ML - 09 mừng lễ 2/9

Lượt xem: 2,283

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Chào AE,
Lâu rùi không lên DD và mới đi công tác cả tuần mới về, nghỉ 2 ngày ở dất SG này làm gì giờ. Vô đăng ký với mod @DeadPool X làm nhiệm vụ trinh thám. May mắn là Người được chọn kaka. Thanks Mod @DeadPool X .

Do đi công tác mà suốt ngày đêm tiếp khách, không được rảnh dù chỉ vài tiếng để khám phá massage or girl xứ người nên rất bí bách.
Sau khi nhận tin nhắn là phi đi liền tới Minh Long gặp em 09 (số đẹp).

Do làm việc nhà vã mồ hôi rùi nên bỏ qua xông hơi. Đợi chút thì có 1 em vào, anh em chào hỏi nhau sơ sơ cho thên quen.
Em pha nước tắm cho mình (mặc dù mới tắm thơm tho ở nhà), em tắm khá kĩ nha, đặc biệt là thằng nhỏ. Vuốt, xoáy nòng, xoa khá lâu và kỹ, làm xém out mấy lần.

Lên sàn matxa thui. Em cởi áo ra cho mát chứ trời nóng quá và em nude matxa luôn. Em matxa khỏe cũng khá khá tốt với đầy đủ bài, chiêu kaka
Matxa mệt: Em bôi phấn rôm matxa thái nên khá lạ. Em cho thưởng thức cặp zu lên khắp lưng, đùi, cổ, chân, ... và kết hợp đường lưỡi ướt át. Do tui mới công tác về hơi mệt nên chỉ khoái nằm hưởng thụ sự xung xướng thui kaka
Tới màn HJ ngược kết hợp với đường lưỡi ướt át và bị xoáy nòng trong bồn tắm lúc nãy, tui đầu hàng nhanh chóng khi chưa kịp bj kaka. Em nói lần tới em bù cho vậy.

Kết thúc cuộc vui thì tổng thiệt hại cũng nhẹ
Tip 500
Do chỉ hưởng thụ nên không ngọa nguậy tay chân nhưng nhìn ngắm thì có nên có chút nhận xét thế này
V1 căng tròn, khá đẹp, săn chắc
V2 k dc nuột lắm
V3-4 không chec vì bị đèn đỏ (em có báo mình và nói đổi nhưng mình nghĩ phụ nữ ai chả có vài ngày trong tháng hehe)

em nói chuyện cũng khá vui và dễ thương nên cũng giảm stress sau 1 tuần làm việc hết sức. Thanks Mod @DeadPool X again by free Thai massage code.

• Like
Điểm cảm xúc: Tuancuchi1 and Chu 6 SG

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Mừng bác ngon tơ rym nhe lân sau bé bù thì chắc chắn tê hơn rôi

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
241
86
Gần một bên
0 ₿
Hôm nay cũng được hội ngộ cùng bé 09 mà đã có nhiều bác đăng bài trong box ML này.
Quả thật đúng như các thớt đã comment, bé 09 này rất là yêu nghề, kỹ thuật mát Thái rất tốt, theo mình còn tốt hơn nhiều bé bên Mường Thanh nữa. Thêm điểm cộng cho bé là nói chuyện rất dịu dàng. Hôm nay mình cũng như bác thớt, chỉ nằm hưởng thụ skill của e thôi mà ko ngọ nguậy j hết nên cũng ko check v4 như thế nào.
Túm lại là vé Camapro 350 + 500 theo thời giá của box là quá ổn cho 2g sung sướng. Chỉ bằng 50% cho 1 lần VIP ở MT mà cái sự sung sướng cũng ko kém bao nhiêu. Có lẽ phải dọn nhà qua ML một thời gian để thăm hết các số hot ở đây quá. Seeking the varieties.

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60
23
0 ₿
Hay quá chú 6 ơi về làm vài cái rì pọt cho con hưởng ứng với

Facata

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
7/5/16
Chủ đề
2
155
40
33
0 ₿
còn vụ nude v1 từ đầu có k chú 6

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60
23
0 ₿
E chất hơn nước cất vậy ah chú . Hôm nào chú đi khám phá nữa thì hẹn con đi cùng với nào