Q.1 Mở bát ấm êm cùng cô bé loli 39 Dubai

Lượt xem: 551

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Số là có duyên thế nào mà lần cuối năm đi gặp bé 39 làm cho cái cảm giác yêu dubai biết chường nào thì đầu năm sau hồi lắc bầu cua trên cty tui hốt được mớ vốn thế là anh em kéo ra quán trước lấy tý hơi bia đầu năm. Đang lai rai tự 1 ông bị bắt định vị gấu nhà gọi về vậy là phải tàn tiệc sớm , tui cũng thấy tê tê thôi chạy qua dubai sổ xố xem nay bé nào pv mình, đang lựa thì lại đập vào mắt số 39 tiếp nữa làm duyên đến cũng đi gặp thôi. Lấy cái vé onsen 2 cho thong thả tý.
Đầu năm đi lên lầu 5 vip 15 đúng số hợp phong thủy rồi vào phòng có đầy đủ, wc xông bồn các kiểu rất ư là thoải mái. Pv mở xông hơi vào ngồi tý mồ hôi đổ như tắm, thích cái cảm giác xông mà nude nó đã thiệt. Xông tầm 5ph bước ra cái gặp luôn bé 39 vừa vào, tính lấy cái quần mặc vào để đợi bé mà bé vào lẹ quá quấn cái khăn tuột luôn làm thằng nhóc đang ngủ bị bé thấy luôn à. 2 đứa cười cười rồi lại ngồi bé trải khăn xong lau người , nhìn bé lau mà cứ ước vợ nhà được vậy lúc mà say say thì sướng thế nào, lau xong còn ghẹo thằng nhỏ tý tui kéo béo ngồi vào lòng ôm lấy bé, xoa bóp cặp cam căng mọng lâu lâu xoay lại ngậm tý , cái hương thơm kèm cảm giác mềm mêm của cặp cam làm tui không cưỡng được thằng nhóc dựng lên nứng ngắc , bé thấy vậy bèn chuyển địa điểm qua bồn .
Đang sung mà nhờ bé có kinh nghiệm vuốt mấy cái là thằng nhóc nó xuống lại, công nhận anh nó muốn thì không được gặp bé phát là ngoan liền. Đầu tiên bé tắm rữa kỳ cọ rất tự nhiên, nhờ vậy mà không bị kích thích thằng nhóc phải chào cờ , sau đến lúc chính của bé. Anh nằm ra đi, tui nghe mà cứ thích thế nào ấy, nằm ra rồi bé trườn lên hôn nhẹ vào cổ rồi đến tai, tui sợn gai óc bè chụp lấy cặp cam mút lấy tay thì mò kiếm cô bé bé mò tới thì ui nó đã thiệt đã, vừa tay sờ vào nước đã ri rỉ rồi tui mút hồi thằng nhóc nó cứng lên lại lần này bé bắt đầu mút nó, xoáy nóng mút từng đợt từng đợt vừa nhè nhẹ vừa sâu đúng là chưa lần nào qua nổi bài mút của bé, tui thất thủ trong sung sướng .
Lên giường nằm nghỉ ngơi tý bé xoa bóp nhẹ rồi tâm sự , cứ thời gian rất thong thả được bên bé nó thiệt là thích, sau hồi nằm sấp lại bé đấm bóp , có đá nóng chà lâu lâu bé còn khiêu khiều kêu thằng nhóc dậy làm tui ngứa ngứa nhưng phải tập kềm nén liền. Bé chuyển qua bài nuru quả này sau 2-3 lần tui được cảm nhận mổi lần mỗi khác, cứ lúc bé làm nuru là bao cảm xúc nó cứ cuốn lên theo sự phấn khich, bé trườn cặp cam mà đi tới đâu lại phê phê rồi từ từ hôn nhẹ tai , tay thì xoa sờ tui kích thích thằng nhóc bắt đàu chào cờ lại. Nẵm ngữa nha anh, nghe xong như được mở cờ trong bụng nằm ngữa lại thằng nhóc được thoải mái hơn, tay chân cũng thoải mái hơn tận hưởng em trường lên rồi sờ bướm em tý hứng lên kéo cặp cam lên mút tý bé trả đũa bằng cách mút lại ti tui, mà nha bé mút thì phải gọi là phê cực kỳ, nghe chùn chụt luôn , nó đã mà trong lúc đó tay bé vẫn chăm thằng nhóc bao cái sướng dồn về nó hết mà. Lần 2 này tui thất thủ với một tràn tinh bắn mà lên tới vú , nó đã không tưởng. Bé lau người lại rồi để tui nằm bé ra vệ sinh lại xong tiếp tục chăm sóc xoa bóp . Cái chính là tiếp tục tám chuyện với bé.
Mới đầu năm gặp bé quả thiệt vui mà về run giò . 2 lần bé làm mà lần nào cũng cạn tinh mới được với bé.
Bé 39 có lẽ là khởi động một năm mới đầy sung sướng đây này.
Nay đi cho đủ điểm lấy vòng quay hy vọng được giảm 100% vé thôi là gặp bé tiếp hehee.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41: