Mình xin chia sẻ các tiệm Massage ở Thủ Đức và Q9

Lượt xem: 159,171

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Chào các bác và các vị đồng dâm. Em biết Congdongmassage lâu rồi, cũng hay lên đây thu thập tin tức và đọc cmt của các bác. Hôm nay cũng xin đóng góp với anh em ở khu vực Q9 và Thủ Đức tại vì em đọc cũng thấy khá ít những bài RP về khu vực này. Em e ở Thủ Đức cũng biết chút ít nên em xin vào thẳng vấn đề luôn nhưng em xin ko ghi Tip tại vì mỗi người 1 ý. Em chỉ ghi giá vé cho các bác tham khảo. Em thì em cứ lấy mốc tiền vé em tính lên...:p:p:p
Trước tiên là Q9...
Massage Phong Lan
ở đường Quang Trung. Bữa em đi vé 150k. Nhìn chung ở đây cũng được. Nhân viên thì hên xui nhé mấy bác. Em đi 2 lần toàn HJ ko à. Đánh giá của em chỗ này tạm ổn.
Massage Kim Viên ngày trước là Hoàng Mai ở ngay ngã 3 Lê Văn Việt - Hoàng Hữu Nam. Phòng nhìn chán lắm.Locker thì vòi tiền.Xông hơi thì ngồi ghế nhựa. Vé thường thì 120k. Vip thì 240k. Nhưng Vip thì mình sẽ được yêu cầu từ 2 tới 3 em tùy vào sở thích của mấy anh. Em nói thật đi 1 em còn muốn lên bờ xuống ruộng. Bữa em tài lanh chọn 2 em, vào phòng ko biết làm chi cho xuể...:D Bác nào vào đây hỏi em Ngoan số 18 ấy. Hình như em này là ngon nhất. Nhưng các bác đi vào tầm 10h em mới có tại em nó phải đi bán vé. Đánh giá của e là ko nên đi
Massage gì quên tên rồi ở ngay VinCom Q9 ngó qua sẽ thấy 1 cái ngõ đi vào tầm 100m là tới. Quán này thì thôi em khuyên các bác đừng đi vì sẽ mang cục tức trong người mà về...:rolleyes:
Sau là Quận Thủ Đức...
Bắt đầu từ ngoài vào trong nhé các bác. Trên đường Kha Vạn Cân gần cầu vượt Linh Xuân sẽ có 4 quán. Như Thủy, Thủy TIên, Thủy Ngân và Hoàng Thành. Trong 4 quán này Như Thủy là được nhất. Giá thường 100k. Vip 200k nhưng em khuyên các bác nên đi Vip. Locker thì các bác làm xong hãy boa cho tụi nó. Boa trước nó hay lật kèo lắm. Ở đây gọi theo tên. 1 số tên em thấy được đó là Cúc, Hà, Hạnh và đặc biệt là Liên...
Massage Thủy TIên... Chỗ này phòng ốc cũ kỹ chỉ dành cho khi nào hết lúa thôi.:D
Massage Thủy Ngân... Chỗ này các bác ko nên đi nhé. Phòng cũ, ẩm thấp và đặc biệt là cá sấu hơi nhiều. Bữa em đi gặp ngay em gần 100kgo_O. Em hoảng nhưng cũng kịp trấn tĩnh lại ngồi nc rồi ra. Giá vé của Thủy Tiên và Thủy Ngân đều là 100k
Massage Hoàng THành...Phòng ốc nhìn được, có 1 loại giá là 150k. E đi 1 lần gặp em Linh nhìn ngon lắm. Được nhất trong này đấy các bác.
Massage Mỹ Dân trên đường Hoàng Diệu 2. Nó nằm ngay cuối đường. Ngay ngã 3 đèn xanh đèn đỏ với đường Kha Vạn Cân. P thường 100k Vip 200k. Cũng như Như Thủy. Các bác nên đi Vip nó hay hơn vì em út nó xinh hơn
Massage Tân Phi Dương ở đường số 6 ngay chợ Linh Trung. Vé 150k. Nhìn chung chỗ này cũng được. Đi thang máy lên phòng. cũng có nhiều em trẻ khỏe và cũng có mấy chị kinh nghiệm...:D
Xa xa hơn 1 tí là khu vực cầu vượt Sóng Thần và Linh Xuân.
Massage Song Hỷ... quán này bác nào gần đi là OK luôn á. Hầu hết nhân viên trong này tình cảm. BJ nhiệt tình lút cán. Em rủ ko biết bao nhiêu em trong này ra ngoài rồi. Vé 100k nha các bác :D. Các tên các bác có thể để ý là Nguyên, Lợi, Thu, Trang, Bình và đặc biệt là Thanh tổ trưởng. Em có nhiều kỷ niệm vs cô Thanh này cả trong quán lẫn ra Khánh sạn nhưng nếu ko chia sẻ cho các bác thì cũng kỳ... Thôi vậy :rolleyes:
Kế Song Hỷ là Vạn Bình An. Chỗ này mấy em chịu chơi lắm. Nhưng em nghe trước tết có soái ca nào làm tới Z xong bị úp sọt =]] đóng cửa từ trước tết tới giờ.
Chạy thêm 1 tí nữa là Massage Hoàng Nha. Nói thật với các bác chỗ này ko phải chỗ Massage :D. Mấy em trong đó các bác muốn bò, đứng, quỳ hay gì mấy em cũng chiều:D:D:D. Bác nào khoái BJ nhiệt tình thì vào đây nhé. Kêu em Trúc, em Hà hay em Trang... E đảm bảo các bác sẽ tê tận rốn =]]
Nhìn chung khu vực này BJ khoảng 80%. Bác nào có tài ăn nói hay dâm dâm xíu là tỷ lệ rủ mấy ẽm ra ngoài cao lắm đấy. Em dụ trong khu này phải trên 10 em rồi. bữa đi vào Song Hỷ gặp 2 3 em từng đi KS vs em nó biết. Nó dt trách móc quá trời:(:(:(
Khu vực Tỉnh Lộ 43 có 2 quán. Song Hỷ và Hàng Châu. Massage Hàng Châu...vé 120k Phòng cũ nhưng đổi lại tiếp viên ngon. Các bác cứ cho chúng 20 chúng sẽ đưa em ngon cho các bác. Ko biết bây giờ em Vân còn làm ko. Ẽm đẹp. Dáng ngon, BJ thì khỏi nói. Bé này em có Facebook. Bác nào thích thì Inbox em.
Massage Song Hỷ... nói chung quán này tạm thôi vì phòng hơi nhỏ. ẩm thấp nữa. Vé 100k các bác ạ.
Còn nhiều lắm nhưng e viết dài quá rồi. Các bác muốn hỏi khu vực nào thì bữa nào em sẽ nói thêm. Em đi thường ko hỏi tên mấy ẽm, mấy ẽm nói thì em nhớ. vì em ko thích như vậy nên nhiều quán em ko thể RP em ngon cho các bác được e chỉ RP giá cả phòng ốc thôi... Em xin tổng chào!!!:D:D:D:D

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Em đi đc vài nơi trong số này, vạn bình an (mình nhớ là vạn an bình mới đúng), hàng châu, hoàng thành...
Nhìn chung khu vực này chán (nhà em ở gần hàng châu kaka) nhưng vé zẫy là cũng tàm tạm rồi. Hôm nào bác đi thì hú nha

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Ngay cầu vượt Linh Xuân bác nhé. Bác chạy hướng Sóng Thần ra suối tiên là thấy. Nếu bác chưa thỏa chí thì bên cạnh quán có tầm 2 3 con vịt lúc nào cũng túc trực. E đoán tầm 2 xị. Bác lưu ý đó là vịt chứ ko phải gà nha.kkk

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Em nói thêm chỗ hoa lá cành gần Hoàng Nha tí. Chỗ này tối tăm sơ sơ sao á. Em ùt thì già với lại đòi hỏi lắm. Các bác đừng đi nhé

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Ở khu vực này còn cái massage Sóng Thần sao bác ko kể zậy. Chỗ này đặc biệt lắm nha, tui bảo đảm mấy bác đi 1 lần là sướng tận rốn luôn á (vì nó là massage cho gay mà há há), vô đó mấy bác phải báo là nữ phục vụ nhé ko là sướng tận rốn á, chỗ này có tới z nhé

drlinhk17

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
4
19
3
31
0 ₿
Thanks bác

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Chỗ này ngay cây xăng mà đúng hok bác? Cũng nghe nói có vịt nên ko dám vào. Ko biết mà lỡ rp ae vào đó thì chết. Kkk. Bác đi chưa cho xem xin ít thông tin giá cả ghệ gộc với

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
theo địa lý mô tả thì mình biết là đang nói quán Vạn bình An. còn quán Vạn An bình là chạy lên quốc lộ 1k nhé, thông tin report này ok

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
Massage Mỹ Dân trên đường Hoàng Diệu 2. Nó nằm ngay cuối đường. Ngay ngã 3 đèn xanh đèn đỏ với đường Kha Vạn Cân. P thường 100k Vip 200k. Cũng như Như Thủy. Các bác nên đi Vip nó hay hơn vì em út nó xinh hơn

=> mình cũng đi mấy lần, phòng vip mà e út ko xinh lắm cách đây 2 năm, ko biết giờ khá hơn ko, dọn lổ nhị cho bác lun nhé, masa khỏe qua loa, chán chết. phòng thì ok

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿

Ko biết bây giờ em Vân còn làm ko. Ẽm đẹp. Dáng ngon, BJ thì khỏi nói. Bé này em có Facebook. Bác nào thích thì Inbox em.

=> bác cho xinh nick face chiêm ngưỡng nhé, thanks bác trước

nguoivotam85

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/4/16
Chủ đề
0
39
5
39
0 ₿
bác cho mình địa chỉ 2 quán massage Song Hỷ và Hoàng Nha nhé, thank bác

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
face của ẽm là SuSu Trần (Tuyết Vân) nhé các bác. Nhìn ở ngoài chắc chẳng ai dám nghĩ ẽm làm Massage :D:D:D

chymdangsung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
1
30
4
37
0 ₿
Ko biết bây giờ em Vân còn làm ko. Ẽm đẹp. Dáng ngon, BJ thì khỏi nói. Bé này em có Facebook. Bác nào thích thì Inbox em..>>>>>>> xin cái face e này vs nhé bác ơi...tks bác trc hỉ

chymdangsung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
1
30
4
37
0 ₿
hàng châu ở khúc nào tỉnh lộ 43 z bác ơi

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác chạy tới cầu vượt Sóng Thần nhé bác. Song Hỷ nằm kế bên bến xe Lam Hồng. Còn Hoàng Nha thì từ Song Hỷ bác chạy lên tầm 500m nữa là tới.