mở bát tháng 7 trúng vé free thái [01 p.a relax]

Lượt xem: 1,073

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
Lần 2 trúng giải của mod dory, mở bát tháng 7 đầy may mắn rồi đây B11
20h ngày 7/7 mình vác đít tới check code . lễ tân dễ thương vui vẻ - k chèo kéo linh tinh, hỏi lựa ipad k ? thích bé nào ? mình k rành nên request em nào mình dây và dẫn lên mình dây thật -> 10đ
lên phòng thì chỉ có xông ướt , k có khô. do mình thích khô hơn vì nước hít thở dễ sặc, phải lấy khăn bịt mũi mới chịu đc . cơ sở vật chất sạch sẽ gọn gàng -9đ
xông hơi 5-7p gì đó thì bé vào.
Mới bước ra thì hơi bị choáng vì thấy em nó cao hơn cả mình. mình 1m7 B55
nhìn kỹ thì thấy trời ơi bả chơi đôi guốc cao chà bá , bỏ ra thì lùn hơn mình hihi. làm anh hết hồn nha em nha
chào hỏi nói chuyện xã giao rồi vào tắm. mình cũng mệt nên để em làm dùm và tay chân cũng k táy máy linh tinh
massage khỏe : làm có lực. túi thảo dược , đá nóng .v...v... mình mỏi vai nên request em làm kỹ vai. và em làm kỹ thiệt
đi thái : v1 hệ cam vừa tay. em xịt dưỡng thể lên lưng hơi nhiều nên ướt chảy vào khe đít ướt 2 viên bi làm ngại ghê yociexp15
em vừa chà vừa liếm nhẹ nhẹ....khúc cuối hỏi thì liếm đó k tốt cho sức khỏe đâu mà em vẫn liếm. thương ghê hầy

massage mệt : đề ba với hôn chân. môi em nó cứ chụt chụt , liếm liếm từ chân lên mông rồi lưng....
sau nằm ngửa lại thì từ ti xuống chân lại
thấy em nó còn mặc xịp nên mình hỏi. thì em bảo vé thái chỉ cởi áo, còn mặc xịp....
muốn cởi hết thì phải nâng lên vé osen nếu k quản lý thấy sẽ la em ??yociexp44
thế hỏi em đc sờ vô trong k thì e bảo được. mà thọt vô thì chân e cũng hơi khép kiểu k thích mấy
thôi thì em vậy mình cũng k ép nhưng hơi bị trùng không khí tí...yociexp76
bù lại em liếm láp từ tốn nhẹ nhàng , bj 95%. finish ra ngoài

mặt : dễ nhìn , có nét xinh
da : mịn
v1 : hệ cam
v2 : hợp vs người
v3 : em khoe trước dịch em 95 sau dịch e giảm 6kg nên bị teo lại xíu nhưng bóp vẫn đã tay
v4 : biết đc lông lưa thưa... còn lại bên trong ntn k check

tick : mod dory
tip : = vé chưa code
cafe cho locker

• Like
Điểm cảm xúc: Kinat and Maxát

nhanlangtu_398

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
21
8
0 ₿
Phòng có camera hay sao mà sợ quản lí thấy ta =))

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
chắc bé mới comeback nên chưa lấy lại tay nghề á, trước bé ổn áp cực kì nha :)

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
cũng bthuong bác. do bữa em nó mang guốc cao quá nên hú hồn thui

chơi event của mod dorry đó bác

chắc do em k thích mình :(

bé làm tốt mà bác. liếm láp ngoan lắm mỗi tội bữa đó chắc khó ở nên k chịu cởi thui

nc cũng bình thường k vui mấy

mình dây là tui thích à bác ơi

tks bác