Điệp Vụ Q.1 Mission with number 89

Lượt xem: 1,092

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
371
130
2 ₿
Đã lâu rồi chưa ghé lại Dubai Q1. Đang thầm nghỉ muốn ghé lại xem thế nào, thấy toàn hàng hot nên không kiềm chế được, nhắn tin @Lục A Ka xin làm nhiệm vụ. Hình như ảnh đã hiểu ý nên trao cho cái nhiệm vụ ở đây luôn. Vui mừng liền ib cho cơ sở book lịch ngay.

Điểm + là cơ sở phản hồi khá nhanh, còn cho thêm hình ảnh ktv để lựa chọn nữa, thời buổi công nghệ cao thế này thì cần phải như vậy để tiện cho ae quyết định nhanh chóng.

Tranh thủ đúng giờ đến nơi làm thủ tục này nọ. Được dẫn lên phòng cùng với 1 nước suối, lon bò cụn, khăn lạnh và dĩa bưởi, ngon lành. (suy nghĩ để ăn bưởi khác ngon hơn)
~~~~>>
Nội thất vẫn như trước vẫn sang trọng đầy đủ tiện nghi nên không có gì phàn nàn. Việc quan trọng là đợi em vào xem thế nào thôi.
Vào phòng xông ướt… xông khô… thì em cũng vào. Cảm nhận ấn tượng đầu tiên.

Em 9x đời cuối
  • Dáng người mình dây mi nhon, dáng cao
  • Gương mặt sáng khá ấn tượng, có hai cái đồng tiền dễ thương, nhìn như mấy em tít tót cơ ah
  • Vòng một hàng khủng như hai trái hồ lô treo lắc lư trên giàn.
  • Vòng hai thon thả ôm sướng
  • Vòng ba vừa đủ không phải thuộc dạng khủng
  • Vòng bốn trắng sạch sẽ
Nói chung đạt chuẩn gu mình, nhưng mình thích vòng một hàng real vừa phải thì đẹp.
Vào tắm sạch sẽ, vài bài làm nóng để chuẩn bị cho cuộc vui, cả hai cùng khám và phá.
Phần khoẻ ổn áp, đầy đủ quy trình… … tranh thủ qua màn vì dáng ngon quá ko để chờ lâu.
Em đưa đi thái bằng cặp hàng khủng bao phê nha, với màn kẹp thịt xém chết tại chổ hên là nhanh trí chuyển thế liền, em đi lưỡi khắp nơi kèm theo âm thanh theo phong cách nhật bổn, quằng nhau một hồi thì cũng xong… ko có CIA mà xả hết lên vòng một, kết thúc bằng cảm giác phê như con tê tê. Nghỉ mệt, tắm lại sạch sẽ ra về.

Điểm + là em rất chủ động bắt chuyện, vì mình ít nói nên em sợ không khí êm lặng, lúc nào cũng mĩm cười :)))))

Hoàn thành nhiệm vụ tốt đẹp, cám ơn @Lục A Ka
Tic+tip = nhiệm vụ + onsen

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Dubai xin chân thành cảm ơn anh ... chúc mừng anh đã hoàn thành nhiệm vụ tuyệt vời ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Kun Kun