Q.1 Mình yêu nhau từ 16 kiếp

Lượt xem: 2,790

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
506
215
0 ₿
Chào toàn thể anh em diễn đàn . Sau bao nhiêu ngày rình rập và nay đã may mắn trúng code đi tới thiên đàng Dubai Q1 ấp ủ bao nhiêu ngày , vừa nhận được code từ @Dory thì tối đó bay tới liền.
Vào trình code và lựa bằng ipad thì lướt qua 2 3 vòng thì thấy 16 đây rồi đây rồi kiếm biết bao nhiêu lâu giờ mới gặp, ngồi đợi 5p thì locker dắt lên phòng đánh giá về cơ sở nó ở tầm VIP . đợi chút xíu bé vào đập vào mắt mình là bé xinh thật sự và tướng nhỏ nhắn ( vì gu mình thích tướng nhỏ nhỏ ) ngồi trò chuyện xíu thì vào tắm
Massa Khỏe : đủ bài đấm lực
Massa Thái : bé bắt đầu cởi bỏ cái áo yếm và dùng cặp ngực đi từ chân rồi lên lưng (ngực việt nam 100% ) nên có cảm giác cái đầu ti nó sướng lắm cảm giác nằm mà tận hưởng và bé kêu mình lật lại và bé dùng lưỡi liếm đầu thằng nhỏ và ngâm thằng nhỏ 2p xém xíu out trong lúc đó mình khám phá ngực bé bú mà đầu ti bé nó cứng ngắt lúc đấy chỉ muốn .... và cứ thế sau 7p mình hết chịu nổi thì out ra trong sung sướng xong được ôm bé ( nói thật là cảm giác ôm cả người bé như người yêu , hay lại say đêm nữa rồi )
Đánh giá sơ bộ
CSVC : VIP
Nhân Viên : VIP
KTV : 16 ( một số nên đi )
V1 : cam việt nam
V2 : vòng eo con kiến ôm là sướng nhất
V3 : bình thương nhưng doggy thì thôi luôn nhé
V4 : k khám phá
Về kĩ thuật : chịu khó , BJ ờ mây zing gút chóp em , bé thuộc dạng tình cảm , nói chuyện vui vẻ
Tic : cảm on mod @Dory đã tài trợ
Tip : mặt bằng chung
Locker + giữ xe : caphe
Ở đây mình có một số hình ảnh ở cơ sở cực kì thích cái giường rộng thoải mái có cả gối ôm

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội cảm ơn anh đã dành lời khen cho bé ạ . Chúc anh năm mới tràn đầy sức khoẻ ạ