Mình thích Spa hơn là Massage

Lượt xem: 5,644

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
Nói thật là đôi lúc mình không muốn đến các cơ sở massage vì đã ngán cảnh các em ăn mặc cũn cơn hở mông hở vú nó tạo cảm giác đồi trụy. Giờ mình thích tìm những cơ sở Spa không gian đẹp, có tiếng nhạc du dương và tiếng nước chảy róc rách rồi có các em gái xinh tươi mặc đồng phục lịch sự, matxa bài bản, nhưng khi làm cũng có kích thích 1 tí hoặc cao nhất là HJ thì cảm giác nó lại relax hơn nhiều vì cảm giác cơ sở nó lịch sự chứ không tạp nham. Các bác nào có cùng sở thích này chia sẻ các cơ sở spa nào ở SG phù hợp với tiêu chí này với nhé. Cám ơn các bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Thangmax and trithucthichmassage

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
187
29
36
0 ₿
đệ nhứt chưa thấy mở lại,zô tự nhìn nhau xông hơi,ai muốn mas thì mas,

Snoopy03

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/10/16
Chủ đề
0
11
3
0 ₿
Trước giờ bác đi spa ở đâu thấy đc đc share e với. Tic tip thế nào bác?

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
tởm nhất thể loại xông hơi chung ông này với ông kia nhìn nhau, gớm. Tôi thích những loại spa phục vụ cho cả nam lẫn nữ, không gian đẹp, riêng tư, lịch sự.

• Haha
Điểm cảm xúc: Massa

SpiderMan07

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/7/20
Chủ đề
2
43
5
0 ₿
Spa Massage art thì có nhưng cũng khá hiếm và làm chưa được chuẩn lắm. Trước có green spa sau này đổi thành joko spa đã thay đổi phong cách hoàn toàn.

• Like
Điểm cảm xúc: clouds

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
bác biết spa nào đủ tiêu chí vậy ko giới thiệu mình với. Mình cũng thích kiểu như bác nói á.

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
328
78
33
0 ₿
Mày xạo từ rphangz sang bên congdong hả mày. Bên đó chửi mày như chửi chó. Mày còn vô quăng bom hả

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
Đúng là mỗi cái đều có cái hay riêng, massage thì nó thẳng thừng, trụy lạc hơn, nếu kiểu thích có cảm giác trụy lạc thì vô massage ok, nhưng nếu thích kiểu nhẹ nhàng, lịch sự, văn hóa, nhưng vẫn có 1 tí relax cho tươi mới cảm giác thì Spa là lựa chọn tốt, nhưng khó tìm quá. Mình thích vô đó thư giãn, các em làm nhẹ nhàng lâu lâu kích thích 1 tí, mình không có nhu cầu sờ mó các em và cũng không cần các em phải cởi đồ nên mình thích đi Spa. Đương nhiên cuộc sống lúc này lúc khác, lâu lâu mình thích có cảm giác trụy lạc thì cũng vào đây tham khảo các chỗ massage.

• Like
Điểm cảm xúc: JunNguyen

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
mình thấy nhiều người gu giống mình mà bác, search trong diễn đàn này thấy cũng từng có topic hỏi thăm về loại hình spa như thế này nhưng vẫn chưa có được các thông tin hữu ích

WinSG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/11/21
Chủ đề
0
47
17
0 ₿
Bác ơi trước tôi có đi một CS Massage ở Q5 nhìn bên ngoài hoành tráng lắm.

nhưng bên trong lúc xông hơi thì phòng tập thể lạ hay quen gì cũng chui vào chung một bồn. VL Thật.

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
Tởm thật, tẩy chay loại hình xông hơi tập thể gớm ghiếc này!

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
cách đây 7 năm mình có đi Yến Hà Phan Huy ích - lúc đó vé 100k - bo 200k. mỗi lần đi khỏe massage bài bản - phải nói là massage bao phê - chỉ HJ và đôi lúc mình đi quen bé, vô chỉ đi massage là chủ yếu vì massage chuẩn và có tay nghề thực sự .... sau này đổi chủ vé lên 250k>>> 1tr mình ko đi nữa... vì thấy bị biến chất...
riêng mình thì chủ thớt nói đúng, mình cùng gu - kiểu đi massage thuần tý (tay nghề massage thực sự) và có khoản kích dục tí xíu... chứ giờ mình cũng đi 1 số cơ sở massage "vip" nhưng cảm giác vẫn ko đủ thỏa mãn .... rất cần 1 cơ sở spa hay massage nào chuẩn về khoản massage tay nghề

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿
spa cho nam thì nhiều mà hj thì phải opt với nv, đặc biệt là spa có phòng riêng lại rất ít.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Đương nhiên nhiều người có cùng sở thích đó, quan trọng là các em phải có kỹ thuật lingam đỉnh cao kìa, chứ HJ bình thường thì không ra được.