Bình Tân - Mở Bát Event T8 cùng Thập Bát muội quá ngọt nước!! | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Mở Bát Event T8 cùng Thập Bát muội quá ngọt nước!!

Lượt xem: 541

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
3/8/22
Chủ đề
49
383
239
0 ₿
Chào toàn thể ae đồng râm!! Chúc ae ngày mới vui vẻ

Số là mở bác chơi event tháng 8 lụm ngay con lô nên tranh thủ đi trả bài thôi kkeke điểm đếm quen thuộc DBBT là sự lựa chọn số 1, vì hỗm rài check var liên tục mấy ẽm mới mới toàn hàng tuyển nên hôm nay làm 1 chuyến xem sao, ok ae theo mình phiêu ngày hôm nay nhé.

Đặt lịch bốc em số 18 như hình ( nhưng ở ngoài còn xinh hơn nữa ), bỏ qua các công đoạn cơ bản vào luôn vấn đề, khi em bước vào ẽm chào 1 cái nghe cái giộng thôi củng tan chảy quá ngọt ngào mặt dù ẽm củng ko còn tuổi teen như bao em khác nhưng tổng thể 9,5/10 cụ thể như nào thì ok xin rêview nhẹ về em KTV 18 nhà Dubai vừa đáp máy bay về đây hơn 1 tháng,

Người cao tầm 1m63, da vẽ hồng hào có da có thịt 4 vòng bơ phẹt hehe , V1 to mềm hàng “ cha sanh *** đẻ” nhưng có hơi gập xuống bù lại rất mềm bóp tê tai , múc củng phê dái luôn ae ơi, V2 ít mở gon gàng tuy da hơi nhiều tí thôi, V3 phải nói là số zách 1 tay bợ không hết vỗ chát chát sướng con chym lun, v4 thì râu ria rọn ràn sạch thơm, Face em dể nhìn cười rất duyên, xin hơn trong ảnh nhiều.

• Vào để phần 1, khi nước đã mấp mé thành bồn thì 2 đưa vào quẩy tăng 1, tắm táp sạch bụi trần thì tới màn vuốt ve như đôi tình nhân mới lớn, ẽm đổ dầu gọi vào 2 tay mình xong nắm lấy tay mình ụp lên 2 bầu véo của ẽm kêu mình thoa, xong ẽm bắt đầu la liếm khắp cơ thể mình lúc này 2 cái véo đã đè lên con kiu mình mà mơn trớn với độ mềm và to này chỉ cần lơ là 5-10p với tư thế này là bắn pháo bông ngay lập tức không cần thêm gì nữa, nhận thấy tình hình đó nên mình nhanh trí đẩy ẽm ra xịt nước rửa sạch và đáp trả 2 skill liên tiếp vừa bú bình vừa móc xò lúc này ẽm chỉ biết khẻ rênh theo từng nhịp thở với đôi tay điêu luyện của mình kkk có qua có lại mới toại lòng nhau nha e iu !!!
  • Giá mà ngâm nước không bị lạnh và bệnh thì chắc là 2 đứa nằm đó hôn hít tới hết h củng chịu nữa ta nói nó đã, phê và cảm xúc thăng hoa.
  • Ra giường lau khô cho bớt lạnh ẽm làm khỏe hồi phục 1 tí cho nó bớt rạo rực lại, phải nói là ẽm làm mệt thì phê tới nóc nhưng bù lại làm khỏe tương đối yếu chỉ mức trung bình ( chống chỉ định ae thích khỏe nhiều há ), nên phần này mình bỏ qua ko đánh giá.
  • Tới màn mệt tập 2: ẽm thoa dầu rồi trường nuru với cái độ mềm của cặp véo này thì trường tới đâu phê tới đó, kết hợp đường lưỡi nữa thì hết nước chấm ae ạ, xong quay lại thì ẽm làm nhẹ nhàn múp trứng BJ nhẹ kiềm chế cho ae chơi lâu hơn, từ từ quay la liếm rồi quay người đưa 2 cái véo zô mặt cho mình bú phải nói bừa bú véo vừa bóp mông mà thêm cái combo gương trần nằm ngữa nhìn lên thấy hết mọi tư thế phải nói khoái lạc vô cùng, xong ẽm cùng tù từ tấn công mạnh xuống khu điều kiển lúc này đã ờ thế 69 mới có dịp chim ngưỡng con xò lông ướt ác này 1 lần trọn vẹn, lúc này là tới nái lắm rồi nên củng chả còn sức mà nghịch con xò nữa nên thôi xoa hột le nhẹ nhàng rồi nằm hưởng xong 20s bắn tung té nằm thở như cờ hó kkk rồi đi ra tắm táp lại, lúc này ẽm bận đồ zô rồi, 2 đưa đang xấy tóc thì mình lai nghịch 2 cái véo ẽm tiếp vì không thể rời mắt rời tay đc, biết là sắp chia tay nên tranh thủ thêm tí kkk ẽm bận bộ đồ cổ vũ bóng dá 2 cái véo bígsize nên nó tưng tưng đã lắm mấy fen ơi. Giờ ngồii viết mà còn thèm chảy nước miếng, chắc lại phải vào kiếm em thêm lần nữa cho đã thèm quá, ae củng tranh thủ thử nha hehehe
  • Cuối cùng cảm ơn Dory và CS đã tài trợ cho buổi thưởng lãm ngày hôm nay. Kính chúc CS ngày càng hồng phát !!
  • Bài viết chỉ mang tính chất cá nhân ( hơi sai chính tả ) nếu không vừa ý ae bỏ qua!!!

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
25
86
71
Sài Gòn
0 ₿
E này tôi thấy làm khỏe ok nhất trong 4 em tôi từng đi. Mà vào đây để massage mệt mà . Khỏe thì wua massage khỏe mới chuẩn bài

Mrkuto

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
7
193
79
29
0 ₿
em này mới dạo này thấy em này hot nhỉ

Lotome11

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/8/21
Chủ đề
0
12
2
188loto.me
0 ₿
đang mệt mà gặp em là một bước lên mây liền , bác thớt cũng số hưởng đó em chăm kĩ quá :cuteonion9:

RM3

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/12/20
Chủ đề
0
39
3
0 ₿
đọc bài này xong phải lên lịch để gặp em liền kkk

Hido86

Tham Mưu