Minh Tâm 3/2 : Không ngày gặp lại !

Lượt xem: 2,522

Rada

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/10/18
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Tôi là khách mối MT chuyên đi phòng Vip , cách đây vài ngày tôi có đến MT 3/2 khi đến lễ tân thì tôi thanh toán trước để lát xuống thẳng tầng trệt để tránh việc phải ghé lại lầu 3 , khi MS xong tôi đi cùng với nhân viên xuống lầu 3 xong nhân viên vào lễ tân còn tôi bấm thang máy xuống thẳng tầng trệt , ra tới cửa kính bên dưới rồi mà còn bị 1 nhân viên MT chặn lại '' Anh có việc với bên trên , anh chưa thanh toán , anh phải quay lên lầu 3 thanh toán ngay '' => Thiệt là sốc , nghe giống như mình đang đi ăn quỵt không trả tiền , tôi bị áp giải lên lầu 3 , xong cô lễ tân nhìn mặt tôi bảo là nhớ lúc nãy đưa tiền rồi , tôi bực mình quá và chửi '' mấy em làm ăn tào lao quá , không bao giờ tôi quay lại cái chỗ này nữa '' tôi thấy các nhân viên cứ đơ ra không xin lỗi được 1 tiếng . Từ nay về sau cạch mặt luôn hẹn không ngày tái ngộ MT 3/2 . Tôi nghĩ ai rơi vào hoàn cảnh của tôi cũng phải khó chịu hết !

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui, dnht and DDD

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Vụ này lạ à. Có lần tui cũng đi nguyên 1 đám 1 đứa đại diện thanh toán mấy đứa kia ngồi chơi có đứa về trước mà có sao đâu nhỉ.
Hệ thống MT theo tui biết lịch sự lắm. Nếu họ có sai sẽ sorry ngay.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Sao ko nói no là A thanh toán r, nó tự alo lên tiếp tân xác nhận việc j phải leo lên lại =)

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Có 1 2 người nam đứng chỗ chỗ sofa gần lễ tân. Chưa thanh toán có bấm thang máy xuống được hok ta :rolleyes:

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
3/2 làm ăn cẩu thả lắm, tôi chửi mấy lần riết cũng chả muốn đi. Nó ko cần khách nên vậy đó bro ơi. Sếp Hưng thì tuyển cựu chiến binh đi làm, ku Tiên, ku An thì lo chăm khách quen book phòng qua nó thôi. Mấy ku nhỏ hơn như ku Thịnh, ku Sáng ... còn tệ nữa.
Vụ của bro chắc em lễ tân quên nên gọi điện xuống bv liền, xong lên nhìn mặt mới nhớ lại hình như trả tic rồi haha.

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Nhớ có kì book 2 lux trước 2 tiếng. Ok có giữ phòng cho anh rồi và tôi vô trước giờ book 10 phút luôn. Vô tới nơi anh đi 1 vip 1 sup đc ko? Thấy có mùi giữ phòng cho khách khác. Quan sát xung quanh xíu hiểu ra vấn đề. Bắt nó lôi cổ 2 thằng vừa vô lux ra luôn. Tụi nó có xin lỗi nhưng thái độ cho có. Cay vl.

Supermanreturns

Tù Binh
Banned
2/8/18
Chủ đề
1
30
11
45
0 ₿
Hơi xạo á,tui đi vip hoài nè,ông đưa tiền vé lẫn tip cho con bé massage nó tự thanh toán cho ông luôn,cần gì mắc công vậy,có lần tui đi tốn 10 triệu ko có tiền mặt,tui chuyển khoản cho con bé massage nó tự thanh toán dùm tui luôn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
chào anh em, hiện tại vấn đề này đang có nhiều ý kiến trái chiều nên BQT quyết định sẽ xác minh lại thông tin sự việc 1 cách rõ ràng. Tránh trường hợp gây hiểu lầm hoặc nhiễu thông tin làm ảnh hưởng đến các anh em khác. Tạm thời L.A.K sẽ khóa topic lại trong thời gian xác minh lại thông tin

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258