếng. 1 quán chuyên về hàu tươi. 1 quán nhậu chuyên ốc vs đồ nướng.
+ Tên KTV: Tên e có chữ Th
+ Số KTV: không chín (không tái :p ) là 09
+ Face: Tuổi teen. Da thịt trắng trẻo ngọt nước, mềm mại. Thân hình nảy nở có da có thịt ôm rất phê. Và đặc biệt là 2 trái bưởi ấy (làm sao a quên em)
+ Service: Cảm nhận riêng là em thuộc hệ tình cảm, nhẹ nhàng. Lâu lâu cũng khều khều khiêu khích. Nói chung là 1 cô gái có cá tính. Điểm cộng là nói chuyện rất thoải mái, vui vẻ, xôm tụ lắm. Em là người kiểu tình cảm với hợp tác, nên ae nên nhẹ tay với ẻm. M nghĩ do thái độ khách mà mấy em sẽ tiếp sao cho phù hợp. Riêng m, gặp được em hôm nay khá là thỏa mãn.
+ Điểm cộng: Điểm sáng của tiệm là dàn nam phục vụ vui vẻ, nhiệt tình ko vòi vĩnh. Nhưng đi chơi bik điều m gửi gắm cà phê điếu thuốc ko vấn đề gì. Ra về còn lon ton theo hỏi thăm bé làm được ko này nọ. M đến 4 lần đều thấy phục vụ hỏi thăm vậy cảm giác giống VIP quá hahah. Điểm sáng 2 là khâu check code khá nhanh. Cuối cùng là bãi xe kín đáo vậy ok.
+ Điểm trừ: Em 09 này là 1 số hot, ko dễ mà gặp bên Mình Lòng vì e được yêu cầu khá nhiều. Nên ae đã có nhã hứng muốn gặp thì nên chờ sẽ ko thất vọng đâu. Kế là, các phòng bên này thiết kết cửa kì kì sao đó, bên ngoài đi từ trên xuống có thể thấy m đang tắm trần trụi bên trong. Sorry ae nào lỡ thấy tui khỏa thân nha hahahah
+ Vé + bo: M dùng code giảm cho VIP thái, TIP 500k em vui vẻ, 20k phục vụ, 10k gửi xe.

Đã về tới nhà, nhưng thật sự những trải nghiệm này tại Minh Long m sẽ nhớ mãi. Cơ thể m vẫn còn mùi nước hoa của em. Các chi vs dây thần kinh m vẫn còn tê tê vì được em hâm nóng đến tê dại đến giờ chưa hết. Từ ngữ sẽ ko diễn tả hết được cảm xúc. 1 sự thật là m đã lên đỉnh.

P/S: 3 lần trước m đã trải nghiệm số 02, 07 và số 10 nhé. 3 số này cũng khá hot tại Minh Long luôn. Và hơi hướng giống em 09 này. Trong cái rủi sẽ có cái may. Cảm ơn ae đã đọc bài.

“Thương nhau mình để đó.....vì bước không thể xa hơn nữa. Đến không được buông không đành, chẳng cách chi cho vừa” thôi thì vào thăm em lần sau nữa nha :D:D:D

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
ui chà chà , lần đầu tiên được bóc tem, chờ con nước lên để thăm em ngay thôi, à mà ở phòng vip thái có nước nóng tắm không bác. thân già sợ lạnh lắm

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Vậy thánh, ah nhầm thần rùa hỏi trước phục vụ, dẫn vô phòng nào máy nước nóng còn mạnh là ok. Phòng nào cũng có mà ^^

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Rp ngon, mà 09 hình như cũng 23-24 rồi, ko teen đâu bác, nhưng...ngon là đc oy :)

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Vừa đọc đến dòng: mặt teen, cắt mái ngang là biết ngay e nào rồi :D. Mừng bác phê tái tê với ẻm.
P/s: bác vô thì e nó nhẹ nhàng tình cảm, còn bữa mình vô thì ẻm đòi hiếp mình :confused:. Sao trái ngang vậy :oops::(

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿

Vậy tùy đối tượng mà e ấy mở chế độ pk hé hông ^^

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Bữa đó kích thích quá nên out sớm, chưa được cảm nhận hết :oops:

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Cám ơn anh đã ghé qua và cho bên em lời khen ạ em cám ơn anh rất nhiều

ヴォン

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
4
52
23
34
0 ₿
Mấy tháng rồi không ghé em này nghĩ rồi giờ làm đâu mấy bác biết không sao có thông tin nt zalo rủ đi ngủ ta

Binh9x

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/12/17
Chủ đề
0
14
0
33
0 ₿
Thanks bác rp.đọc xong mún phi ra tận hưởng liền luôn

Trạng thái