Q.10 - Mình nói 1 chút về bé 5X9 tại PA Relax | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Mình nói 1 chút về bé 5X9 tại PA Relax

Lượt xem: 415

chris07

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/1/23
Chủ đề
20
312
184
thủ đức
6 ₿
Mình gần đây có trải nghiệm combo vô cực tại PA Relax, lúc đầu thì mình chọn bé 508 cơ nhưng đến nơi bé không làm nên chọn bé 5X9. Do lúc trò chuyện bé cũng nói là không thích được nhiều người biết đến nên mình tôn trọng nè. Trước giờ mình đi masa thì tầm chỉ rất ít bé mình đi 2 cái và cái nào cái đó mình đều la rất to. vì trời ơi nó sướng lắm, sướng điên cuồng luôn á. Nếu tính ra thì 2 cái buscu thì tổng thời gian cũng phải cộng dồn là 1 tiếng là ít. Hôm đó mình cũng méo hiểu sao mà buscu lâu ra vậy luôn, thậm chí mình còn phải nói đậu xanh rau máu làm ơn mày ra đi. cảm giác nứng điên người. làm đủ trò cùng bé 5X9. bé có kỹ thuật buscu còn ngon hơn cả vợ của bạn, và hứa là ngon hơn nyc và nym của bạn. 100% tin tui đi, buscu lún cán luôn má ơi, ngậm hết concac của tui luôn, ngậm rồi nhả từ từ ra. rồi mình lại hun ẽm, rồi ẽm bú tiếp, rồi mình lại hun tiếp. đối với mình số đep hay số hot không phải là tiêu chí để mình chọn hay viết report, mà chỉ là vì bé cuốn rất cuốn trong giường. đàn ông mình chỉ cần có vậy. cử chỉ ánh mắt lúc mình và ẽm đê mê với nhau.
Mình vẫn sẽ quay lại cùng bé 5x9 này.
Với combo thì phù hợp, vì nếu gặp đúng gu thì sướng lắm, 2 cái ra đúng nghĩa, ko gì hối tiếc. PA relax thì nằm ở phố ăn chơi cũng mặt tiền, mà mình lại hơi ngại mặt tiền, phòng ốc cũng okay với mình, mình ko quá khó, chỉ cần phòng sạch sẽ là được. Thân chào.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: An Thiên and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
238
2,249
2,208
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ PA RELAX trân trọng cảm ơn anh đã tin tưởng và đến trải nghiệm ,đánh giá về bé ạ .PA Relax chúc anh nhiều sức khỏe ạ Hân hạnh được phục vụ anh trong nhiều lần sắp tới ạ

• Love
Điểm cảm xúc: chris07