Mở Bát Hàng Ngon Bé Chín Minh Long

Lượt xem: 2,065

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Lâu nay toàn lo làm lụng kiếm tiền mưu sinh , nay tâm trạng cũng không được tốt cho lắm nên chắc phải kiếm cho nào xả lũ cho nó nhẹ người . Hẹn hò vài ông anh bạn bè làm dăm ba vài chai “ Cọp nâu” rồi ai nấy mỗi người một ngã . Lúc ngồi đó cũng tranh thủ lên diendan coi ngó xíu , thấy có cái Minh Long mới sửa lại thấy cũng đang rầm rồ nên đi thử xem sao với lại xong xong với đường về nhà nên cũng tiện .

Tới nơi phi thẳng xe vào , gửi xe các kiểu rồi bước vào trong được anh nhân viên và lễ tân chào hỏi nhiệt tình chu đáo không khác gì ông hoàng kkk . Được anh nhân viên lễ tân thân thiện nhiệt tình tiếp đón rất là chu đáo và nồng nhiệt . OK dức luôn cái vé Onsen cho nó mát mẻ con người , trời thì nắng nóng đâm ra cũng nên ngâm mình cái cho khỏe đỡ thêm mùi bia riệu ko tý về con vợ lại làu bàu kkk . Vô rồi cũng ngáo ngáo ngơ ngơ thôi thì đi random đại vậy . Xong rồi được anh nhân viên dắt lên phòng , đút cho anh nhẹ nhàng 30k cf trà đá cho nó vui nhà vui cửa . Dặn thêm anh nó dắt cho bé nào được được xíu , cười tươi tắn rồi đi ra .

Đang ngồi lủi thủi bấm điện thoại thì nghe tiếng gõ cửa e nó bước vào , 1 cô gái khá là cao ráo cỡ tướng tá đầy đặn mặt mũi cũng khá là ok kèm theo tiếng chào anh của người dân miền tây nhẹ nhàng mà chất phát làm mình cũng ấm lòng xao xuyên theo em nó luôn . Em lại cưởi đồ giúp mình và cùng đùa cợt chuyện trò khá là gần gũi , mình thì ko xông hơi nên quyết định vào tắm luôn cho nó nóng. Thay đồ mình xong thì e cũng toát hết toàn bộ y phục trên thân thể e ra , để xót lại mỗi cái quần chip lọt khe khá là xinh xắn . Nhìn sơ thôi muốn nựng lắm rồi kkk . Pha nước xong e dìu dắt mình vào bồn rồi cùng nhau đùa cợt . Lúc này mình cũng bắt đầu ngắm nghía e nó kỹ hơn . Từ đường cong thân thể đến đôi ngực cực kỳ tròn trịa , địa xuống vùng khu lũ lụt sờ soạt vài cái thì nước nôi đã lai láng rồi . Ôi thôi , thằng bé hóng lên theo luôn như kiểu muốn chui vào thay anh nó vậy kkk chết giở .

Bắt đầu bé tắm rửa cho mình , sạch sẽ mọi ngóc ngách từ nơi nhạy cảm nhất đều không thể thoát khỏi bàn tay bé nhỏ cùng với chiếc lưỡi thần kỳ ấy .Cả thằng anh lẫn thằng em đều bị bé quấn quýt không tha cho phút nào , đúng là đường lưới sắc bén ướt át . xém xíu ko kìm được rồi .kkk Ai iếu pha này là xác định .Tiếp đến là tung skill cặp ngực tròn xoe pha chút mướp mới nhú và cặp ty săn chắc to hơi sạm sạm đi thái trườn toàn thân mình , cứ thế mà nhấp nhô lên xuống đã hết cả người , thực sự mà lúc đó đè ra thì chắc nhấp như nhấp AK bắn tỉa vậy kkk

Đang phê thì thôi e nó kêu lên đi anh ko lại cảm , thế là mình cũng ừ theo lên chứ ko thêm xíu nữa là ứ ừ ra thì buồn lắm . Bé lau khô cho mình rồi bước lên giường nằm matxa . Đấm bóp đủ lực khỏe khá tôt . Phần này thôi tả chi tiết đi cho đỡ dài dòng .

Đến phần Thái e bắt đầu kích thích mình tập 2 , mình thì chỉ muốn rụng rời nằm im mắt lim dim mà hưởng theo em nó . Chà từ dưới lên trên đi đến đâu rân rân nhột nhột đến đó , mắc sức cho e nó muốn làm gì làm , cái lưỡi chết người đó làm mình như tê cóng lại . Quay nhẹ người lại e bắt đầu rê lên lick 2 ti mình kèm theo tiếng rên như kiểu đang phịt nhau ấy , cứ ứ ừ ứ ừ mới chét người kkk .Rồi e nó đi xuống chụp lấy thằng nhỏ mình nãy h cương cứng ngắc còn giật giật nữa mải mê mà BJ nút lên nút xuống ngon lành , quả lưỡi cứ đá cà dưới rồi lại lướt lên cà cà đầu thằng bé . Ráng gồng nãy h thôi chịu trận với em nó , e Bj càng nhanh hơn , mới buông cái alo ra là mình đã bắn xả khí tung tóe khắp nơi rồi , nhẹ nhõm hết cả người . Nãy mà đc xịt vào alo e nó nữa chắc mai chuyển hộ khẩu qua đây dần là vừa kkk .Quá đã cho thằng nhỏ lẫn thằng anh .Xong xuôi nằm nghỉ ngơi cho e nó matxa đầu xíu rồi đứng dậy tắm rửa thêm lần nữa sạch sẽ rồi thân ái chào e ra về . Lần sau sẽ quay lại để tiếp tục thêm 1 lần nữa . Cảm ơn anh em đã xem bài .

Thông số e nó như sau : Số 09 ( đùa chứ 09 ở đâu cũng ngon hết liệu đây có phải lời đồn )

V1: To chắc núm to

V2: Hơi lipit , ôm ấp khá mịn

V3: căng to tròn

V4 : nước nôi là vô tận , râm vãi

Tổng thiệt : vé 870 + tip 900 ( nhân viên 30 ) . Lúc về còn được mời tô gà tiềm gì gì đó mà thấy hết giờ rồi về sớm ko vợ la nên thôi hẹn dịp tới ăn 2 tô cho đã kkk .

Xukaraki

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/3/19
Chủ đề
6
60
26
0 ₿
Bro là nhất, hay quá bro, thu xếp làm phát giống bro

• Like
Điểm cảm xúc: bé zú sữa and Linh xe ôm

Binbeotot123

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
80
14
34
0 ₿
Đã quá vậy anh trai ngon lành nha chắc em cũng phải đi thử haizz dạo này hay mưa nên tâm trạng cũng lạnh léo quá chắc đi cái cho ấm người

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
  • Like